Địa chỉ khám bệnh

Làm sao gặp được BS Nguyễn Chấn Hùng-BV ung bướu HCMC

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.6K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 770 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Có bạn nào biết phòng mạch BS Nguyễn Chấn Hùng-BV ung bướu TP.HCM dời đi đâu không? Mình đã đến đ/c 007 Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 5, Tp. Hồ Chí Minh nhưng thấy tắt đèn tối thui. Hỏi thăm những người xung quan thì được biết phòng mạch tuy còn treo bảng nhưng hơn 2 tháng nay không thấy khám bệnh.
    Hoặc là giới thiệu giúp mình BS chuyên khoa uy tín để khám u vú.
    Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

• 172 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chào metl,
    Theo mình biết thì BS Nguyễn Chấn Hùng đã nghỉ hưu và nghỉ làm phòng mạch luôn rồi. Mình nghe nói là BS hiện đang cộng tác với 1 bệnh viện tư. Bạn thử hỏi 1080 xem sao.
    Ngoài ra bạn có thể khám ở trung tâm ung bướu, hoặc ở BV đại học y dược, khoa ung bướu.
    Chúc bạn mau kiếm được BS.

• 770 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Cám ơn bạn asterix nhiều nha!

• 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hij sao pjải cần gặp đích danh BS vậy bạn???

• 770 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Vì mình nghe nói BS đó giỏi nhất về u vú đó mà!

• 312 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Bạn đến thử phòng mạch BS Phó Đức Mẫn (Phó GD BV UB) nhé. Mình thấy BS này có tham gia trong CT Đoàn BS BV Ung bướu tư vấn trong CT Nhịp cầu Y tế của Đài Truyền hình Vĩnh Long. (http://www.thvl.vn/?id_pnewsv=10496&lg=vn&start=0)

BS Phó Đức Mẫn 180A Nguyễn Đình Chính, P.11, Q.PN
    Chỉnh sửa lần cuối bởi peace2; 17/08/2008 vào lúc 04:12 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào ban, nếu đến giờ bạn vẫn chưa tìm được địa chỉ BS Nguyễn Chấn Hùng, bạn thử liên lạc Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Vũ Anh, số ĐT 08 39894989 để đăng ký, mình biết mỗi tuần GS BS Nguyễn Chấn Hùng có 1 hoặc 2 buổi khám tư vấn ở BV đó.Chúc bạn nhiều may mắn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,421 Bài viết

• 729 Được cảm ơn

mình cũng mang ơn BS Hùng lắm nè. Đầu năm 2007 mình bị 1 triệu chứng kinh khủng ở ngực. Đi PSQT họ chỉ qua Hùng Vương. Hùng Vương khám tới lui 2 ngày rồi kêu mình phải mổ. Cô y sĩ chụp hình cho mình còn phán 1 câu rợn tóc gáy: tội nghiệp, ngực đẹp thế này, uổng quá!!!

Sau có ng bạn chỉ đi BS Hùng, bác xem film Siêu âm và chẩn đoán theo kinh nghiệm rồi bảo mình chả phải mổ miếc gì, uổng đi. Mình cũng còn run lắm, cứ sợ ung thư, đi khám thêm 1 BS giỏi nữa là BS Bình Minh (làm ở Hòa Hảo & BV Ung bướu), cô í cũng nói y chang bác Hùng, thậm chí còn đưa tài liệu về những trường hợp giống mình, thế là yên tâm sinh con .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Mya
    • 6 năm
    • 214 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm bác sỹ Hùng sau khi đọc bài này.
    http://www.medinet.hochiminhcity.gov...enhLanhoVu.htm
    Cục cứng, to ở vú- có phải u k0 đây...
    Mình có u bọc sữa đã 1 năm rồi, vừa bỏ bú em bé 1 tháng mà kg thấy u xẹp đi, đang tìm địa chỉ đi khám lại. Bạn chủ topic hay ai biết địa chỉ khám u vú ở SG làm ơn giới thiệu. Cám ơn

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mya Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm bác sỹ Hùng sau khi đọc bài này.
    http://www.medinet.hochiminhcity.gov...enhLanhoVu.htm
    Cục cứng, to ở vú- có phải u k0 đây...
    Mình có u bọc sữa đã 1 năm rồi, vừa bỏ bú em bé 1 tháng mà kg thấy u xẹp đi, đang tìm địa chỉ đi khám lại. Bạn chủ topic hay ai biết địa chỉ khám u vú ở SG làm ơn giới thiệu. Cám ơn
    Mình có link này bạn Mya tham khảo thử ( ko biết tên viết tắt N.C.Hùng có phải là giáo sư Nguyễn Chấn Hùng ko nữa :mad
    http://www.webtretho.com/raovat/news/detail/-1/1825

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3