Địa chỉ khám bệnh

Nên khám tai mũi họng ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.38K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng nay dậy thấy đờm nhiều ở chỗ trong mũi ( chứ không phải ở cổ họng ). Đánh răng súc miệng khạc ra thì thấy lẫn trong đờm có máu, lo quá

Lên mạng search thì thấy có 2 bv TMH lớn hcm là TMHSG và TMHTPHCM nhưng đều thấy các khen chê không tốt từ 2 bv này.

Các mẹ xin giúp mình với, mai mình đi khám luôn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhochaimuoi Xem bài viết
    Sáng nay dậy thấy đờm nhiều ở chỗ trong mũi ( chứ không phải ở cổ họng ). Đánh răng súc miệng khạc ra thì thấy lẫn trong đờm có máu, lo quá
    Lên mạng search thì thấy có 2 bv TMH lớn hcm là TMHSG và TMHTPHCM nhưng đều thấy các khen chê không tốt từ 2 bv này.
    Các mẹ xin giúp mình với, mai mình đi khám luôn
    nếu ai muốn địa chỉ khám tai mũi họng ở Sài gòn thì liên lạc qua mình chỉ cho dễ yahoo thocon_nhinhanh10 , 0902339118
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên đến bệnh viện tai múi họng nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi địa chỉ mổ xoang hiệu quả với? Mình đg muốn đi mổ xoang mà chưa biết chỗ nào...Đến bệnh viện tai mũi họng thì sợ phải xếp hàng lâu. Có ai biết chỗ nào nhanh gọn mà uy tín ko ạ?
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

viện quân y 108 là tốt nhất
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ho mình hỏi địa chỉ mổ xoang hiệu quả với? Mình đg muốn đi mổ xoang mà chưa biết chỗ nào...Đến bệnh viện tai mũi họng thì sợ phải xếp hàng lâu. Có ai biết chỗ nào nhanh gọn mà uy tín ko ạ?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua viện 108 hoặc phòng khám tai mũi họng gần đó nhé
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở HN thì quá phòng khám bs VINH ở số 4 ngõ 72 tôn thất tùng nhé. đây là bs khám có tiếng ở gia lâm, mới chuyển về đây làm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhlinhh Xem bài viết
    ở HN thì quá phòng khám bs VINH ở số 4 ngõ 72 tôn thất tùng nhé. đây là bs khám có tiếng ở gia lâm, mới chuyển về đây làm
    Có phải bác sỹ Vinh ở số 6ngõ 53 ngô gia tự ko bạn? Hôm nọ miình qua thấy bác sỹ lạ hoắc khám, ko biết bác sỹ vinh đi đâu
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maiailinh2011 Xem bài viết
    Có phải bác sỹ Vinh ở số 6ngõ 53 ngô gia tự ko bạn? Hôm nọ miình qua thấy bác sỹ lạ hoắc khám, ko biết bác sỹ vinh đi đâu
    đúng rồi đấy. ngày tr'c mình phải lặn lội sang tận đấy khám, giờ thì đg đi đỡ hơn rồi bạn gọi điện đến 0983156108 để hỏi trực tiếp bác nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa khám ở đấy về. Đúng bs Vinh luôn mà phòng khám mới chuyển nên khám cực thích. Vẫn hiệu quả như bên Gia Lâm mà ko phải đợi lâu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa khám ở đấy về. Đúng bs Vinh luôn mà phòng khám mới chuyển nên khám cực thích. Vẫn hiệu quả như bên Gia Lâm mà ko phải đợi lâu