Địa chỉ khám bệnh

Hốt thuốc bắc ở Cao Chánh Đường, đg Phạm Văn Hai

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 30.7K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 65 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình nghe nói ông thầy lang ở đó chữa vô sinh, canh trai gái , chữa động thai hay lắm, Hai vơ chồng đến bắt mạch, xong rồi ông kê thuốc 2 vợ chồng cùng uống. Có ai đã hốt thuốc ở đó chưa ạ? ai có kinh nghiệm xin chia sẻ ah?

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrpig Xem bài viết
    Mình nghe nói ông thầy lang ở đó chữa vô sinh, canh trai gái , chữa động thai hay lắm, Hai vơ chồng đến bắt mạch, xong rồi ông kê thuốc 2 vợ chồng cùng uống. Có ai đã hốt thuốc ở đó chưa ạ? ai có kinh nghiệm xin chia sẻ ah?
    Chao banMinh cung da tung den do boc thuoc (2 lan) roi. Minh o HN nen moi lan lay thi minh lay ca 2 dot thuoc luon (12 thang) minh uong thuoc va thay noi tiet cai tien nhieu lam, trung phat trien rat tot nhung van chua thay tin vui gi. Mong mot ngay gan day. Uong thuoc nay to hay bi soi bung nen phai cho nhieu gung, minh chua co em be lan nao nen dang mong qua. Chuc ban som co tin vui nhe va nho bao cho minh day!!!
    "Bolo":Rose: + "Melo":Rose: + "Conlo":Rose:

• 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở đây có châm cứu ko bạn ?
    Dụng cụ vệ sinh ko ?

• 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chào, Mình có kinh năm 18 tuổi nhưng kinh thì 1 năm/ 1 lần. Mình đã lấy chồng 2 năm, nhưng chưa có baby. Mình nghĩ do tại mình ko có kinh đều nên ko thể mang thai. Có ai biết khám chữa bệnh bằng Đông Y hay, có uy tín thì chỉ mình với. Hay bằng Tây y cũng đc. Mình mong hồi âm. Tks.

• 65 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

bạn melo ơi, bạn cho mình hỏi làm sao bạn biết được khi uống thuốc bắc thì nội tiết cải thiện vậy? khi siêu âm thấy trứng phát triển tốt hay sao? mình đã một lần sẩy thai sớm, một lần thai luu nên rất hoang mang, không biết nên uống thuốc Bắc hay là đi bác sĩ tây y canh trứng đây?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 173 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrpig Xem bài viết
    Vợ chồnh mình cũng uống thuốc ở thầy này, ông chữa hay lắm đó.Ông cho 5 thang thuốc, uống xong là tháng sau có bầu luôn. Do chồng mình tinh trùng yếu. Khi mình có bầu đến bắt mạch ông bảo con trai, đúng đó. Bây giờ mình đã có hai cháu rồi.
    Chúc hai vợ chồng bạn sớm có tin vui nha.

• 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Mình cũng KN ko đều nè tháng này gần 2 tháng rồi mà ko thấy ra. Lấy chồng 1 năm mà chưa có baby đang mong lắm.Mình đi bắt mắt vào ngày thứ mấy của chu kỳ thì được ta? Thuốc ở đây bao nhiêu tiền 1 thang ?
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 105 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tiệm này địa chỉ ở đâu vậy các chị ơi!!!

• 65 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vinamilk390 Xem bài viết
    Tiệm này địa chỉ ở đâu vậy các chị ơi!!!
    193- Phạm Văn Hai, Tân Bình:Laughing:. Không biết có mẹ nào chữa ở đây thành công chưa ah? Mình định tuần sau đi vì đã 1 lần sẩy thai sớm, 1 lần thai lưu rồi

• 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tiệm này chỉ chữa về vô sinh thui hả các mẹ !!!!!!!!!!

em bị bệnh khác có nên khám ở đây không vậy ?

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7