Địa chỉ khám bệnh

Khám / chữa bệnh dạ dày ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 102K Lượt đọc
  • 112 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,876 Bài viết

• 1,675 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mactoc
    Chị ơi, hiện tại em biết mỗi Curcumin (viên nghệ) uống là tốt nhất cho dạ dầy. Đến ung thư nằm chờ chết còn khỏi cơ mà (cái này là thực tế, có một chú làm ở nhà máy điện Phả Lại bị ung thư, uông Curcumin của papa em làm từ năm 2003, đến 2005 thì khỏi)
    bạn ơi cho mình hỏi với: em gái mình cũng đau dạ dày ( do làm việc quá sức), vậy mình có thể cho em gái mình uống Curcumin được không, và mua ở đâu?
    Giúp mình với nha, cảm ơn bạn nhiều
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    • 1,494 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mactoc
    Chị ơi, hiện tại em biết mỗi Curcumin (viên nghệ) uống là tốt nhất cho dạ dầy. Đến ung thư nằm chờ chết còn khỏi cơ mà (cái này là thực tế, có một chú làm ở nhà máy điện Phả Lại bị ung thư, uông Curcumin của papa em làm từ năm 2003, đến 2005 thì khỏi)
    Cái này có phải thuốc Tinh nghệ ko em? Mua ở đâu ấy em nhỉ? Cám ơn em.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thân chào mọi người,
    ông xã nhà mình bị viêm hang vị và tiền môn vị (theo kết quả nội soi). Đã đi khám một số nơi nhưng vẫn không khỏi. Có mẹ nào biết địa chỉ bác sỹ nào giỏi chuyên về dạ dày làm ơn giới thiệu giúp.
    cám ơn nhiều!
    • 200 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Chào các chị trong diễn đàn
    Em có một thắc mắc muốn hỏi các mẹ xem có ai biết địa chỉ khám dạ dày ở Hà Nội k? Chị gái em bị đau dạ dày đã đi khám ở nhiều nơi và chữa trị các kiểu vẫn không đỡ đau.(Chị em ở TB). Chị em muốn lên Hà Nội khám nhưng em không biết địa chỉ nào khám đau dạ dày tốt . Mọi người ai có kinh nghiệm gì chỉ giúp em với, em xin cảm ơn!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao chị ko tìm hiểu kỹ các bài khác trong diễn đàn nhỉ.
    lát nữa em xin post lại 1 bài trong các chủ đề khác trong diễn đàn cho chị dễ theo dõi..
    trung tâm này ở tp HCM,theo em biết thì ở đó chữa bệnh dạ dày rất tốt ( tối đa là 3 tháng)
    mặc dù nó ở tp HCM nhưng mà chị có thể liên lạc trực tiếp thử với anh này xem sao.em biết ảnh có giúp được 1 trừơng hợp bị loét dạ dày nặng ở Hà Nội rồi đó. ( hình như là dùng tài khoản ATM).
    chào chị nhé , chúc chị sức khỏe.

Trích dẫn Nguyên văn bởi haithoaimi Xem bài viết
    Em có một thắc mắc muốn hỏi các mẹ xem có ai biết địa chỉ khám dạ dày ở Hà Nội k? Chị gái em bị đau dạ dày đã đi khám ở nhiều nơi và chữa trị các kiểu vẫn không đỡ đau.(Chị em ở TB). Chị em muốn lên Hà Nội khám nhưng em không biết địa chỉ nào khám đau dạ dày tốt . Mọi người ai có kinh nghiệm gì chỉ giúp em với, em xin cảm ơn!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây nhé ,chị tham khảo nhé..

Xin lỗi tác giả của bài này nhé ,em chỉ giới thiệu giúp chị này thôi. Xin bác admin và anh Khôi thông cảm.

Chào các anh chị và các bạn.
    Dạo này nhiều người bị viêm lóet dạ dày nhỉ?.
    mình may mắn đã chữa hết bệnh hết bệnh rồi nên muốn chia sẻ với mọi người đây.mình hy vọng sẽ giúp được mọi người thoát khỏi căn bệnh đau dạ dày kinh dị này.và thoát khỏi những tháng ngày uống nghệ tươi.. hic)

Mình tên Khôi. ở tp HCM (nếu bạn ở xa quá thì K ko giúp bạn được rồi)Bản thân Khôi cũng bị viêm dạ dày(nếu để lâu sẽ bị loét) gần 2 năm.Đi khám chữa bệnh ở rất nhiều nơi, nhiều bệnh viên nhưng cũng không chữa khỏi. uống nhiều nghệ tươi và mật ong nhưng cũng ko hết bệnh được. chỉ cần ngưng thuốc là dạ dày lại bị đau.

cơ thể lúc nào cũng căng thẳng , mệt mỏi, ảnh hưởng rất nhiều đến công việc và cuộc sống.

K được người anh họ dẫn đi chữa bệnh ở trung tân tư vấn sức khỏe ở quận Tân Bình Tp.HCM. (phải đến cho bác sĩ khám bệnh cụ thể chứ không nên tự ý uống thuốc lung tung nha mọi người, nguy hiểm lắm). K điều trị theo hướng dẫn của các bác sĩ ở đó được 3 tháng thì thấy khỏe hơn hẳn, ko còn đau bụng , nhức đầu và buồn nôn nữa.

và bất ngờ nhất là lúc đến bệnh viện tái khám, nội soi lại thì dạ dày ko còn tình trạng viêm , loét nữa, mà dường như hoàn toàn bình thường.điều mà hơn 1 năm trời uống thuốc tây ko thể hết được.

gia đình K rất vui khi K chữa hết bệnh.bản thân K trút được chứng bệnh viêm loét dạ dày ra khỏi cơ thể và lai tự tin sống và làm việc 1 cách đúng nghĩa.

nếu bạn thật sư yêu quý sức khỏe của mình và muốn thoát khỏi những cơn đau dạ dày thi liên lạc với K. K chắc chắn sẽ giúp được các bạn vì K đã giới thiệu cho nhiều người rồi chữa hết bệnh rồi ( yên tâm, k ko tính công đâu) . Tôi hiểu căn bệnh này và rất thông cảm với các bạn.

điện thoại hoặc nhắn tin để gặp trực tiếp k nhé : 0903 962 411
    email : kanzuyos@yahoo.com

rất vui khi được giúp đỡ hết mình những người cùng cảnh ngộ.. ^__^

Trích dẫn Nguyên văn bởi haithoaimi Xem bài viết
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cô bé giúp việc nhà em bị đau dạ dày cấp. Hôm trước đưa tạm ra y tế quận thì bác sĩ siêu âm, kê thuốc uống trong 5 ngày. Hôm nay hết đợt thuốc nhưng trong mấy ngày đó thỉnh thoảng vẫn đau lại. Em định đưa cô bé đi khám mà chưa biết địa chỉ nào? Nhờ các chị chỉ giúp? Có nên đi nội soi luôn ko ạ?
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình biết thì siêu âm không thể biết là có bị viêm dạ dày không. bạn nói là thỉnh thoảng vẫn đau lại thì không biết là có đỡ hơn trước nhiều không, nếu không thấy yên tâm thì vẫn có thể đến bác sỹ để tư vấn xem có cần làm nội soi không. Cần nhịn ăn trước khi đi khám. Mình thì hay khám ở 32 Phùng Hưng. Giá 1 lần nội soi dạ dày là 180.000
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn tham khảo trên trang http://www.ycao.vn nhé, theo mình biết trang này do hội tiêu hóa Việt Nam đỡ đầu đấy
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cám ơn các chị!
    Chắc em sẽ đưa cô bé qua 32 Phùng Hưng ạ!
    • 138 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chỗ nào khám và bán thuốc chữa đau dạ dày không chỉ cho mình với mình đang cần gấp vì đau quá
    • 138 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai biết chỗ nào chữa bệnh đau dạ dày không , chỉ cho mình chỗ để mình lấy thuốc về uống với vì mình đau quá. các bạn giúp mình với nhé
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

+ Ở Hà Nội :
    - Đầu phố Đỗ Hành (Qua Ga trên đường Lê Duẩn đi vào)
    - 15 Bát Đàn
    Còn nơi khác thì nhiều lắm, bố mình bị nên đi lấy thuốc các nơi, hiện giờ ông cụ đã OK nhưng ko biết là công dụng của nơi nào nữa hơn chục địa chỉ cơ. Cứ uống đi ko khỏi thì lại PM cho mình nhé,,,
    • 138 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi ở bát đàn là thuốc nam hay thuốc tây vậy , uống trong vòng bao nhiêu thời gian và giá cả thế nào ah, tý mình qua đó lấy luôn
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc Nam bạn ạ, dạng bột pha với nước rồi uống, thường lấy mỗi lần khoảng 1-2 tháng (tùy thuộc đau hang vị, thượng vị .... ) mà nhà thuốc sẽ khuyên lấy bao nhiêu đợt (mỗi tháng ngày xưa là khoảng 150-300 ngìn VNĐ)
    • 173 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nếu mẹ Hoàng ở SG thì có thể khám BS Bùi Hữu Hoàng ở phòng khám nội tiêu hóa bv đại học Y Dược, hoặc ở phòng khám BS Trần Ngọc Bảo www.bsbao.com
    Chúc bạn mau khỏi bệnh
    • 9,369 Bài viết

• 1,906 Được cảm ơn

Bạn qua Đội Cấn, mình k nhớ chính xác số nhà, chỉ nhớ đối diện 181 Đội Cấn thôi vì nhà BS ở 179 ĐC. BS tên Lan, trước là trưởng khoa tiêu hóa BV Việt Xô, giờ mở phòng khám. Anh con trai bác ấy cũng đang làm trong BV VX.
    • 378 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang2006 Xem bài viết
    có ai biết chỗ nào chữa bệnh đau dạ dày không , chỉ cho mình chỗ để mình lấy thuốc về uống với vì mình đau quá. các bạn giúp mình với nhé
    Bạn nên đi đến Bv khám cho kỹ vì bệnh đau dạ dày có thể rất nguy hiểm (có thể là ung thư dạ dày triệu chứng cũng đau như viêm hoặc loét ), không chỉ đơn giản là lấy thuốc về uống đâu
    • 9,369 Bài viết

• 1,906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Bạn qua Đội Cấn, mình k nhớ chính xác số nhà, chỉ nhớ đối diện 181 Đội Cấn thôi vì nhà BS ở 179 ĐC. BS tên Lan, trước là trưởng khoa tiêu hóa BV Việt Xô, giờ mở phòng khám. Anh con trai bác ấy cũng đang làm trong BV VX.
    Địa chỉ chính xác là 186A Đội Cấn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 231 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đối với bệnh đau dạ dày, em thấy cách đơn giản và hiệu quả nhất là sử dụng tinh bột nghệ và mật ong, uống hàng ngày
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6