Địa chỉ khám bệnh

Hốt thuốc bắc ở Cao Chánh Đường, đg Phạm Văn Hai

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 35.9K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 68 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình nghe nói ông thầy lang ở đó chữa vô sinh, canh trai gái , chữa động thai hay lắm, Hai vơ chồng đến bắt mạch, xong rồi ông kê thuốc 2 vợ chồng cùng uống. Có ai đã hốt thuốc ở đó chưa ạ? ai có kinh nghiệm xin chia sẻ ah?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrpig Xem bài viết
    Mình nghe nói ông thầy lang ở đó chữa vô sinh, canh trai gái , chữa động thai hay lắm, Hai vơ chồng đến bắt mạch, xong rồi ông kê thuốc 2 vợ chồng cùng uống. Có ai đã hốt thuốc ở đó chưa ạ? ai có kinh nghiệm xin chia sẻ ah?
    Chao banMinh cung da tung den do boc thuoc (2 lan) roi. Minh o HN nen moi lan lay thi minh lay ca 2 dot thuoc luon (12 thang) minh uong thuoc va thay noi tiet cai tien nhieu lam, trung phat trien rat tot nhung van chua thay tin vui gi. Mong mot ngay gan day. Uong thuoc nay to hay bi soi bung nen phai cho nhieu gung, minh chua co em be lan nao nen dang mong qua. Chuc ban som co tin vui nhe va nho bao cho minh day!!!
    "Bolo":Rose: + "Melo":Rose: + "Conlo":Rose:
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở đây có châm cứu ko bạn ?
    Dụng cụ vệ sinh ko ?
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chào, Mình có kinh năm 18 tuổi nhưng kinh thì 1 năm/ 1 lần. Mình đã lấy chồng 2 năm, nhưng chưa có baby. Mình nghĩ do tại mình ko có kinh đều nên ko thể mang thai. Có ai biết khám chữa bệnh bằng Đông Y hay, có uy tín thì chỉ mình với. Hay bằng Tây y cũng đc. Mình mong hồi âm. Tks.
    • 68 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn melo ơi, bạn cho mình hỏi làm sao bạn biết được khi uống thuốc bắc thì nội tiết cải thiện vậy? khi siêu âm thấy trứng phát triển tốt hay sao? mình đã một lần sẩy thai sớm, một lần thai luu nên rất hoang mang, không biết nên uống thuốc Bắc hay là đi bác sĩ tây y canh trứng đây?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrpig Xem bài viết
    Vợ chồnh mình cũng uống thuốc ở thầy này, ông chữa hay lắm đó.Ông cho 5 thang thuốc, uống xong là tháng sau có bầu luôn. Do chồng mình tinh trùng yếu. Khi mình có bầu đến bắt mạch ông bảo con trai, đúng đó. Bây giờ mình đã có hai cháu rồi.
    Chúc hai vợ chồng bạn sớm có tin vui nha.
    • 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Mình cũng KN ko đều nè tháng này gần 2 tháng rồi mà ko thấy ra. Lấy chồng 1 năm mà chưa có baby đang mong lắm.Mình đi bắt mắt vào ngày thứ mấy của chu kỳ thì được ta? Thuốc ở đây bao nhiêu tiền 1 thang ?
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 105 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tiệm này địa chỉ ở đâu vậy các chị ơi!!!
    • 68 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vinamilk390 Xem bài viết
    Tiệm này địa chỉ ở đâu vậy các chị ơi!!!
    193- Phạm Văn Hai, Tân Bình:Laughing:. Không biết có mẹ nào chữa ở đây thành công chưa ah? Mình định tuần sau đi vì đã 1 lần sẩy thai sớm, 1 lần thai lưu rồi
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tiệm này chỉ chữa về vô sinh thui hả các mẹ !!!!!!!!!!

em bị bệnh khác có nên khám ở đây không vậy ?
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

up lên nào !!!!!!!!!
    • 754 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hôm nay mình cũng đi bốc 12thang ở CCD, thực tình mình đang canh 1 chú nghé, nhưng theo thầy thì ko cần phải canh rụng trứng gì cả, thực tình mình ko biết nên theo thầy hay theo khoa học, mong mọi người có kinh nghiêm cho em lời khuyên nhé
    • 2,058 Bài viết

• 3,060 Được cảm ơn

Mình uống thuốc ở CCD cũng hơn 10 thang nhưng không thấy gì, có lẽ không hợp hoặc do mình chưa may mắn. Chứ bạn em mình thì sau khi uống 5 thang bên đó thì có bầu sinh con trai. Còn anh thợ làm nhà mình thì 14 năm theo Từ Dũ chữa vô sinh không thành công thì qua đó uống cả hai vợ chồng, mỗi người 12 thang thì sinh đôi 2 thằng cu.

Mình ước gì được như anh ấy.

Chúc các bạn may mắn nhé.
    • 754 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DIEPGIAMI Xem bài viết
    Mình uống thuốc ở CCD cũng hơn 10 thang nhưng không thấy gì, có lẽ không hợp hoặc do mình chưa may mắn. Chứ bạn em mình thì sau khi uống 5 thang bên đó thì có bầu sinh con trai. Còn anh thợ làm nhà mình thì 14 năm theo Từ Dũ chữa vô sinh không thành công thì qua đó uống cả hai vợ chồng, mỗi người 12 thang thì sinh đôi 2 thằng cu.

Mình ước gì được như anh ấy.

Chúc các bạn may mắn nhé.
    ôi, mình thì cầu 1 nghé thôirooling: hôm nay mình bắt đầu uống đây, hy vọng mình may mắn và chúc bạn mong thành ước nguyện
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở CCD kê toa và hốt thuốc luôn hay sao cả nhà ?

hay là kê toa cho mình đi chỗ khác hốt thuốc ?

Chỗ này chỉ chữa vô sinh thui ah ?
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Địa chỉ của CCĐ là : 193 Phạm Văn Hai- Quận Tân Bình. Kế bên nhà thuốc là trụ sở công an phường theo mình nhớ là phường 5 thì phải.
    Mình cũng đã uống hết 12 thang thuốc ở đó và cũng đang chờ kết quả. Uống thuốc ở CCĐ thì trứng và NMTC của mình phát triển tốt nhưng chu kì vẫn dài ( 45 ngày).
    Chủ tiệm CCĐ là ông lang Lý. Khi bạn đến ông sẽ bắt mạch và cho bạn thuốc uống. Thuốc hốt ngay tại tiệm luôn. Thuốc chữa VSHM khoảng 70k/ thang.
    Chúc các mẹ mong con sớm có tin vui nhé.:Rose:
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ở đây thì thầy Lý cũng trị nhiều bệnh khác nữa nhưng theo em biết thì có lẽ nổi tiếng chữa về VSHM.
    • 366 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Em ở tận HN, đang tìm dịp nào đi công tác để vào bắt mạch. Mà lại muốn cả 2 vợ chồng đi :Sad: Nếu chỉ đi vào để bốc thuốc thì tốn kém quá. Em có thấy 1 vài chị ở HN nhờ bốc thuốc ở đây rồi mang ra HN, ko hiểu làm thế nào làm thế đc nhỉ? :Thinking:
    • 1,309 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Tuỳ người nên các bạn cân nhắc, tớ uống ở đây thì đang bình thường (chữa DNBT để nhanh co baby) thì thành rong kinh. Trước chu kỳ đó thì bắt mạch khẳng định tớ có bầu rồi (chậm vài ngày), còn khẳng định là con trai. Sau đó vài ngày thì ra kinh, vài ngày đầu bình thường sau đó thì xối xả cả tháng trời phải đi Từ Dũ vét lòng tử cung mới cầm máu.

70K/thang thì cũng hơi cứng nhỉ:cool:

Tớ uống thúôc bắc gần 1 năm (thay vài cái ấm sắc thuốc) + chữa linh tinh 5 năm cuối cùng cũng quay lại Từ Dũ. Cho nên các bạn cân nhắc để đừng đi đường vòng mà hãy đến thẳng nơi chữa bệnh số 1 mà chữa để vững tinh thần là sớm muộn gì BS cũng tìm ra giải pháp, còn thuốc bắc thì vừa uống vừa chắp tay cầu nguyện tháng này ok....

Vài lời chia sẽ với các bạn, à tớ 2 nhóc rồi nhé, nói để các bạn có thêm nghị lực và niềm tin nhé.
    • 2,058 Bài viết

• 3,060 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cunken Xem bài viết
    Tuỳ người nên các bạn cân nhắc, tớ uống ở đây thì đang bình thường (chữa DNBT để nhanh co baby) thì thành rong kinh. Trước chu kỳ đó thì bắt mạch khẳng định tớ có bầu rồi (chậm vài ngày), còn khẳng định là con trai. Sau đó vài ngày thì ra kinh, vài ngày đầu bình thường sau đó thì xối xả cả tháng trời phải đi Từ Dũ vét lòng tử cung mới cầm máu.

.
    Như vậy là bạn có thai và hư thai đấy chứ !
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4