Địa chỉ khám chữa bệnh

Nơi nào khám phụ khoa tốt ở Tp Hcm?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 273K Lượt đọc
  • 163 Trả lời

• Trang 8/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị đi khám ở Phòng khám đa khoa 3 tháng 2 quận 11 thử đi chị,nhà em ở gần đây, thấy họ khám hiệu quả lắm,có làn em đi theo chị vào đây khám bệnh,thấy mau khỏi,mà nhân viên ở đây vui vẻ,nhiệt tình nữa. Em thích nhất là điều đó,đi khám bệnh mà gặp y tá khó chịu mình cũng không muốn vào.

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn cho địa chỉ được ko, nẫu ruột quá, đợt uống thuốc + đặt thuốc hết, xong sau hành kinh lại bị mà h như bị rong kinh, hoang mang chết được, tốn tiền mà ko khỏi,chán dễ sợ. Mà ko biết chỗ đó có nói chi tiết bệnh tình minh ko nhỉ, chứ như BVQT phụ sản nói sơ sơ k à.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi PAP là gì vậy chị? cách đây không lâu em đi khám ở bs Thủy. nghe mọi người nói bác sỉ giỏi ở bv hùng vương nên em rất yên tâm. em trước giờ chưa khám phụ khoa. em muốn khám tổng quát luôn, em sợ bên trong bị gì hay có viêm gì ở bên trong không vì mấy cái đó rất dễ bị vô sinh. bác siêu âm âm hộ nhưng em đau nên siêu âm vùng khác. vậy là xong! em chỉ biết tử cung không có khối u, mỏng.. em thấy người chị đi khám về bảo siêu âm đầu vò, soi tươi huyết trắng gì tùm lum nhưng sao em không thấy bác làm. em hỏi con bị gì thì bác chỉ kêu là bị nấm rồi cho thuốc. em không đặt thuốc nên lấy thuốc uống(3viên), thuốc ngâm(10 bịt nhỏ) và 1tuyp sức. (bữa hổm em mua tuyp này o ngoai co 26k). tổng cộng hết năm trăm mấy+tiền siêu âm 40. em nghỉ khá là mắc..... em nghỉ chắc khám phụ khoa như vậy cũng tạm tạm rồi.. nhưng thú thật là em hơi hoang mang.....vì em muốn khám tổng quát hết luôn, và em cũng không hiểu bác khám như vậy là có đầy đủ chưa? em vẫn chưa yên tâm là tử cung mình tốt., em dùng thuốc rồi mà cảm giác chưa hết nấm..... hic....
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi PAP là gì vậy chị? cách đây không lâu em đi khám ở bs Thủy. nghe mọi người nói bác sỉ giỏi ở bv hùng vương nên em rất yên tâm. em trước giờ chưa khám phụ khoa. em muốn khám tổng quát luôn, em sợ bên trong bị gì hay có viêm gì ở bên trong không vì mấy cái đó rất dễ bị vô sinh. bác siêu âm âm hộ nhưng em đau nên siêu âm vùng khác. vậy là xong! em chỉ biết tử cung không có khối u, mỏng.. em thấy người chị đi khám về bảo siêu âm đầu vò, soi tươi huyết trắng gì tùm lum nhưng sao em không thấy bác làm. em hỏi con bị gì thì bác chỉ kêu là bị nấm rồi cho thuốc. em không đặt thuốc nên lấy thuốc uống(3viên), thuốc ngâm(10 bịt nhỏ) và 1tuyp sức. (bữa hổm em mua tuyp này o ngoai co 26k). tổng cộng hết năm trăm mấy+tiền siêu âm 40. em nghỉ khá là mắc..... em nghỉ chắc khám phụ khoa như vậy cũng tạm tạm rồi.. nhưng thú thật là em hơi hoang mang.....vì em muốn khám tổng quát hết luôn, và em cũng không hiểu bác khám như vậy là có đầy đủ chưa? em vẫn chưa yên tâm là tử cung mình tốt., em dùng thuốc rồi mà cảm giác chưa hết nấm..... hic....
    • 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng cần lắm !
    • 1,131 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2014
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nho_mot_nguoi Xem bài viết
    năm nay 2014 rồi, ko biết phòng tư nào khám tốt vậy các mẹ, có máy móc khám cho chuẩn, em đi khám ở BVQT SG mấy lần rồi mà ko hết viêm âm đạo,tái đi tái lại hoài, giờ còn giống như bị rong kinh nữa, giờ em muốn tìm nơi nào khám cho uy tín, em ở Q7.

Các mẹ chỉ dùm e với, thấy có bác sĩ Mẫn ở Trần Đình Xu ko biết thế nào, mà bác sĩ nam hả các mẹ.
    Ở quận 7 thì bạn có thể khám bs Thúy + bs Quang ở khu dân cư Nam Long (Trần Trọng Cung). Bạn đi theo đường Huỳnh Tấn PHát rẽ vào thì gặp ngay luôn. Mình xin lỗi vì ko nhớ địa chỉ cụ thể, giờ mình cũng chuyển nhà rồi nên cũng không chạy qua để ngó giúp bạn được. Số của bác Thúy: 0903 ba 0 một 799
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị,
    Em mới chuyển tưf HN vào tp Hcm sinh sống được hơn 1 tháng. Em thường có thói quen khám tổng quát 6 tháng 1 lần. Ơr Hanoi em hay khám ở phòng khám hoa hồng, em đọc topic thấy các chị có nhắc nhiều tới bác sĩ Miền ở q1 gần nhà em. Các chị cho em hỏi pk của bs Miền có xét nghiệm và chụp không ạ?
    Em muốn đi khám phụ khoa định ky và nhân tiện siêu âm âm đạo để check lại nang trức phát hiện cách đây 2 tháng.
    Mong các chị góp ý giúp em. Em cảm ơn ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của milky1984
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mổ u nang buồng trứng xong. Bác sĩ Tuấn (Từ Dũ) mổ cho mình. Bác rất nhiệt tình, nói chuyện nhỏ nhẹ, tâm lý. Bác có phòng khám tại nhà khá hiện đại, đầy đủ trang thiết bị siêu âm và làm xét nghiệm này nọ. Mình đc chị giới thiệu đến và rất an tâm, hài lòng. Nhà bác ở đg lê văn sỹ, có khám phụ khoa và sản luôn. Nghe nói bác mát tay lắm, chuyên trị hiếm muộn nữa. Phòng khám khá đông. Phải hẹn trước 1 ngày. Phí khám là 200k 1 lần. Hôm bữa mình mổ xong vào tái khám thì bác kiểm tra thấy ổn, ko lấy tiền khám. Hihi
    • 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe quen quen
    Chỉnh sửa lần cuối bởi johnkevin; 15/04/2015 vào lúc 06:58 PM.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Midori810 Xem bài viết
    Mình mới mổ u nang buồng trứng xong. Bác sĩ Tuấn (Từ Dũ) mổ cho mình. Bác rất nhiệt tình, nói chuyện nhỏ nhẹ, tâm lý. Bác có phòng khám tại nhà khá hiện đại, đầy đủ trang thiết bị siêu âm và làm xét nghiệm này nọ. Mình đc chị giới thiệu đến và rất an tâm, hài lòng. Nhà bác ở đg lê văn sỹ, có khám phụ khoa và sản luôn. Nghe nói bác mát tay lắm, chuyên trị hiếm muộn nữa. Phòng khám khá đông. Phải hẹn trước 1 ngày. Phí khám là 200k 1 lần. Hôm bữa mình mổ xong vào tái khám thì bác kiểm tra thấy ổn, ko lấy tiền khám. Hihi
    Em cung dang co, mong chi tu van giup em,hom roi em co di khám tong quat o benh vien da khoa van hanh, san em kham phu khoa luon, moi vao bs nhin vao bao em kiu nay viem lo tuyen chac, roi lay cai dich nhay bac bao la de lam pap gi do,toi gio e cung chua di lay ket qua luon, roi sau do bac cho e di siu am nga am dao, siu am xong bac ket luan e bi polyp long tu cung, roi cho e uong 5 ngay thuoc, noi can dan gi ca,va noi sach kinh tai khám lai, em uong thuoc thi e bi tre 4 ngay, luc dAu cung hoi lo nen goi hoi bac, bac bao thuoc k anh huong,gio em dang pha van nen len do tai khám lai hay di qua tu du, co chi nao bi nhu em khomg chi giup em voi,e cam on nhiu nhiu, e nghe noi bi cai nay cung kho co con nen em so lam, e cuoi gan duoc 1 nam roi!
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix, sao k thay ai tra loi het vay
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cua_cang Xem bài viết
    Mình vừa đi khám ở bs Phạm Thị Việt Ngữ (305 Nguyễn Tiểu La, q10), bs bên Từ Dũ, bác khám ngoài giờ buổi chiều (từ 5h chiều thì phải). Lúc có bầu mình khám bên Bs Kiều Dung (Nguyễn Thiện Thuật) nhưng bên đó lúc nào cũng đông lắm. Bên bs Ngữ thì rảnh hơn, bs rất thân thiện và dễ chịu và rất biết cách động viên bệnh nhân. BS kê toa (ko bán thuốc) uống 1 tuần khỏi liền (mình bị nấm âm đạo ). Khám và làm Pap's hết 200k, mình ko rõ tiền khám ko là bao nhiêu. Nhưng nói chung là rất hài lòng. ^^
    CHia sẻ cho các mẹ cùng bít.
    ĐT bên bác là 0838550831, không phải hẹn trước, tới đó đc khám luôn các mẹ ạ.
    sau 1 thời gian tàu ngầm e cũng quyết định đi khám phụ khoa. Đầu tiên e đến BV Từ DŨ. Khổ nỗi khám dịch vụ mà đông như kiến cỏ nên thôi e về đến chiều thì đi khám bác sĩ này mấy chị. E mới khám lần đầu cũng sợ đau lắm!! mà vô bác sĩ khám nhanh mà nói chuyện cũng nhẹ nhàng nữa ! Vô là đc khám liền không phải chờ đợi lâu nữa ạ ! E sẽ theo bác này dài dài !!!
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ban oi! Minh cung dang muon tim bs tin cay de di kham. Bs Ngu co kham vao t7, cn ko vay? Buoi chieu thi khamtu may gio tai phong kham tu vay? Cam on ban nhieu.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị gọi điện thoại hỏi thử đi chị. mà e nghĩ là có khám đó chị !!
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dhat3846 Xem bài viết
    Mình vừa tai khám ở Vạn Hạnh nhưng k yen tam, dinh di từ du, mà bạn nói từ du dong quá, phai lam sao day
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Minh da di kham ben bs Ngu roi ban ah. Ko biet cac me khac kham the nao chu minh thay bac kham cho minh so sai lam. Xe huyet trang xong bac chi bao minh bi viem am dao va phaidieu tri cho khoi roi moi co con va cho toa thuoc ve uong, dat, ngam 1 tuan roi tai kham. Chi phi het 250k.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e nghe nói khám ở từ dũ là phải trước 6g sáng lấy số thì đc khám nhanh đó chị.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dhat3846; 02/07/2015 vào lúc 10:35 AM.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buon_buon Xem bài viết
    Minh da di kham ben bs Ngu roi ban ah. Ko biet cac me khac kham the nao chu minh thay bac kham cho minh so sai lam. Xe huyet trang xong bac chi bao minh bi viem am dao va phaidieu tri cho khoi roi moi co con va cho toa thuoc ve uong, dat, ngam 1 tuan roi tai kham. Chi phi het 250k.
    vậy là sơ sài hả chị? tại e mới khám lần đầu à nên e cũng k biết khám sao. e chỉ nghĩ khám nhẹ nhàng vậy là ok rồi !! hôm nay e tái khám nè chị. e cũng đặt thuốc, ngâm với uống giống chị. E bị nấm từ hồi mới có kinh luôn tại nước nhà e bị phèn mà không biết cứ nghĩ đó là bình thường, Dạo gần đây e bị ngứa dữ lắm e mới lò mò đi khám đó chị. E thấy đỡ khoảng 40% rồi chị, k còn ngứa và ít hôi hơn trước nữa. Để tối nay e tái khám lại coi sao
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

vậy là sơ sài hả chị? tại e mới khám lần đầu à nên e cũng k biết khám sao. e chỉ nghĩ khám nhẹ nhàng vậy là ok rồi !! hôm nay e tái khám nè chị. e cũng đặt thuốc, ngâm với uống giống chị. E bị nấm từ hồi mới có kinh luôn tại nước nhà e bị phèn mà không biết cứ nghĩ đó là bình thường, Dạo gần đây e bị ngứa dữ lắm e mới lò mò đi khám đó chị. E thấy đỡ khoảng 40% rồi chị, k còn ngứa và ít hôi hơn trước nữa. Để tối nay e tái khám lại coi sao
    Bạn ơi! Tình hình thế nào rồi? Bạn đến tái khám có phải làm xét nghiệm gì ko mà lần trước tới bs có lấy dịch âm đạo của bạn ko? Mà triệu chứng của bạn thế nào có bị đau lưng ko? Mình đáng lẽ là ngày 6/7 tái khám nhưng mình chờ hết kinh rồi mới đi chắc tối mai đi bạn ạ.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E tái khám bs có trả lại kq soi huyết trắng nữa đó c. E chỉ bị nấm. Đợt đầu ngâm + uống + đặt thuốc thấy đỡ nhiều. Đợt này e chỉ ngâm thôi chưa thấy kqua rõ tại e bị cũng lâu rồi đó c. Bsi còn dặn là ăn cơm rượu để hết đó c. Chắc e ăn với ngâm lá trầu không như mấy c chỉ thử rồi tháng sau khám lại c
  • Trang 8/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
  • 9