• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.7K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ cho em biết chỗ nào - HN khám để phát hiện ra mình có vấn đề gì về khả năng sinh con hay không ở đâu ạ? Cảm ơn nhiều. Đừng chỉ em vào viện C nhé, đông dã man. Bác sĩ ở Viện mở phòng mạch riêng là tốt nhất ạ. Cần chiếu chụp gì bác đưa vào viện luôn.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Tôm Tít Xem bài viết
    Các mẹ chỉ cho em biết chỗ nào - HN khám để phát hiện ra mình có vấn đề gì về khả năng sinh con hay không ở đâu ạ? Cảm ơn nhiều. Đừng chỉ em vào viện C nhé, đông dã man. Bác sĩ ở Viện mở phòng mạch riêng là tốt nhất ạ. Cần chiếu chụp gì bác đưa vào viện luôn.
    Mẹ Tôm Tít thử đến khám chỗ BS Tuyết Minh - viện C xem sao, cô có khám ở 32 Phùng Hưng vào các sáng T2-T4-T6 các buổi chiều thì ở 49 Bát Đàn, sáng T3-T5 ở 56 Hai Bà Trưng. Nhưng mẹ Tôm Tít nên đến 32 Phùng Hưng thì đỡ đông hơn, chỗ 49 Bát Đàn và 56 HBT cũng đông lắm.
    • 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi de_hin Xem bài viết
    Mẹ Tôm Tít thử đến khám chỗ BS Tuyết Minh - viện C xem sao, cô có khám ở 32 Phùng Hưng vào các sáng T2-T4-T6 các buổi chiều thì ở 49 Bát Đàn, sáng T3-T5 ở 56 Hai Bà Trưng. Nhưng mẹ Tôm Tít nên đến 32 Phùng Hưng thì đỡ đông hơn, chỗ 49 Bát Đàn và 56 HBT cũng đông lắm.
    Cảm ơn mẹ nó nhé

• 1,346 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có còn địa chỉ nào nữa không ạ?:Smiling:
    • 3,176 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Các mẹ muốn tìm địa chỉ khám vô sinh thì vào mục "BÀ MẸ MANG THAI" --> "thuốc, tiêm ngừa - bác sỹ, bệnh viện phụ sản" rồi vào các Topic để sưu tầm, nhiều địa chỉ cho các mẹ tham khảo lắm, trên trời dưới bể luôn tha hồ đi khám..
    Những hành tinh ngẫm rồi thấy lạ... Bồng bềnh mà vẫn theo nhau...!!!
    Em với anh ừ thì cũng lạ... Bồng bềnh cho tới mai sau...!!!:LoveStruc:

:Kiss:

Nhà 2008 của tớ! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 3,176 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Mình copy một số "trích đoạn" của các mẹ ở các topic khác cho bạn tham khảo nhé:

Bác sĩ Lê Hoàng đang làm việc ngoài giờ tại 35 Hàng Giấy, ngoài ra, ở 35 Hàng Giấy có Bs. Lê (chuẩn đoán thai nhi), Bs. Vân (bàn tay vàng viện C), bs.Chương (ĐH Y/PSHN). Mình thấy khám ở đây yên tâm lắm, vì các bs còn hội chuẩn với nhau, chứ không riêng tây như các phòng khám khác. Nhưng các bạn nên đến sớm (5h) hoặc muộn hẳn (7h) để khỏi phải chờ lâu.

Mình vừa được bác sĩ Vũ BV Phụ sản Hà nội cho biết bác sĩ đã khai trương phòng khám tại số : 16 ngõ 313 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội (gần công an quận Thanh Xuân). ĐT : 042400900 - 0989189107. Bác sĩ chỉ khám ngoài giờ các ngày 2, 4, 6 và sáng Chủ Nhật.

me ruot minh xin dc ai dchi cua Bsi Chau ( Vien C ) cho minh.va dong vien minh nen di kham o do Vi da co rat nh me co thai sau khi theo Bsi Chau!

Phòng khám 193G Bà Triệu mở cửa buổi sáng từ 8:00 ~ 11:00, buổi chiều từ 3:30 ~ 7:00. Ban ngày thì mẹ của chị Lan là BS Xiêm (Viện trưởng viện C đã về hưu... mình nhớ không nhầm thì vậy) sẽ khám, BS Xiêm khám rất cẩn thận. Từ khoảng 4:30 ~ 7:00 thì chị Phương Lan sẽ khám, thường thì giờ này rất đông bệnh nhân, 1 phần vì hết giờ làm chị em kéo đến đông, 1 phần vì chị Lan có thể làm 1 số thủ thuật như IUI tại nhà và còn 1 phần quan trọng nữa là chị ấy vẫn còn "đương chức" ở BViện...
    Phòng khám 193G Bà Triệu có đầy đủ máy siêu âm (kể cả đầu dò) và có ghi rõ ràng giá cả khám bệnh nên mình rất thích (không nhập nhèm như ở những chỗ khác, mất tiền mà không hiểu mất cho cái gì). Bạn nên qua đó thử xem, nếu đến lần đầu thì nên đi ban ngày vì chủ yếu sẽ là khám phụ khoa và làm các xét nghiệm.

Em chữa ở bác sỹ Tạ Xuân Lan - Viện C khoảng 4 tháng, tiêm 1 đợt thuốc. bây giờ em có bầu được gần 21 tuần rồi.
    Em post địa chỉ, chị đi khám ở đó thử xem thế nào nhé:
    bác sĩ Tạ Xuân Lan - nhà số 9 - Dãy A-tập thể E681 - Liễu Giai - Ba Đình. Điện thoại: 7613208, mobile: 0913513545.
    Hoặc chị cứ hỏi đường đến UBND phường Liễu giai là tìm được. Nhà bác sĩ này nằm đối diện UBND.
    giờ khám ngày thường là: 17h-19.30 (16.30 phát số khám), ngày thứ bảy, chủ nhật: 16h-18.30 (15.30 phát số)

Còn bạn muốn khám ở HN để so sánh kết quả thì có thể đến Giáo sư Liêu, chuyên gia đầu ngành về sản khoa đấy.
    Đ/c; Nhà 16 Ngõ 51 Phố Nguyễn Viết Xuân, HN
    ĐT: 049346753

Mình chỉ cho bạn địa chỉ này nhé, mình chữa ở đó 3 tháng là có baby ngay đấy 49 Bát Đàn bác sỹ Tuyết Minh (trưởng khoa đẻ bệnh viện C)

Nếu muốn được bs Tiến (Vien C) mổ cho thì chiều T2 hoặc sáng T5 bạn đến Phòng 6 nhà A viện C, đến chỗ bán phiếu khám mua và xếp lịch lấy số bs Tiến và đợi. Hai ngày đấy là bs Tiến khám bệnh, gặp bs Tiến bạn đề nghị bs mổ cho.
    Nếu được bs Tiến mổ là nhất rồi.

Em đang theo BS. Liên - Bệnh viện C - Khoa nội tiết. Phòng khám của BS ở 35 Trương Hán Siêu (gần ngã tư Hồ Thiền Quang - Quang Trung)
    Giờ khám từ 5-7pm, all các ngày trong tuần trừ CN.

Bác sỹ Tuấn - Hàng Buồm

Còn nhiều lắm bạn ạ, sang các topic khác tham khảo nhé.
    Những hành tinh ngẫm rồi thấy lạ... Bồng bềnh mà vẫn theo nhau...!!!
    Em với anh ừ thì cũng lạ... Bồng bềnh cho tới mai sau...!!!:LoveStruc:

:Kiss:

Nhà 2008 của tớ! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúng e muốn có baby và đã quan hệ 2 tháng rùi nhưng vẫn ko có kết quả.Có phải e đã mắc bệnh vô sinh không ạ?Em thật sự rất buồn và lo lắng.Mong các chị chỉ giúp em vài địa chỉ khám vô sinh có uy tín ở HN.
    Em xin cảm ơn!
    • 593 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

2 tháng mà cho là bị vô sinh sao em. 2 vợ chồng quan hệ 1 năm mà không dùng phương pháp ngừa thai nào mà chưa có em bé mới nghĩ tới vô sinh và cần đi khám, kiểm tra ở bệnh viện.
    Em nên thoải mái tinh thần, thì bé mới mau đến. Chúc em sớm có tin vui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chả là tập 1 không thành công, nên muốn có tập 2 luôn vì thế bố mẹ nào biết địa chỉ khám vô sinh tốt ở Hà Nội thì chỉ giúp em với nhé! Cảm ơn các bố mẹ nhiều!
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể đến Trung Tâm Nam học bệnh viện Việt Đức , Tel : 04 3 8253531 xin số máy lẻ 488 gặp Ths. Hoàng Giang
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể đến Trung Tâm Nam học bệnh viện Việt Đức , Tel : 04 3 8253531 xin số máy lẻ 488 gặp Ths. Hoàng Giang
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuongvy2000 Xem bài viết
    2 tháng mà cho là bị vô sinh sao em. 2 vợ chồng quan hệ 1 năm mà không dùng phương pháp ngừa thai nào mà chưa có em bé mới nghĩ tới vô sinh và cần đi khám, kiểm tra ở bệnh viện.
    Em nên thoải mái tinh thần, thì bé mới mau đến. Chúc em sớm có tin vui
    em cám ơn lời khuyên của chị.Nhân ngày 8/3 e chúc chị mạnh khỏe và hạnh phúc nhé.
    • 196 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

các mẹ, các chị ơi có ai biết địa chỉ nào khám vô sinh ở hà nội nữa ko? post lên chi e tham khảo với, cảm ơn nhé
    • 1,018 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Có bác sỹ Đức Vy nguyên GD viện sản C HN chuyên chưa vô sinh đó,ở khu Mai Dịch,em xem lại cái địa chỉ rồi em post lên nha!
    BỜM LÀ TẤT CẢ TÌNH YÊU CỦA MẸ! MẸ YÊU CON:Kiss::LoveStruc::Rose:
    • 124 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Minh nghe noi o Ha Noi co dia chi 43 ngõ 30 phố Phan Đình Giót , bac Thuy chuyen chua vo sinh rat hieu qua. Co me nao biet khong?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà !
    Em lấy chồng đã 2 năm mà vẫn chưa có gì! năm nay em 24 tuổi, chồng em 29tuổi, hai vợ chông em vẫn khoẻ mạnh sinh hoạt đều đặn nhưng ko hiểu sao ko có gì, Em đã đi khám tại bệnh viện phụ sản - trang thi cùng cả chồng em nữa nhưng BS nói ko việc gì, Chồng em làm cả xet nghiệm tinh trùng đồ rồi nhưng cũng ko phát hiện gì! Giờ 2vợ chồng em rất có em bé! Nếu các Mẹ nào có địa chỉ tin cậy đã trải nghiệm cho em xin! EM cảm ơn!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có Mẹ nào có địa chỉ tin cậy ko??? help me!!
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể đến khám ở các bệnh viện phụ sản TW hoặc phụ sản HN hoặc sang TT công nghệ phôi học viện quân y ở Hà Đông cứ đến đó đăng kí sổ khám rồi bác sĩ tư vấn tiếp.
    • 43 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ban co the den kham o bac si Tri - BV phu san Ha Noi
    Bac si Tri co phong kham ngoai gio tai pho Van Phuc, cung cho voi bac si anh y. Bac sy Tri chi kham ngay thu 3 va ngay thu 5 trong tuan. Minh di kham thai o day thay moi nguoi khen bac si Tri chua vo sinh mat tay lam. Ban thu de kham thu xem
    Chuc ban may man
    • 528 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Nhắn mẹ nào muốn cho chồng đi khám vô sinh viện C thì đi chiều thứ 3 và chiều thứ 6 thôi nhé. Các ngày khác không khám.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2