Địa chỉ khám bệnh

Hỏi về Viện y học phóng xạ và u bướu quân đội Hà nội. Giúp mình với, rất gấp ạ!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có bạn nào biết số điện thoại liên lạc của bác sĩ trong viện ko. mẹ mình bị ung thư di căn xương, nghe nói ở viện có phương pháp điều trị bằng uống phóng xạ, mình muốn liên lạc với bs trước khi đưa mẹ mình đến viện, vì mẹ mình hiện rất mệt, đi lại khó khăn, nhà mình lại ở xa hà nội. Giúp mình nhé, rất gấp ạ. Cảm ơn mọi người

• 12,732 Bài viết

• 8,788 Được cảm ơn

Đây là điều trị giảm đau bằng cách uống P-32 bạn nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vâng, em biết là uống phốt pho phóng xạ giảm đau, nhưng chị biết số điện thoại của bs nào trong viện này ko, cho em với, em muốn liên lạc trước để trao đổi rõ về tình trạng sức khỏe của mẹ em trước khi đưa mẹ em đi, vì mẹ em mệt quá, mẹ em đã bắt đầu phải dùng morphin rồi

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko ai reply sao!!! chắc chiều nay mình phải lên hn thôi

• 803 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Bạn có cần nữa không? tớ là bệnh nhân đang điều trị bệnh tuyến giáp ở đó nè, có gì thì nhắn vào nick mình trên này, mình sẽ giúp bạn có được số của bác sỹ

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn ,

Các mẹ oi , mình cũng đang muốn hỏi địa chỉ và số Đt của bác sỹ ở viện này , tuần tới mình đi khám tuyến giáp rồi . Thank các mẹ nhiều!:::Smiling:

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi METRUONGNAM Xem bài viết
    Chào bạn ,

Các mẹ oi , mình cũng đang muốn hỏi địa chỉ và số Đt của bác sỹ ở viện này , tuần tới mình đi khám tuyến giáp rồi . Thank các mẹ nhiều!:::Smiling:
    tháng trước mẹ em cũng có đi khám ở viện này. nhà em cũng ko quen ai ở viện đấy cả, nhưng viện cũng ít bệnh nhân vì chủ yếu là nghiên cứu nên khám rất nhanh. mẹ em mới chỉ bị viêm tuyến giáp, bs cho thuốc về uống 20 ngày rồi lên khám lại. bh thì chỉ uống thuốc bổ nữa thôi. về bệnh tuyến giáp thì theo em nghĩ nên đi khám ở viện này. mẹ em đã khám ở bv nội tiết nhưng ko thuyên giảm bệnh mà còn chuẩn đoán chưa chính xác bệnh

• 85 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

địa chì bệnh viện ở đâu nhỉ các mẹ?

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mình đang bệnh ung thư di căn xương. Hiện tại mẹ mình đang ở Tp HCM. Thấy thông tin về Viện Y học phóng xạ và u bướu của quân đội. Mình cần hỏi về địa chỉ và bác sĩ ở Viện này. Xin chỉ giúp mình với vì mẹ mình rất đau và yếu.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai giúp với! Mình cũng nghe nói tới photpho chữa ung thư di căn xương! Nếu ai biết thì cho mình số đt và địa chỉ bệnh viện nhé! Bạn nào đi rùi thì cho mình biết địa chỉ và cách thức làm việc của họ với nhé! Mẹ mình bị ung thư phổi di căn, đang rất yếu và đau đớn!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2