Địa chỉ khám bệnh

Nên Khám răng cho bé ở đâu tại Sài Gòn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi,

Các chị có biết phòng khám răng nào tốt, sạch sẽ, có BS giỏi ở SG không? Em muốn cho con em khám định kỳ 6 tháng/lần ở đó luôn mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Khi nào nhà xây xong thì chị cho em biết địa chỉ nhé.
    BT (Tp.HCM)
    • 218 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bena ơi mình cũng muốn cho con mình khám nữa ,nhưng nhà bena ở đâu sài gòn hay hà nội vậy?
    • 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Bena ơi, khi nào phòng khám của khai trương nhớ alo trên dd lần nữa nha. Mình sẽ tha Tim sang đó khám răng định kỳ. Nhà mình ở P13 Tân Bình đây ma`.
    Tim nhà mình hiện nay cũng hay phải khám hô hấp bác sỹ Thái Sơn ở Trần Mai Ninh đấy (số nhà bao nhiêu thi` quên rồi, hình như cũng 7..7 gì đó)
    Tụi mình chạy qua Trần Mai Ninh liên tục ý mà.
    Một ngày mới nắng lên!
    • 218 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thich nhi nha minh cung o phuong 13 Q TB do.khi nao sua nha xong thi bena nho oi mot tieng nha vi nhoc nha minh chua kham rang bao gio ma sao bay gio thay rang nhoc hoi co van de roi nhung minh se co doi do
    • 209 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Các Mẹ nào biết địa chỉ của bác sĩ nha khoa nào giỏi chỉ giúp dùm em , để em cho ốc tiêu đi khám răng thử xem , vì răng của bé hay bị bám vàng lắm , lần nào đáng răng cho bé em đều fải chùi cho sạch rồi mới có thể đánh răng cho bé được , mà chỉ có hàm trên mới bị bám vàng thôi , hàm dưới vẫn trắng tinh .???Có bé nào giống ốc tiêu nhà em ko ạ?

NB : 2,6kg - 47cm ;
    1M : 4kg
    2M : 5,1kg - 60cm
    3M : 6kg - 63cm
    4M : 6,5kg - 64cm
    5M : 7,4kg - 65cm
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có ai biết phòng khám nha tốt cho bé 3 tuổi chỉ giúp với. Nhà mình ở khu Phan Xích Long, giáp chợ Tân định. Cám ơn mọi người nhiều nhiều nhé !
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phòng khám đa khoa Vì Dân đường Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh, răng mình đau mà chẩn đoán cực khó, răng này đau nhưng nguyên nhân lại do răng khác, tìm ra là nhờ có máy chụp nguyên hàm rất nhanh và hiện đại. Ghế nha cũng rất hiện đại. Bác sĩ ân cần, dễ thương.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đấy có 4 phòng nha cho trẻ em
    • 274 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cả nhà mình đều tín nhiệm BS Hiện- Nha khoa cao Thắng 15A cao Thắng- Q.3. Bé mình mới 4 tuổi thôi, vốn rất nhát nhưng đến phòng nha này thì okie. Mà phòng khám này cũng trang bị khá đầy đủ. Bạn thử ghé xem! Thật đấy

Con gái của mẹ:
    0m: 3kg-50; 1m: 4.9kg- 53 :LoveStruc:; 2m: 6.5kg-56m :LoveStruc:; 3m: 7.5kg-59; 4m: 8.6kg-62:Kiss:; 5m: 9.2kg-64; 6m: 9.5kg-66:Smiling:; 7m: 9.8kg-67; 8m: 10kg-69:Worried:; 9m: 10.6kg-69; 10m: 11.2kg-70:Battin ey:; 11m: 11.2kg- 71:Surprise:

• 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người nhiều, chắc mình sẽ cho bé đi khám thử. Bé nhà mình hay bị trớ (ói) từ lúc mới sinh nên ko biết có phải vì thế mà răng bé bị đen. Mình chỉ lo bé còn nhỏ quá, đi khám nhỡ lại ngó ngoáy bác sỹ giữ không kịp chọc kim vào thì đau lắm. Nếu bác sỹ đã có kinh nghiệm khám cho em bé thì tốt quá
    • 770 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Hôm rồi mình đưa cháu mình đến khám ở Nha khoa Diễm (111 Đất Thánh, P.6, TB) thấy cô nha sỹ ở đó tư vấn rất tận tình, thao tác nhẹ nhàng, mà giá cả cũng phải chăng nữa. Thích lắm nên giới thiệu cho các mẹ đây! :Smiling:
    • 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Xin chào ! mình cũng biết 1 phòng khám răng rất tốt, anh là Nha Sĩ, kiêm nghệ sĩ, chỉ dẩn rất tận tình..nói chuyện nhẹ nhàng lắm.
    mỉnh không nhớ chính xác địa chỉ nhưng phòng nha đó nằm ở trên đường Nguyễn Đỉnh Chiểu gần chợ Vườn Chuối.
    Nha Sĩ Trần Long 0903375895.
    Thân !
    • 142 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình cho các mẹ một địa chỉ uy tín và cực kỳ tốt cho bé đi kiểm tra răng miệng định kỳ nhé, do Bác Sĩ Thạc Sĩ Nguyễn Bá Lân, Trưởng khoa Nhi bệnh viện Răng Hàm Mặt phụ trách: Phòng Khám Kỹ Thuật Cao và Chuyên Khoa Răng Trẻ Em 126 Nguyễn Cư Trinh Q.1. Mẹ nào hay đưa con đến bệnh viện Răng Hàm Mặt Tp HCM sẽ biết bsĩ này (mình thì rất rành, vì ảnh là a trai mình màrooling. Mẹ nào cần tư vấn thì có thể hỏi thêm ở mình nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ nấm rơm; 22/05/2009 vào lúc 10:08 AM.
    • 810 Bài viết

• 1,274 Được cảm ơn

Gia đình mình thường khám-chữa răng tại Phòng răng của cô Nha sĩ NGỌC VINH trên đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận (góc ngã tư Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận, gần nhà thờ Đa Minh). Phòng răng này không thuộc loại sang trọng. Phòng nhỏ (có máy lạnh), sạch sẽ và giá dễ chịu, điểm đặc biệt là NS VINH khám - chữa răng RẤT TỈ MỈ và lời nói dịu dàng khiến các con mình rất khoái khi đến cô VINH. Bạn ĐT hẹn trước ngày đến khám thì khỏi phải chờ đợi.
    Mình quên địa chỉ rồi, chỉ nhớ số ĐT : 38456028
    • 688 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm phòng khám tốt cho con đây ! mình ở Gò Vấp lận. hic hic .
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhà em ở trên hón môn lận có các chị nào ở trên đây ko cho em biết địa chỉ khám răng cho con em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ bạn có thể đến phòng khám răng của nha sĩ Lương Văn Tô My ở số 13 đường Kí Hòa Quận 5, tay nghề rất tốt hồi xưa mình trồng răng giả tại đây mà sau vài năm bây giờ không thể phân biệt được răng nào là thật răng nào là giả nữa. chỉ có điều nha sĩ này cũng thuộc loại "kĩ tính", mình từng thấy có 1 bệnh nhân tới khám nhưng mặc áo 2 dây bị NS đuổi về, mình nghĩ cũng đúng thôi nên các mẹ nhớ lưu ý điều này khi tới khám răng
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bacsikim; 02/11/2010 vào lúc 11:40 AM.
    • 260 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

cả nhà em hiện đang chữa răng của bác sĩ Nông ,bác ý làm ở bệnh viện gia định bình thạnh .còn chiều bác ý làm ở nhà ,nhà thì ở lạc long quân a.rất giỏi ,rất tôt .bác ý ở bệnh viện là trưởng khoa về răng và chuyên tiểu phẫu về răng .địa chỉ ơ 341/15F lạc long quân .điện thoại thì để em đến em xin đã rùi up sau a.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,936 Bài viết

• 4,075 Được cảm ơn

Chào các Mẹ!
    Bé nhà em 27 tháng thôi mà bị mòn 2 cái răng cửa,mấy bữa giờ em thấy 1 cái bị sâu rồi vì em nhìn có chấm đen.Em cũng đã đánh răng cho bé khi 2 tuỗi.
    Bây giờ em muốn cho bé đi khám để xem thế nào còn chữa.Vậy Mẹ nào biết chỗ nào khám và điều trị Nha Khoa trẻ em tốt,bác sỹ tận tình thì chỉ giúp em với ah.
    Mấy chỗ tư nhân thấy em bé khóc họ chẳng khám đâu.Em cho bé đến Nha Khoa Cao Thắng khám rối đó,khóc nên không làm gì đc.
    Cảm ơn các Mẹ!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2