Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 230K Lượt đọc
  • 604 Trả lời

45 Người đang theo dõi

• 1,699 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Vâng cảm ơn bác đã cho thông tin. Em sẽ gọi điện để hỏi cụ thể thời gian thế nào còn sắp xếp. Mẹ Bi & Bông hôm nào thì đi được? Em có lẽ cuối tuần này đi luôn. Lâu nay em chẳng để ý tới cái răng bị nhổ, cứ nhai một bên đâm cái mặt nhìn kỹ thì cái hàm bên nhai nhiều nó to hơn bên kia. Lại thêm vài năm nữa hàm nó xô thì chết nên em phải khẩn trương thôi. Nhưng có ai đã trồng rồi cho mình vài lời kinh nghiệm chia sẻ thì tốt biết mấy nhỉ, vì em nghe nói có tới mấy loại răng trồng lận.
    (empty)

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh chi biet la rang su bay gio la loai tot nhat, trong la cot thep, ngoai la su, rat giong rang that, khong nhu rang nhua sau mot thoi gian bi doi mau. ba minh han rang o nha bac nay ma muoi may nam van khong bung dau, con goi bac y la bac si nho rang khong dau nua. Bac y la giao su roi thi phai, bac si quan y day. Minh thay bac y can than ma nhe nhang, ban cu hoi cu the xem nhe. Hình nhu bac y chi lam cac buoi toi va ngay chu nhat thoi.
    chuc ban co ham rang nhu y nhe

• 1,210 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Em vừa bị vỡ cái răng hàm, đi khám ở phòng răng Quán sứ, bác sĩ bảo không bọc lại được do nứt ngang và phải nhổ, làm cầu răng hết 3.triệu (răng đã chết, lấy tuỷ rồi). Buốt ruột quá các mẹ ah, vừa sợ đau, vừa tiếc tiền. Có mẹ nào đã làm răng giống như em không, có đau không hả các mẹ?

• 4,456 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

hôm nay em lôi cái topic này lên vì em có 1 chuyện hết sức đau khổ ạ
    hôm qua em đóng gáy xoắn mấy quyển tài liệu ở cơ quan, không cẩn thận nên cái cần dập nó đập vào răng và vỡ luôn nửa cái răng cửa của em
    huuuhuuh, thế là từ nay khỏi cười ạ, mà em xinh mỗi cái nụ cười duyên hàm răng trắng đều thôi các mẹ ạ
    thế là xong, em không còn gì để mất
    tuy nhiên, để không làm mất mỹ quan đô thị chắc em phải đi làm lại nửa cái răng đó
    mẹ nào có kinh nghiệm các phòng khám răng, hay bác sỹ làm răng (như trường hợp của em í ạ) thì chỉ em với
    quả này em chấp nhận đau thương tốn kém, nhưng phải đẹp ạ, không có thì coi như em vứt đi cái mặt tiền rồi còn gì
    các mẹ kíu kíu em
    mà cái răng xứt nó cứ chọc vào môi em rất đau ạ, từ hôm qua khá buốt mà không ăn uống gì đc mấy (càng giảm cân nhỉ)
    rất mong hồi âm nhanh nhanh của các mẹ
    có lẽ hôm nay hay ngày mai em phải đi làm thôi, khó chịu quá ạ
    gia đình xin cảm ơn và hậu tạ ạ

• 606 Bài viết

• 1,056 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã đi khám ở Nha khoa Liên Thanh chưa? Phòng khám nằm ở 30A Hạ Hồi.

Minh đọc quảng cáo ở trên báo, thấy nói ở đó có công nghệ hàn răng laser nhưng không biết chất lượng dịch vụ thế nào. Mình cũng đã đi làm răng ở 2 Nguyễn Du rồi nhưng mà cũng chưa thực sự ưng ý. Với cả mẹ cháu sợ đau nên cũng muốn dùng thử công nghệ laser. Nhưng cũng lại sợ làm "vật thí nghiệm" cho phòng khám đấy
    Cún Chi

• 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị CCHH ơi, chị làm răng chưa ạ? thấy chị nói em cũng phải cẩn thận hơn với cái máy đóng gáy xoắn của em ạ vì em cũng thường xuyên phải làm nó mà.

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết phòng khám nha khoa cho trẻ con không ạ????? cái này gấp lắm ạ, hoặc bác sĩ khám nhi-nha khoa ạ.

Huhu con nhà em nó sún răng rồi ạ, hàm dưới thì rất đẹp nhưng hàm trên thì răng nó lởm chởm, có cái cụt gần 1/2 rồi cứ đà này thì chỉ 1 năm nữa là nhiều cái răng không còn dấu hiệu của răng chứ đừng nói đến lúc thay răng 5-6 tuổi ạ, mà con nhà em cũng ít ăn đồ ngọt và ít ăn vặt ạ, làm sao các mẹ ơi

Kíu kíu em với hoặc cho em lời khuyên địa chỉ bác sĩ với ạ, trên mạn Hai Bà Trưng thì tốt quá ạ????

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taomeo Xem bài viết
    Chị CCHH ơi, chị làm răng chưa ạ? thấy chị nói em cũng phải cẩn thận hơn với cái máy đóng gáy xoắn của em ạ vì em cũng thường xuyên phải làm nó mà.

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết phòng khám nha khoa cho trẻ con không ạ????? cái này gấp lắm ạ, hoặc bác sĩ khám nhi-nha khoa ạ.

Huhu con nhà em nó sún răng rồi ạ, hàm dưới thì rất đẹp nhưng hàm trên thì răng nó lởm chởm, có cái cụt gần 1/2 rồi cứ đà này thì chỉ 1 năm nữa là nhiều cái răng không còn dấu hiệu của răng chứ đừng nói đến lúc thay răng 5-6 tuổi ạ, mà con nhà em cũng ít ăn đồ ngọt và ít ăn vặt ạ, làm sao các mẹ ơi

Kíu kíu em với hoặc cho em lời khuyên địa chỉ bác sĩ với ạ, trên mạn Hai Bà Trưng thì tốt quá ạ????
    Em bé nhà bạn mấy tuổi rồi, mình không rõ bé quá thì thế nào nhưng cả gia đình mình trong đó có bé 9 tuổi, 13 tuổi lâu nay gửi gắm hàm răng cho BS Hải, bọn trẻ con thích BS này lắm, nói chung là chị ấy nhẹ nhàng lấy cao răng không bị đau, chồng mình hàn răng thấy cũng tốt, con bé 13 tuổi mình đang nhờ BS ấy chỉnh răng. Bạn thử tham khảo xem, nhưng chị ấy không ở HBT, buổi sáng BS làm ở Bệnh viện Hồng Ngọc- 95 Nguyễn Trường Tộ, một số buổi chiều làm ở Nha khoa Minh Anh 60- Hoàng Diệu, DT: 0903255144.

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, giúp em với. Em bị sâu 1 cái răng (nói chung là răng em rất kém), em đã hàn 2 lần nhưng hiện nay cái răng đó cứ mẻ dần và bây giờ chỉ còn chân răng thôi. Hiện giờ em thấy nhức nên ăn uống không ngon và em thấy hình như lợi của em lại bị tụt nữa.
    Em cứ nghĩ đến việc phải mổ mà đã thấy sợ rồi vì chỉ còn chân răng.
    Có mẹ nào biết chỗ nào khám răng tốt, không đau và bác sỹ nhẹ nhàng giúp em với ,
    Các mẹ có kinh nghiệm gì về chữa răng giúp em với

• 125 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn có thể đến Nhakhoa Minh Anh- 60 Hoàng Diệu, chúng tôi sẽ giúp bạn, bạn có thể tham khảo trước trên trang:
    Website: www.nhakhoavietnam.com.vn
    Mong bạn sẽ bình an và tự tin trở lại khi nghĩ đến hàm răng của mình

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến số 2-4 Nguyễn Du khá nổi tiếng nhưng giá hơi đắt. Rẻ hơn chút mà chất lượng cũng tốt ở 42 C Lý Thường Kiệt, bsỹ Thơm. Mình thì mới làm ở NDu thôi, thấy dịch vụ cũng ổn nhưng tính ra đắt hơn các phòng khám khác nhiều.