• 0 Lượt chia sẻ
  • 138K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 182 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cho em hỏi có mẹ nào hay siêu âm chỗ 125 Thái Thịnh ko? Em đang muốn siêu âm ở chỗ đó mà ko biết có bác sỹ siêu âm nào uy tín ko? Mẹ nào thường xuyên siêu âm chỗ đó có thể cho em biết lịch siêu âm và số điện thoại được ko ah? Cảm ơn các mẹ nhiều nhé!:Rose:

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị mới s.âm ở đó em ah có 2 phòng , 1 phòng vip siêm âm ghi đĩa cd 250k trên tầng, phòng dưới rẻ hơn, chi s.am phòng trên bac sy Trâm cũng nhiệt tình đĩa về em phải mở = máy tính nhé. em đến lúc nào cũng đc vì hình như họ làm dv ma ko fai như các bsy khác làm thêm giờ
    Hoàng Tươi - Tư vấn viên Công ty Bảo hiểm Manulife ( Mã số H6240).
    Tư vấn miễn phí cho các bạn.

• 182 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang ngoc thu Xem bài viết
    Chị mới s.âm ở đó em ah có 2 phòng , 1 phòng vip siêm âm ghi đĩa cd 250k trên tầng, phòng dưới rẻ hơn, chi s.am phòng trên bac sy Trâm cũng nhiệt tình đĩa về em phải mở = máy tính nhé. em đến lúc nào cũng đc vì hình như họ làm dv ma ko fai như các bsy khác làm thêm giờ
    Cảm ơn chị nhé! Vậy mình đến siêu âm lúc nào cũng được ko cần phải đặt số trước hả chị? Sáng mai là thứ 7 em định đi siêu âm chỗ đó.

• 304 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Tôi cho chị số bs TRÂM này 0988567657 ở 125 Thái Thịnh học sau tôi 3 khóa.Tôi khuyên mọi người ko nên ghi VCD thai,rất có hại.Mọi người tự tìm hiểu nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 304 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthanhmai Xem bài viết
    Cho em hỏi có mẹ nào hay siêu âm chỗ 125 Thái Thịnh ko? Em đang muốn siêu âm ở chỗ đó mà ko biết có bác sỹ siêu âm nào uy tín ko? Mẹ nào thường xuyên siêu âm chỗ đó có thể cho em biết lịch siêu âm và số điện thoại được ko ah? Cảm ơn các mẹ nhiều nhé!:Rose:
    Tôi cho chị số bs TRÂM này 0988567657 ở 125 Thái Thịnh học sau tôi 3 khóa.Tôi khuyên mọi người ko nên ghi VCD thai,rất có hại.Mọi người tự tìm hiểu nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,575 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Tại sao ghi đĩa lại có hại được, hay ý bác là siêu âm 4D là có hại???

Vì thực ra có ghi đĩa hay ko thì quá trình SA vẫn diễn ra như thế mà, bác này là bacsy mà nói chung chung quá

• 1,244 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gấu đại ca Xem bài viết
    Tại sao ghi đĩa lại có hại được, hay ý bác là siêu âm 4D là có hại???

Vì thực ra có ghi đĩa hay ko thì quá trình SA vẫn diễn ra như thế mà, bác này là bacsy mà nói chung chung quá
    ----------

Chị cứ SA ở phòng 250K ý, phòng kia 200K mà bác sĩ làm chán lắm, chụp k rõ mặt (thai 24 tuần), toàn xem trên đen trắng, lướt qua cái mặt màu thôi. Còn ở phòng 250K thì chụp cả người, cả giới tính màu luôn.

Mình SA 3 lần ở đấy rồi, đợt 3 vì đến sau 5g nên phòng 250K nghỉ phải SA ở dưới bức xúc lắm, đĩa về chẳng nhìn thấy gì, trong khi SA bác sĩ cũng chẳng cho xem giới tính, hỏi là vẫn con trai ah thì BS chỉ cười ( mà ông xã cứ mong càng ngày đi SA xem càng rõ):Sad:

• 1,164 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Mình thấy BS Kha Thị Trâm ở phòng VIP - 125 Thái Thịnh siêu âm rất kỹ, tận tình, nhẹ nhàng.
    Bầu bé đầu, chính BS Trâm phát hiện mình bị đa ối. Mấy ngày sau do lo quá nên đi siêu âm tiếp ở đầu Trần Hưng Đạo họ bảo bình thường, hôm sau đến chỗ BS Cường C cũng phán đa ối. Vào Việt Pháp thì họ bảo bình thường, mình có nói em đi siêu âm bên ngoài nói đa ối, bs xem kỹ giúp em. BS siêu âm ở Việt Pháp mới siêu âm lại rồi phán: đa ối!!! (Vậy là BS Trâm và BS Cường phát hiện đa ối giống nhau).
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ, gần nhau là cười :LoveStruc:
    Chúng mình cùng nhau hạn chế sử dụng túi nilon nhé :Rose:

• 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hoi với. Siêu âm của bác sỹ Trâm thì chỉ trong giờ làm việc thôi hả các mẹ

• 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo như em siêu âm thì thấy hình như bác sĩ Trâm siêu âm ở phòng Vip chiều thứ 5 thôi hay sao ấy!Bác sĩ cũng nhẹ nhàng và chu đáo lắm!