• 0 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em thấy dịch vụ cũng được mà, e mới đi khám chích tay ở đấy xong, bác sĩ cũng nhẹ nhàng mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sợ chỗ 125 rồi , hôm đưa vợ đi siêu âm , chờ khoảng 1t30p đến lượt vào siêu âm thằng bs mặt còn sữa , chắc tuyển sv thực tập , nó siêu âm chưa đầy 2 phút in xoẹt xong bảo bt tuần sau khám lại , nản nnnh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy khám bs Tấn cũng được mà, bs khám cũng tận tình, và kỹ, tư vấn nhẹ nhàng mà. có thể bạn khám phòng thường, chứ phòng VIP bs đọc rõ các chỉ số em bé, tư vấn cho mẹ khá kỹ mà
    • 3,194 Bài viết

• 5,439 Được cảm ơn

Ơ, mình thấy siêu âm ở đây ổn mà, khám thì bình thường và nói chung cũng chả có gì, nếu ko muốn nói là sơ sài. Mình toàn siêu âm anh Hùng, hòng Vip, thích lắm. Hồi 32 tuần, mình bị ngã, vào đó siêu âm, anh ý kiểm tra cho mình rất kỹ, vừa siêu âm vừa cười bảo con bé nhà mình: ối zời ơi, bà ý còn bĩu môi nữa này. Sau đó chụp cho mình cái ảnh con gái bĩu môi, nhìn buồn cười lắm. Ô, trông y sì bố ý! Đến khi sinh ra, không khác ảnh chụp đó tí gì
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dear các mẹ
    E chia sẻ kinh nghiệm đau thương của e khi khám ở 125 TT.
    E có bé đc gần hai tháng, đi siêu âm ở đấy lần đầu bảo không thấy bé đâu, hẹn 1 tuần sau khám lại.
    Lần 2 chả biết bs siêu âm kiểu gì mà bảo ko thấy, bảo e đi xét nghiệm máu thì chỉ xét nghiệm viêm gan B và rubella chứ ko có beta. --> Kết luận e không có thai ( E còn bảo là e bị ra máu, thử 2v)
    E hoang mang, về nhà thử thì vẫn 2v. Bà chị đưa ra chỗ bs Trâm ở Lê Văn Thiêm. siêu âm xong thì bs bảo e chửa ngoài dạ con, kích thước lớn cần nhập viện mổ gấp
    Vào phụ sản thì bs nói vòi trứng bị tổn thương nên phải cắt một bên. May mà đưa vào viện gấp không thì nguy cả mẹ.
    ---> 125 Thái Thịnh làm ăn vớ vẩn, không có trách nhiệm. ---> không bao giờ e quay lại đấy nữa
    Mẹ nào muốn siêu âm thì cẩn thận với phòng khám này nhé
    Thân
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi giám đốc tại phòng khám 125 Thái Thịnh này tên là gì vậy ạ? Em đang cần gấp ạ. Em cảm ơn các mẹ ạ
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthanhmai Xem bài viết
    Cho em hỏi có mẹ nào hay siêu âm chỗ 125 Thái Thịnh ko? Em đang muốn siêu âm ở chỗ đó mà ko biết có bác sỹ siêu âm nào uy tín ko? Mẹ nào thường xuyên siêu âm chỗ đó có thể cho em biết lịch siêu âm và số điện thoại được ko ah? Cảm ơn các mẹ nhiều nhé!:Rose:
    ok lắm bạn ạ bạn cần những thông tin gì cứ hỏi thẳng bác sĩ siêu âm,như vừa rồi mình siêu âm di tật 20 tuần hỏi luôn chỉ số tốt ko,chân tay ra sao,nói chung mình cần thông tin gì cứ hỏi người ta,tớ siêu âm bác sĩ Lan,thích mỗi máy nét xem con rõ và phòng khám sạch sẽ,giá cả hợp lý,nhìn chung dịch vụ tốt bạn ạ,số thì bạn searh google gọi tổng đài mà hẹn đặt lịch,mà bạn cứ đến một luôn lần khắc biết,bác sĩ thì ở đâu chả thế,lúc vui thì nhiệt tình lúc ko vui thì qua quýt,tóm lại ta cứ chủ động hỏi chi tiết.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo như em siêu âm thì thấy hình như bác sĩ Trâm siêu âm ở phòng Vip chiều thứ 5 thôi hay sao ấy!Bác sĩ cũng nhẹ nhàng và chu đáo lắm!
    Có thật không mẹ nó để em còn thử đến?em ngại lắm cơ...
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

siêu âm bsi trâm tốt afk các mẹ. E có đứa bạn đang mang bầu tháng thứ 3, để e bảo nó qua đấy siêu âm xem thế nào ak
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 152 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

E thấy siêu âm ở đây ok. Máy xịn nhìn nét. Phòng ốc sạch sẽ văn minh.bs siêu âm cũng nhẹ nhàng nhiệt tình. N đừng ai khám thai. Đúng là tốn tiền chả đc cái vẹo j cả. Qua loa sơ sài lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kiukiurex