Địa chỉ khám bệnh

Khám / chữa bệnh dạ dày ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 100K Lượt đọc
  • 112 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 235 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

có ai biết địa chỉ nào chữa thuốc nam ở Hà nội cho bệnh trào ngược thực quản ko vậy? cho mình với
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em lên mạng đọc được thông tin này: http://vtc.vn/394-290794/phong-su-kh...tri-da-day.htm
    nên đã liên lạc với anh Phan Văn Thanh. Anh nói bệnh của em không nặng lắm (vì theo em kể, một ngày chỉ đau nhói hoặc râm ran vài lần), nên sẽ chuyển cho em 1 liều điều trị 40 ngày, mỗi ngày hết 30,000 tiền thuốc. Có mẹ nào đã chữa của anh Thanh chưa, kết quả có khả quan không ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Soi dạ dày là thủ thuật can thiệp nên nếu k đc vệ sinh tốt thì rất nguy hiểm. Trc đây nội soi thường bệnh nhân rất khó chịu. Hiện nay có nhiều cơ sở tiến hành soi gây mê nên nội soi không còn đáng sợ nữa. Ở hà nội có nhiều cơ sở với chất lượng và giá thành khác nhau. Ở quảng ninh bệnh viện bãi cháy cũng triển khai rất tốt. Giá thành gây mê khoảng 400k thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đau da day có anh hương đến sinh lý o, chồng mình mỗi lân đau là quên luôn minh
    • 59 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bright-moon Xem bài viết
    Địa chỉ khám thì nhiều nhưng em chưa biết nên chọn chỗ nào. Mẹ nào có kinh nghiệm trong việc này chỉ cho em với.
    bệnh đau dạ dày có nhiều cách chữa lắm, có thể sáng khi ngủ dậy uống nước mật ong và tinh nghệ, hoặc dùng thuốc đông y kê đơn theo thể trạng , trước hết phải biết nguyên nhân đau dạ dày do đâu, vị trí nào , cái này cần kiểm tra có phải do nguyên nhân vi rút HPP ko, hay bị viêm hang vị, hay bị loét bờ cong nhỏ.... người đau dạ dày nên kiêng ăn chua , cay, nhất là lúc đói, kiêng bia rượu và cafe. Tránh suy nghĩ căng thẳng. Tốt nhất nên đi kiểm tra bên tây Y về mặt nội soi trước, biết nguyên nhân ở đâu tớ sẽ mách bạn đến bs chuyên điều trị dạ dày có tiếng để khám, ko biết bạn có hay ợ chua , trào ngược thực quản ko
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang có triệu chứng bị bênh dạ dầy...ăn uống lúc nào cũng phải suy nghĩ, kiêng khem. mình cũng đang phải điều trị trong viện nhưng cứ đi được buổi đực buổi cái.vì trời nắng nóng với lại mình ghét cảnh bon chen, xô đẩy trong viện,có khi xếp hàng nửa ngày mà chẳng xong.Lang thang trên mạng tìm thì thấy có trung tâm bác sỹ gia đình có bác sỹ đến tận nhà khám cho mình mà không phải mất công vào viện cũng rất hợp với thời gian công việc nữa.gọi điện tranh thủ buổi tối cũng chẳng có vấn đề gì mà giá cả lại hợp lí nữa....số là 19001228 các mẹ thử gọi để tư vấn xem nhé...
    • 59 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa1501 Xem bài viết
    mình cũng đang có triệu chứng bị bênh dạ dầy...ăn uống lúc nào cũng phải suy nghĩ, kiêng khem. mình cũng đang phải điều trị trong viện nhưng cứ đi được buổi đực buổi cái.vì trời nắng nóng với lại mình ghét cảnh bon chen, xô đẩy trong viện,có khi xếp hàng nửa ngày mà chẳng xong.Lang thang trên mạng tìm thì thấy có trung tâm bác sỹ gia đình có bác sỹ đến tận nhà khám cho mình mà không phải mất công vào viện cũng rất hợp với thời gian công việc nữa.gọi điện tranh thủ buổi tối cũng chẳng có vấn đề gì mà giá cả lại hợp lí nữa....số là 19001228 các mẹ thử gọi để tư vấn xem nhé...
    Có địa chỉ khám ở đây cũng tốt này, chỉ khám vào 5h chiều hàng ngày , bạn gọi điện hỏi theo số này 0905325777 nhé
    • 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhvt Xem bài viết
    Các mợ các mẹ cho địa chỉ các bác sỹ luôn cùng các bài thuốc thì tốt !
    Bạn nên ra 15 Bát Đàn nhé! Ở đó chuyên chữa dạ dày, đại tràng Đông Y.
    • 332 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

mẹ nào ở SG thì qua thử BV An Sinh khám nhé. có nội soi ống nhỏ dễ chịu hơn nhiều so với ống to, giá cao hơn gấp đôi (750k). Mình đã khám và điều trị 6 tuần thì khỏi rồi, mình bị loét hang vị và dương tính HP. chữa xong hết HP và cũng hết loét luôn mừng thế. Các mẹ nên dũng cảm đi nội soi để biết rõ bệnh, để lâu quá khó chữa.
    • 41 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hix, các mẹ làm em nhớ cảm giác lúc nội soi qá. may mắn thay lúc đó em chỉ gây tê, có khó chịu thật, nhg mà chỉ chừng nửa ngày là bình thường, và trong 1 tuần chỉ nhợn nhợn muốn ói mỗi khi oánh răng.

Mẹ nào ở SG thì có thể ghé BV Đại Học Y Dược, gặp bs Trọng Đức khoa tiêu hóa. Pác ấy mới vừa điều trị cho em xong. Mẹ nào không có thời gian thì ghé phòng khám của bác ấy: http://www.place.vn/dia-diem/phong-k...rong-duc-74778
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 470 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

em bị viêm hang vị dạ dày nhưng được người quen giới thiệu uống 20 thang thuốc của 1 ông bsi ( em quên tên mất rồi vì mẹ em là người đi lấy thuốc ) ở Tam Dương - Vĩnh Phúc. mà rẻ lắm ạ, có 20k/ thang thôi. Giờ thì em ko rõ, có tăng chắc cũng tăng 10k là cùng. Vậy mà em khỏi ạ. ăn uống đồ chua, cay vô tư. Đã thế nhịn đói cũng ko còn bị đau như trước nữa. TRộm vía lâu rồi vẫn ổn. Em chưa dám đi khám lại vì hãi cái món Nội Soi lắm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bác gần nhà bảo mua thuốc của bác ở Thanh oai Hà Tây uống tốt mà rẻ.
    bác này còn có cả thuốc ngoài da, vô sinh và yếu sinh lý nam nữa. mình thì chưa uống thuốc dạ dày nhưng chỉ cho mấy người uống thấy bảo ổn. mình mua thang thuốc ngâm rượu bổ thận cho ông xã uống mình thấy ok. bác nào quan tâm thử gọi theo 2 số này xem bác ấy còn dùng k nhé 0912466303 hoặc 0933739986. cứ 8h tối gọi là ok nhất bác này bận mà.
    chúc các mẹ khỏe nhanh khỏi bệnh.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng đấy, mình vào 108 thấy BV làm tốt. Mình vào Khoa tiêu hóa A3 (Nhà 14) được Bs Tùng
    làm rất tốt (Làm ngoài giờ)
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6