• 0 Lượt chia sẻ
  • 139K Lượt đọc
  • 250 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 186 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em nghe nói khám thai ở đây tốt, nhưng không biềt giờ làm việc như thế nào và có cần đăng ký trước hay không? Mọi người giúp em với.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban,

Ban cu den thang do,mua so kham la duoc. Gio thi minh khong de y lam,nhung chac la gio hanh chinh.

Minh cung nghe noi o day tot nen den Sieu am khi biet co bau. SA 80K + kham 60K. SA thi chua day 1' da bao xuong,roi bsy SA thi khong giai thich gi chi dua ket qua, va duong nhien la phai qua BSy kham de tim hieu (them 60K) trong khi SA cho khac thi ho vua SA vua giai thich cho minh luon. Nhung nuc cuoi nhat la qua bsy Cuc kham, minh hoi gi thi bsy cung cha giai thich gi,chi nhin cham cham vao to ket qua SA roi ghi y nhu the ra so kham. Het! (vay theo ban y nghia cua viec kham nay la gi?).

Va khong co lan thu 2 minh quay lai do.

• 2,185 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

MÌnh thì thấy ở đấy cũng được, mình siêu âm 2 lần 4D (1 lần phòng thường, 1 lần phòng VIP) thấy cũng OK, bác sỹ nhẹ nhàng, mỗi lần SA tầm 10phuts đấy. Lần đầu tiên đi SA ở đó 2D thì mình mua thêm phiếu khám 60k, nhưng sau đó thì không có ý định khám thêm lần nào ở đó nữa mà chỉ nên SA thôi, bác sỹ không nói thì mình hỏi, chứ khám chẳng được tích sự gì, cũng chỉ là thai bn tuần, ăn gì, uống gì, bao giờ sinh...Còn mấy lần mình siêu âm 2D thì phải đợi lâu, nhưng cũng thấy OK mà, không đến nỗi tệ. Chí rút ra kinh nghiệm là ko nên tốn 60k tiền khám thui. Ah, giờ làm việc là 7h30-12h, 1h trưa đến 17h, sau 17h còn phòng 2D và 4D thường nhé, ko có phòng VIP, làm đến 8h tối b ạ
    [B]

• 259 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Chị ơi chị theo khám bs khác đi đừng khám ở Thái Thịnh chán lắm mà toàn sai số thôi.Sa 4D thì đắt mà h.a thì bt.

NB:3,2kg --- 1M:4,8kg ---- 2M : 5,4kg --- 3M: 6,6kg ---- 4M : 7,2kg ---- 5M :8,1kg --- 6M : 9kg --- 7M:9,5kg --- 8M : 9,8kg --- 9M : 9,3kg --- 13M : 11kg --- 28M :13.3kg

• 759 Bài viết

• 492 Được cảm ơn

Sieu am VIP o day la 250K. Dat kinh!

NB: 3.35kg, 1M: 4.5kg, 2M: 5.7kg, 3M: 6.8kg, 4M; 7,4kg, 5M: 8.0 Kg (78cm), 6M: 8.5kg, 7M: 8.9kg, 12th: 10kg

• 243 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Em cũng mới SA 4D ở đấy. Chưa đi SA 4D ở chỗ khác bao giờ nên khi đến đấy lên SA 4d VIP mất 250k thấy cũng k đắt ( tại nghĩ chỉ cần thấy con mình ngoan ngoãn và k bị làm sao là vui rồi nên k tiếc). Bác sĩ SA cũng dễ tính, hỏi gì thì người ta giải thích nấy...em nằm SA cũng phải hơn 10p đó. ^^, nói chung là em thấy SA ở đó cũng được và thấy cũng nhiều chị đi SA ở đó khen mà
    Bo Thối của mẹ. Mẹ không cần con mũm mĩm như những bé khác bởi mẹ và con đã vất vả cùng nhau vượt qua chuỗi ngày khó khăn mới được như ngày hôm nay.
    Nhưng con yêu à, điều duy nhất trên đời mẹ cần ở con là mọi bệnh tật đừng có tìm đến con nữa. Khổ thân bé còi còi của mẹ...:Sad::Sad:

• 186 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cho mình hỏi ở 125 Thái Thịnh, phòng khám thường và phòng khám VIP khác nhau nhiều không vậy?

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m da sa o do roi,khong phai dang ky truoc dau ban ah,o do co phong vip do,300nghin con phong thuong la hon 200nghin,

• 83 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

SA ở 125 Thái Thịnh
    - Phòng thường: 100 hay 150k gì đó, lâu rồi tớ ko nhớ, nhưng vô cùng chán, ko bao giờ quay lại.
    - Phòng Vip1: 250k, mấy lần định đăng ký phòng này để gặp thử bsi Trâm nhưng toàn dính phải hôm mất điện hoặc mới đổi lịch
    - Phòng Vip2: 300k, cũng bình thường, đủ chỉ số, đc cái ko phải chờ lâu, thai của mình ko có vấn đề j nên thấy cũng ok, còn trường hợp phức tạp thì ko bit thế nào
    Khám thai: qua loa, mỗi lần 5' là xong, chẳng dặn dò j, thậm chí ko thèm hẹn lần tái khám, nhắc tiêm phòng. Ấn tượng nhất bsi Cúc: "Con này xong rồi, biến!" Nhưng giọng vui vẻ thôi, ko đến nỗi khó chịu lắm Mình khám thai 2 lần cách nhau 1,5 tháng (giai đoạn 3 tháng giữa) ko tăng cân nào bsi cũng chả ý kiến j, ko biết có cần điều chỉnh j ko nữa!

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m thấy siêu âm ở đấy chán lắm nhất la khám phụ khoa ý,