• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mấy chị ơi cho em hỏi ở tp có phòng mạch hay bệnh viện tư nha khoa nào không ạ ,thời gian gần đây không hiểu sao em lại bị hôi miệng mà đã súc miệng cẩn thận ,cạo lưỡi và súc nước muối đủ thứ rồi đó chứ ,tối qua mới đọc web thấy hôi miệng cũng là 1 trong các dấu hiệu của ung thư họng ,em sợ quá cả đêm không ngủ được ,nhờ các chị giúp em với ,nếu biết phòng mạch nào có làm các xét nghiệm luôn càng tốt ạ
    chúc các chị 1 ngày vui vẻ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mong các anh chị trên đây chỉ giúp em phòng Nha khoa chất lượng ở thành phố HCM vì hiện giờ các phòng Nha khoa nhiều quá, quảng cáo dữ dội quá, mong được chỉ giúp địa điểm sạch sẽ, uy tín, em cám ơn các anh chị nhiều lắm ạ !!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi nhà bs Đống Khắc Thẩm khoa chỉnh hình rang ham mat BV dh y dược tp HCM voi.
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình làm răng ở nha khoa Starlight số 3 Hàn Thuyên . Phòng khám này sạch sẽ và Bsi nhiệt tình lắm , nhưng tiền làm răng thì hơi mắc tính bằng $ .:Sad:
    • 70 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_xr Xem bài viết
    Cho em hỏi nhà bs Đống Khắc Thẩm khoa chỉnh hình rang ham mat BV dh y dược tp HCM voi.
    không biết bạn đã bít nhà bs chưa, mình cũng đang làm răng ở bs, dc thì mình k nhớ, nhưng chỉ đường dùm bạn thì ok, bạn đi tới gần ngã tư DBP-Cao Thắng bạn hỏi quán cafe Chiêu, đến đó bạn gửi xe rồi hỏi mấy người ở cafe ấy ai cũng biết bs hết , bạn muốn niềng răng ah ?
    The greatest tragedy in life is jealousy
    • 916 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Mình đi chữa răng 1 vài nơi và thời gian sau này chọn luôn 1 phòng khám để chữa đó là Nha Khoa Thái Tổ (trên đường Lý Thái Tổ - gần ngã 7 Lý Thái Tổ - Lê Hồng Phong ...). Mình đã giới thiệu cho bạn bè & thấy mọi ng cũng hài lòng. Mẹ ấy tham khảo nhé :Rose:
    Tôi đâu dám thốt lời khen Huế đẹp.
    Bởi trước tôi bao thi sĩ nói rồi.
    Thư màu tím sông Hương chiều khép nép.
    Trăng đêm rằm Vỹ Dạ nói dùm tôi ... :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Đừng bao giờ vào Nha Khoa Minh Khai nhe. Nhìn csvc cũng khá hoành tráng nhưng theo cảm nhận của mình thì không phải vậy.

Đầu tiên là các em tiếp tân -> nói chuyện không được nhã nhặn lắm.

Gặp bác sĩ còn khủng khiếp hơn, mình chỉ cạo vôi răng thôi mà ê ẩm đến nỗi không nói chuyện được. Từ đó tới giờ chưa bao giờ cạo vôi răng mà mình lại bị ám ảnh như lần này. Bác sĩ thì cứ làm liên tục cứ như là cà gạch vậy đó, mình ra hiệu dừng cũng không thèm dừng. Đến khi lấy miếgn giấy đậy lên hết mặt để chừa cái miệng thì ko thèm hỏi là mình có thở được ko, cứ thế mà làm, mình muốn nghẹt thở luôn => Về nhà nhìn lại nguyên hàm nướu nào cũng bị chảy máu.
    • 238 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình có làm răng vài lần ở nha khoa trên đường võ văn tần đó....... quên mất cái tên nhưng dễ tìm lắm vì đối diện công an giao thông đó. Ở đó mình thấy làm rất nhẹ hàng, lại khg phải chờ lâu ( vì hơi bị ế ) và cô bác sỹ nói năng lịch sự lắm. Giá cả thì cũng rẻ hơn chổ khác tí chút ( mii2nh làm lúc đang có khuyến mãi nên giá rẽ lắm ). Chúc bạn tìm được hỗ làm răng vừa ý nhé !
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nha khoa van hanh tren duong dien bien phu chi nhe. ox e lam rang o o cach day 7 nam ma nguoi ta van con luu lai ho so day. bs rat chuyen nghiep va nhe nhang do. con nha khoa lan anh o ben phu nhuan, e va ox di lam rang 1 lan roi on luon, gap phai ba bs manh tay qua, khong nhe nhang nhu ben van hanh dau, ma gia ca thi cung same same thoi ah.
    • mmi
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các chị đừng đi Nha khoa Cali ở Tân Phú (hay tân bình em cũng không nhớ rõ, vì người quen chở đi). hic, em trám răng cửa bị mẻ, trám về 2 tuần sau là sứt lại, khoảng 1 tháng sau là đổi màu chỗ trám liền. làm mất hình tượng quá. em muốn đi trám lại mấy cái răng, chị nào biết chỗ làm đẹp và uy tín chỉ em với nhe, sẵn cho em biết giá luôn. em cám ơn nhiều.
    • 76 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu chị nào ở Tân Bình muốn giá vừa phải dưới 200ng/răng trám thì đến trạm y tế phường 6,q.Tân Bình nằm ở trong đường Đất Thánh bs vừa nhẹ nhàng vừa kĩ nữa khi nào cần em sẽ chi địa chỉ. Nếu muốn tới cơ sở lớn hơn thì có thể đến NK O'care địa chỉ là 346-348 Võ Văn Tần đối diện công an Bàn Cờ nên cũng dễ tìm lắm giá khoảng 200-300ng/răng tùy theo mức độ. Các chị cần thông tin nào liên quan đến răng hàm mặt có thể trao đổi với em, em biết tới đâu chia sẻ tới đó
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_xr Xem bài viết
    Thôi, bạn ơi. Đừng làm ở bs Đống. Bên đó mìh có lại 1 lần rồi mà đông người niềng răng lắm đó. Nếu dc thì bạn lại bs Hanh đi. Mìh cũng đang làm ở nhà bs Hanh nek. Theo mih biết thì bs Hanh dày kinh nghiệm hơn bs Đống ák. Nhà bs Hanh ở " số 4 Lê Ngô Cát, tp.hcm " chạy đến ngã 4 Dien bien phu & cmt8 thì quẹo tay trái 1 tí nhìn bên phải là thấy duong Lê NGô Cát ak. Goodluk
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đừng bao giờ khám ở Nha khoa Võ Văn Tần trên đường Võ Văn Tần ( đối diện công an Giao Thông), em vừa làm 1 cái răng tháo lắp ở đó nhưng tệ vô cùng... kĩ thuật ko bít thế nào vì giờ mới bít là nó cũng đặt hàng từ chổ khác chứ ko phải ở đó làm.. cách nói chuyện của bà chủ ( ko giống tư cách bác sĩ gì cả ) mất lịch sự vô cùng, làm như em đi xin bả làm cho em vậy,.. cũng 400k chứ có rẻ hơn người ta đâu. Hèn gì ế thấy sợ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 435 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, khu vực quanh chợ Phú Nhuận thì có phòng Nha nào khám được ạ, chả là mình đang bầu mà bị sưng nướu răng giờ bị chảy máu luôn rồi, hic... nhà mình ai biết chỗ nào quanh khu vực này khám được thì giới thiệu cho mình với nhé, Gấp Gấp...tks cả nhà.
    • 213 Bài viết

• 559 Được cảm ơn

Bạn thử vào nha khoa Bách Việt ở 175 Nguyễn Cư Trinh quận 1 hình như là góc Trần Đình Xu đi, hôm bữa người bạn mình giới thiệu cho mình đến khám ở đây. Mình đến làm 1 cái răng sứ và trám mấy cái răng bị sâu, nha khoa này mình thấy sạch sẽ,tân tiến, bật nhạc hòa tấu lúc nằm làm răng thấy khá thư giãn, anh nha sĩ còn trẻ, đẹp trai mà tư vấn và làm cho mình rất nhiệt tình, luôn miệng nói khi nào chi thấy ê thì nói cho em biết nhé, làm mình rất thoải mái , không hề sợ và bị áp lực khi đi làm răng, trước đây mỗi lần đi gặp nha sĩ là 1 điều rất ám ảnh với mình. Mình giới thiệu lại cho các bạn của mình họ cũng khá hài lòng
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hiện nay cũng có nhiều BS trẻ và giỏi, đa số làm trong BV RHM hoặc trong trường DHYD hết. Bạn có thể đến để điều trị, tuy nhiên bạn phải làm giờ hành chánh.
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songtu1234 Xem bài viết
    Đừng bao giờ khám ở Nha khoa Võ Văn Tần trên đường Võ Văn Tần ( đối diện công an Giao Thông), em vừa làm 1 cái răng tháo lắp ở đó nhưng tệ vô cùng... kĩ thuật ko bít thế nào vì giờ mới bít là nó cũng đặt hàng từ chổ khác chứ ko phải ở đó làm.. cách nói chuyện của bà chủ ( ko giống tư cách bác sĩ gì cả ) mất lịch sự vô cùng, làm như em đi xin bả làm cho em vậy,.. cũng 400k chứ có rẻ hơn người ta đâu. Hèn gì ế thấy sợ.
    Cần nêu lên để mọi người tránh xa. Cám ơn bạn.
    • 17 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

ở khu vực quận 3 các mẹ có biết nha khoa tư nhân nào tốt không ạ ? Chỗ nào đóng cửa trễ ấy, chứ RHM toàn khoảng 4h là đã không nhận khám rồi
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kukumalulu Xem bài viết
    Mẹ thử ghé qua bên nha khoa Elite trên Trần Quốc Thảo, em không rõ mấy giờ chỗ đấy đóng cửa nhưng tầm 6g chiều e chạy về ngang đấy thấy vẫn mở
    em hay khám ở bên Elite này :-)
    • 48 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình thì lại mới bắt đầu chuyển sang khám ở Nha khoa Sao Mỹ ở ngay Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, và rất khoái chỗ này. Hồi trước ít đi khám răng lắm, nhưng do thỉnh thoảng hay bị cảm giác răng mình sắp rụng ấy nên sợ quá đi khám ở 1 trung tâm Nha khoa bên q10, bên đó tư vấn chịu khó đi cạo vôi răng là ổn. Mà lần đó mình ê ẩm mất cả tuần, cực kỳ khó chịu. Sau đó 6 tháng sau lại bị lại, nhà mình ở Bình Thạnh nên có hôm đi ngang qua Phan Dình Phung thấy lúc đó Sao Mỹ mới mở, nhìn cũng khá rộng rãi sáng sủa nên ghé vào.

Em tiếp tân tên Phương rất dễ thương nhiêtj tình, chị Thy làm cho mình, bên đó làm rất kỹ chăm chút nhưng sau đó là ăn uống bình thường ko có cảm giácc kinh khủng như lần trước. Lúc mình đi ra gặp 1 anh người Úc, thấy anh khen bác sỹ ở đó rất chuyên nghiệp & chăm chút. Sau đó mình cũng giới thiệu cho mấy ng bạn, ai cũng khen hết. Nghe nói chỗ đó hơn mấy chỗ khác là vầy: do 2 vợ chồng anh chị đó đều là bác sỹ nên chính tay họ làm cho nha khoa của họ dĩ nhiên mình nghĩ chắc sẽ tốt hơn so với những nới khác đa số phải thuê mướn ng ngoài
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2