Địa chỉ khám bệnh

Khám nội soi đại tràng ở đâu tốt và đỡ đau?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac pác ơi giúp em với ạ. E bị táo bón thường xuyên và đi ngoài ra máu tươi. E muốn đi khám nội soi để kiểm tra và chữa trị nhưng nghe nói là đau lắm :Crying::Crying::Crying: có bác nào biết chỗ khám vừa tốt và đỡ đau ở Hà Nội không chỉ giùm em với. Cảm ơn các bác rất nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,701 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bienkhat Xem bài viết
    Cac pác ơi giúp em với ạ. E bị táo bón thường xuyên và đi ngoài ra máu tươi. E muốn đi khám nội soi để kiểm tra và chữa trị nhưng nghe nói là đau lắm :Crying::Crying::Crying: có bác nào biết chỗ khám vừa tốt và đỡ đau ở Hà Nội không chỉ giùm em với. Cảm ơn các bác rất nhiều
    Mẹ mình mới đi nội soi đại tràng ở 32 Phùng Hưng - phòng khám Đức Minh đấy. Ở đây làm cẩn thận, kỹ lưỡng và cũng nhẹ nhàng lắm. Bạn thử đến xem.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị gái mình đi nội soi ở BV Đại học Y đó bạn. Ở đó có nội soi gây mê không đau tý nào cả
    • 381 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

nội soi đại tràng ở PK đa khoa chẩn đoán sớm khối u ở 77e Hai bà trưng, cần thiết thì sinh thiết lấy kết quả ngay , hoặc có thể nội soi chẩn đoán và điều trị luôn được, phụ trách nội soi ở đấy là TS. Lược, mình bị mất số ĐT rồi, tốt nhất nên đến vào thứ 7, chủ nhật, trước khi soi thì tối hôm trước ăn nhẹ, sáng nhịn ăn đến soi
    • 516 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình thấy ở 32 Phùng Hưng có anh Giang (làm ở Bạch Mai) làm rất tốt. Chỉ hơi tức tức một tí thôi. Nhưng phải anh Giang đấy nhá.
    • 1,094 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bienkhat Xem bài viết
    Bạn ơi, giờ có dịch vụ nội soi gây mê mà, như thế chắc là không cảm giác gì đâu. Mình thấy ở một số bệnh viện như Hồng Ngọc, Nam Khánh... đều có dịch vụ này đấy, chỉ có chi phí hơi cao, mỗi lần nội soi là hơn 1 triệu thì phải.

• 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

có ai biết chỗ khám đại tràng tốt và đỡ đau trong Sài Gòn ko chỉ mình với.

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chocopie81 Xem bài viết
    ko thấy ai giúp mình nhỉ?

• 608 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

ko thấy ai giúp mình nhỉ?
    Ng nhà mình đã làm ở BV An sinh, dịch vụ tốt, BS làm nhẹ tay, khám BS Trứ xong BS trứ cho đi nội soi ở phòng bên cạnh, mà mình ko nhớ tên ng làm nội soi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,632 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhé. Mình sẽ tìm hiểu thêm và đưa mẹ tới đó khám.Mẹ nó cho hỏi là người nhàn bạn khám khỏi không và thời gian trị liệu có nhanh ko?Chúc mẹ nó ngủ ngon nha!!!!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chocopie81; 18/03/2009 vào lúc 11:05 PM.

• 465 Bài viết

• 570 Được cảm ơn

Mời mẹ Chocopie vào check PM nha,
    • 54 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

[Nguyên văn bởi Bienkhat : Cac pác ơi giúp em với ạ. E bị táo bón thường xuyên và đi ngoài ra máu tươi. E muốn đi khám nội soi để kiểm tra và chữa trị nhưng nghe nói là đau lắm có bác nào biết chỗ khám vừa tốt và đỡ đau ở Hà Nội không chỉ giùm em với. Cảm ơn các bác rất nhiều]
    Chị đừng lo,bây giờ có dịch vụ nội soi gây mê, không đau chút nào đâu. Chị có thể đến bv Việt pháp (số 1,giải phóng) hoặc Bv Hồng Ngọc (55 Yên Ninh),Viêt Sing...họ khám nhanh lắm, chi phí cao chút nhưng về chất lượng thì cũng okj lắm. Chúc chị chóng khỏe