Địa chỉ khám bệnh

Nên Khám răng cho bé ở đâu tại Sài Gòn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu ở Q6,11, Bình Tân thì bạn có thể đến Nha Khoa Đông Tây 248 Bình Tiên, F4, Q6 khám và điều trị Nha Khoa trẻ em và người lớn tốt, bác sỹ (đã có kinh nghiệm và công tác tại bv Răng hàm mặng nhiều năm) sẽ tận tình tư vấn rỏ ràng cách điều trị và cả chi phí trước khi điều trị.

• 4,922 Bài viết

• 4,068 Được cảm ơn

Mình up topic lên để mẹ nào cần thì cho bé tới khám!Vì hôm qua mình cho bé đi khám và trám ở BV RHm trung ương trên đường Nguyễn Chí Thanh rất good các mẹ à!Sạch sẽ và có phòng khám cho bé trang trí như khu vui chơi.trong khi đợi tới lượt thì coi phim hoạt hình!C1i quan trọng là BS dụ bé rất hay!bé nhà mình trám 1 cái hàm và 1 cái lấy tủy mà cứ nằm im cho BS làm.BS nói cho bé đi máy bay mà haha!Các mẹ thử cho bé tới khám nha!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm vấn đề này, bạn cho mình hỏi đến khám có fải đặt hẹn trước kô? Bs khám con bạn tên gì để mình bôk bác đó luôn, con mình anh nhát gan lắm!, hic, có gì bạn pm giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều nhiều

• 116 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chào mẹ, mình cho bé nhà minh khám răng định kỳ tại khoa răng trẻ em thuộc khoa RHM đại học y dược HCM, ngay đường Nguyễn Trãi. Bác sĩ của con mình là bác Thúy Lan. Ngày thường bạn nên đến khu răng trẻ em. bác sĩ Thúy lan cũng có làm ngoài giờ là sáng thứ 7 ở khu dịch vụ. bạn sẽ được, hay "bị" khám miễn phí đến 6 tuổi theo quy định của nhà nước. Chúc bạn tìm được bác sĩ ưng ý cho con mình nha. Nếu bạn ngay lần khám đầu tiên sẽ do SV khám, có bs hướng dẫn nhận xét mà bạn chưa hài lòng thì hẹn trước với bác sĩ Thúy lan nhé. (mình sẽ hỏi ý kiến bác ấy rồi post số đt nếu bác ấy cho phép và bạn thấy cần thì PM riêng cho mình)
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_dohoa Xem bài viết
    Chào các Mẹ!
    Bé nhà em 27 tháng thôi mà bị mòn 2 cái răng cửa,mấy bữa giờ em thấy 1 cái bị sâu rồi vì em nhìn có chấm đen.Em cũng đã đánh răng cho bé khi 2 tuỗi.
    Bây giờ em muốn cho bé đi khám để xem thế nào còn chữa.Vậy Mẹ nào biết chỗ nào khám và điều trị Nha Khoa trẻ em tốt,bác sỹ tận tình thì chỉ giúp em với ah.
    Mấy chỗ tư nhân thấy em bé khóc họ chẳng khám đâu.Em cho bé đến Nha Khoa Cao Thắng khám rối đó,khóc nên không làm gì đc.
    Cảm ơn các Mẹ!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,922 Bài viết

• 4,068 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dangpgbaotran Xem bài viết
    Mình cũng quan tâm vấn đề này, bạn cho mình hỏi đến khám có fải đặt hẹn trước kô? Bs khám con bạn tên gì để mình bôk bác đó luôn, con mình anh nhát gan lắm!, hic, có gì bạn pm giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều nhiều
    Hì!Bé nhà bạn mấy tuổi rồi!Vì bé nhà mình mới 3.5 tuổi nên thích khen lắm!Cứ khen giỏi,hay nói đi BS để nhờ BS lấy con sâu ra không nó cắn hết răng đau lắm là vui lắm!Không phải đặt hẹn trc đâu mà phải tới quầy hướng dẫn lấy phiếu khám điền đầy đủ thông tin rồi tới quầy tiếp tân nộp,đợi gọi tên là đc lên lấu 5 Khoa Răng Trẻ em liền à!Khi gửi xe thì bạn chạy chếch về phía tay trái để xuống nhà xe luôn khỏi phải xếp hàng vì mình có con nhỏ đc ưu tiển!Khám rẻ lắm!Bữa trc con mình trám và khám hết 85k thôi!Còn cái răng sún này phải lấy tủy mấy lần nữa mới trám đc!Lúc đó nới tính tiền àm BS nói tầm 350k.Bs chữa cho bé nhà mình là BS Quế!Có gì cứ pm hỏi mình nha!

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình hỏi khám ở đấy đông không bạn? Con mình cũng gần 3 tuổi rồi nên cũng đang định tìm địa chỉ tin cậy để khám cho con sau này luôn. Bạn đã hỏi số đt của bác sĩ chưa? Cho mình với nhe!

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4