Địa chỉ khám bệnh

khám tư nguyện ở bệnh viện nhi trung ương có cần thủ tục gì không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.83K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gia đình em ở xa. Cháu nhà em năm nay 6 tuổi. Cháu thường xuyên bị khản tiêng. Em đã cho cháu khám ở bệnh viện gần nhà nhưng khong phát hiện ra bệnh gì. Vì muốn chắc chắn hơn nên thứ 6 tuần naỳ em muốn đưa cháu lên bệnh viện nhi thụy điển để khám bệnh. Không biết thứ 6 có kịp khám xong cho cháu không? Không biết có cần làm thủ tục gì trước không? Và không biết thứ 7 ở bệnh viện có tiếp tục khám cho các cháu không? Mong các mẹ chia sẻ chút hiểu biết. Vì em ở xa nên muốn tìm hiểu kỹ để đỡ mất thời gian khi lên khám. Cảm ơn các mẹ đã quan tâm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uppppppppppppppppppp
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

m nghĩ bạn nên cho cháu đến khám phòng khám của cô Cần ở đối diện gò Đống Đa ý. Mình đã khám ở đây rồi theo cá nhân mình thì Cô Cần chuyên môn giổi và cho thuốc chuẩn, khám bằng PP nội soi, các ngày thường thì làm ngoài giờ (5-7h chiều), T7, cn thì gọi cho cô ý xem giờ giấc ntn vì có khi cô ý phải đi công tác hoặc trực. ĐT cô ý 0913 015 386, hình như bây giờ là PGĐ TMH Trung Ương. Chú ý là mẹ nó khám ở đây nhưng mua thuốc thì cân nhắc đừng mua thuốc ở quầy dứoi nahf nhé vì minh thấy bán đắt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

khám tự nguyện a thì đơn giản nhưng tốn tiền bạn à,
    sơ sơ cũng mất 1-2 tr là chuyện thường!

nhưng khám thường thì đông, chờ lâu lắm