Địa chỉ khám bệnh

mình hỏi địa chỉ khám mắt và huyết áp tim mạch ở hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 825 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 103 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình hỏi địa chỉ khám mắt ( mắt hay mỏi khô và khó tập trung khi nhìn ) và huyết áp tim mạch ( huyết áp cao thấp và tim đập nhanh ) ở hà nội nhé
    tiện mình muốn hỏi chỗ nào khám chữa hiện tượng hay chóng mặt hoa mắt đau đầu nóng trán nhé
    mình cám ơn các bạn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mầm non vinschool - Đánh giá chất lượng

Hôm nay em vừa cho con đi khai giảng ở Vinschool Royal City và thấy chất lượng không tốt như được...

• Cho mình hỏi địa chỉ khám thai ở q12 tphcm

Mình ở quận 12 (khu chợ Hiệp thành, phường Hiệp Thành q12)TPHCM, có bầu được 10tuần rồi. Nếu đi lên mấy bệnh viện Từ Dữ... khám thì xa quá (vì ông xã mình không có nhà mà), đi xa 1 mình không yên tâm. Có mẹ nào biết địa chỉ nào khám thai bảo đảm mà gần chỗ mình ở không (khám tư làm ngoài giờ cũng...

• Hỏi địa chỉ khám mắt cho bé sơ sinh

Bé nhà em gần 2 tháng tuổi mắt lúc nào cũng có nghèn nhử, hàng ngày em rửa bằng nước muối sinh lý nhưng không thấy khỏi. Em muốn đưa cháu đi khám nhưng không biết nên khám ở đâu thì tốt. Các mẹ giúp em với!!!

• Khám sức khỏe định kì sao cho đúng?

Rất nhiều bệnh nhân cảm thấy mình rất khỏe nhưng qua xét nghiệm hoặc qua hỏi bệnh tỉ mỉ của bác sĩ,...

• Dự phòng bệnh phụ khoa

Hiện nay đã có thuốc dùng dự phòng các bệnh viêm nhiễm qua đường sinh dục. Dự phòng các biến chứng...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khám tim mạch thì bạn đến Bệnh viện Tim Đông Đô. Số 9A-B, Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hn. Hoặc bạn cần tư vấn thêm thì liên lạc với mình theo sđt: 0982 58 68 85