Địa chỉ khám bệnh

Hỏi địa chỉ xét nghiệm và tiêm ngừa rubella ở SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 251 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi chút xíu:
    Em đang chuẩn bị có thai nên nghe mọi người khuyên nên đi chích ngừa cúm và rubella. Em nghe nói phải xét nghiệm xem mình có kháng thể rubella không thì mới chích ngừa. Em xem thông tin thấy ở viện Pasteur có chích ngừa nhưng không thấy nói gì về xét nghiệm. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em địa chỉ xét nghiệm và chích ngừa với. Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu.:LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,236 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongtran82 Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi chút xíu:
    Em đang chuẩn bị có thai nên nghe mọi người khuyên nên đi chích ngừa cúm và rubella. Em nghe nói phải xét nghiệm xem mình có kháng thể rubella không thì mới chích ngừa. Em xem thông tin thấy ở viện Pasteur có chích ngừa nhưng không thấy nói gì về xét nghiệm. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em địa chỉ xét nghiệm và chích ngừa với. Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu.:LoveStruc:
    Bạn tới 414 Nguyễn tHị Minh Khai để xin xét nghiệm rubella. Có kết quả bạn có thể tư vấn ở Páteur, xem họ nói bạn có kháng thể chưa. Và bạn chích ngừa luôn. Còn cúm thì phải chích ngừa sau 1 tháng rubeela bạn áh
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trời ạ thế mà em dã chích cả 2 mũi một lúc vậy có sao không chị
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymilu Xem bài viết
    Bạn tới 414 Nguyễn tHị Minh Khai để xin xét nghiệm rubella. Có kết quả bạn có thể tư vấn ở Páteur, xem họ nói bạn có kháng thể chưa. Và bạn chích ngừa luôn. Còn cúm thì phải chích ngừa sau 1 tháng rubeela bạn áh
    Mẹ cho hỏi địa chỉ 414 Nguyễn Thị Minh Khai cụ thể là phòng mạch hay văn phòng gì vậy? Vì mình tìm thì thấy đó là phòng răng của bác sĩ Bích Nga mà?
    Cảm ơn mẹ nhiều nhé!