Địa chỉ khám bệnh

Khám thai tốt ở đâu Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 41.6K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 245 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

em thấy các địa chỉ khám thai đều có điểm tốt điểm xấu, các chị cho em địa chỉ nào khám thai tốt với. Em mang thai tháng thứ 4, thỉnh thoảng em bị khó thở khi đi trên đường (em đi xe máy, chồng em chở), và hay râm râm đau bụng dưới.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thử qua pk Viet sing ở 83 Lý thường Kiệt đi. Cũng được, ở đó có bs Sơn.
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quan trọng bạn ở đâu thì nên tìm đến bác sĩ ở gần khu vực nhà mình mà khám, như thế tiện cho việc đi lại trong thời gian bạn mang bầu. Mà theo mình, nên khám 1 bác sĩ thôi rồi nhờ theo dõi luôn tới khi sinh. Bạn ở quận nào và có dự định sinh tại viện nào chưa?
    • 320 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mẹ ấy ở đâu, nếu tiện thì khám ở phòng khám đa khoa Thái Thịnh là ok nhất đấy mẹ nó ạ.
    Ngoài ra ở viện Phụ sản Hà Nội có phòng khám dịch vụ trên tầng hai khám cũng ok lắm
    • 245 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

hum ý em khám ở bs Hiền ở 98 Hàng Bông, khám nhanh thía chứ. ở đấy đông lắm, em đợi hơn tiếng mới đến lượt.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình xin giới thiệu cho bạn thêm 1 địa chỉ khám thai và siêu âm ở quận Đống Đa. Đó là phòng khám của bác sỹ Phan Văn Quý ( BV Phụ sản Trung ương) ở 172 Mai Anh Tuấn - Hồ Hoàng Cầu.
    Bác sỹ làm việc từ 17h - 19h tất cả các ngày trong tuần
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pvquy Xem bài viết
    Mình xin giới thiệu cho bạn thêm 1 địa chỉ khám thai và siêu âm ở quận Đống Đa. Đó là phòng khám của bác sỹ Phan Văn Quý ( BV Phụ sản Trung ương) ở 172 Mai Anh Tuấn - Hồ Hoàng Cầu.
    Bác sỹ làm việc từ 17h - 19h tất cả các ngày trong tuần
    Đúng đấy, mẹ nó nên khám ở Sản C thì chuyên môn là Ổn nhất, còn nếu muốn dịch vụ tốt thì đến Phụ sản Hà Nội nhé
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bi_bong Xem bài viết
    em thấy các địa chỉ khám thai đều có điểm tốt điểm xấu, các chị cho em địa chỉ nào khám thai tốt với. Em mang thai tháng thứ 4, thỉnh thoảng em bị khó thở khi đi trên đường (em đi xe máy, chồng em chở), và hay râm râm đau bụng dưới.
    bạn nên nói rõ khi đi khám bs mọi vấn đề mình thấy nhé. nói chung m thấy các phòng khám sản đều đông. bạn có thể khám ở 2 bà trưng or nguyên du mình thấy cũng oki
    tập 2 m cũng đang định đến nguyên du
    chúc bạn thai kỳ khỏe mạnh
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me_emtron; 13/07/2012 vào lúc 12:18 PM.
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình khám ở 35 Vạn bảo, bác sĩ Hưng. Phòng khám hơi đông nhưng bác sĩ giải đáp hết thắc mắc, muốn đẻ ở viện phụ sản HN thì nhờ bs tuần 37 đưa vào viện làm xét nghiệm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào có kinh nghiệm không cho mình hỏi chút.Đâu năm vưa rồi phải bỏ thai bỏ sỹ bảo do nội tiết mình kém, giờ mình có lại rồi thai mới được gần 5 tuần. Theo các mẹ mình nên theo dõi bác sỹ nào ở HN tốt. Bác sỹ Ánh có được không các mẹ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn lên Bác sỹ Tuấn ở Hội Vũ, bạn cứ hỏi mọi ng đều biết bác sỹ đó...
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibititu Xem bài viết
    có mẹ nào có kinh nghiệm không cho mình hỏi chút.Đâu năm vưa rồi phải bỏ thai bỏ sỹ bảo do nội tiết mình kém, giờ mình có lại rồi thai mới được gần 5 tuần. Theo các mẹ mình nên theo dõi bác sỹ nào ở HN tốt. Bác sỹ Ánh có được không các mẹ
    Chị bibititu ơi, không biết đến bây giờ em bé của chị thế nào rồi? Em cũng đang trong tình trạng giống chị mà chưa biết nên khám bác sĩ nào. Em mới được 4w thôi. Chị cho em biết thêm thông tin nhé!
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenhtn510 Xem bài viết
    Chị bibititu ơi, không biết đến bây giờ em bé của chị thế nào rồi? Em cũng đang trong tình trạng giống chị mà chưa biết nên khám bác sĩ nào. Em mới được 4w thôi. Chị cho em biết thêm thông tin nhé!
    Mình trước cũng đã từng bị như vậy. Mình theo và khám bác sỹ Trí ở 21 khu C Vạn Bảo. Mình thấy bác sỹ này nhẹ nhàng và khá có tâm, không kê đơn thuốc nhiều và chỉ những gì cần thiết mới bảo mình làm. Nhưng từ khi mình khám giờ cu nhà mình đã 3 tuổi rồi không biết bác sỹ và phòng khám có j thay đổi o. Nhưng mình nghĩ bác Trí rất tốt. Sắp tới làm tập 2 chắc mình cũng theo bác này.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì kết anh Nhân ở Lương đình Của. Rất nhẹ nhàng và chuẩn
    • 150 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailanzozen2008 Xem bài viết
    Mình thì kết anh Nhân ở Lương đình Của. Rất nhẹ nhàng và chuẩn
    Bạn ơi, bạn có địa chỉ và sdt chính xác k? Mình ở khu TT Kim Liên, ra Lương Đình Của khám thì tiện nhất rồi.
    Bình yên nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 963 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Tìm chỗ nào tiện khám thui
    • 102 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mình có bầu được 10 tuần rồi . Mình đang theo 1 bác sĩ trong BV PS Hà Nội và 1 bác sĩ ở ngoài. Đến tuần t8 đi siêu âm mới biết là song thai 2 ối 1 nhau . Có mẹ nào từng như mình chứ thì tư vấn giúp mình với. Và giới thiệu cho mình biết địa chỉ bác sĩ nào khám thai tốt ở hà nội nhé! Mình đang ở mỹ đình! Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng khám bác sĩ Trí tập 1 đây, nói chung minh thấy bác sĩ khám tốt, phòng khám sạch sẽ, mỗi tội hơi đông, lấy số toàn phải căn giờ không thì chờ dài cổ mới đến lượt. Mình theo bác sĩ này từ đầu đến lúc đẻ, nói chung thấy ổn lắm.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi giúp em với! em bị thai lưu 1 lần và tự sảy 1 làn giờ em muốn có lại nhà em ở hà đông, các chị có biết có bác sĩ nào có kinh nghiệm không ạ? lần trước em khám ở viện đa khoa 16A nhưng bsi ở đó k có chuyên môn nên em bị hỏng,khi lên viện phụ sản c thì đã muộn,bị các bsu ở đó mắng cho 1 trận huhu!
    • 27 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quacoc Xem bài viết
    các chị ơi giúp em với! em bị thai lưu 1 lần và tự sảy 1 làn giờ em muốn có lại nhà em ở hà đông, các chị có biết có bác sĩ nào có kinh nghiệm không ạ? lần trước em khám ở viện đa khoa 16A nhưng bsi ở đó k có chuyên môn nên em bị hỏng,khi lên viện phụ sản c thì đã muộn,bị các bsu ở đó mắng cho 1 trận huhu!
    Em ơi, hồi trước chị có bầu bị doạ sẩy, ra viện PSHN bsĩ bảo thai hỏng rồi, giải quyết. Chị tìm đến bsĩ Tuấn - Phó GĐ Viện PSTW ở 91 Hàng Buồm và đã giữ dc con. Nhưng chị nghe nói bsĩ mới mất do bệnh ung thư gan.
    Em có thể đến phòng khám bsĩ Phạm Đình Dũng ở 387 Kim Ngưu. Bác sĩ là Trưởng khoa nội tiết viện PSTW, chuyên điều trị hiếm muộn và giữ thai đấy em ạh.
    Chúc em may mắn và sớm có tin vui
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2