Địa chỉ khám bệnh

Hỏi địa chỉ bs Thắng - BV Tai mũi họng TW

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5,987 Bài viết

• 7,052 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ phòng khám của bs Thắng - Bệnh viện Tai Mũi Họng TW ko, mình đọc ở đâu đó nói phòng khám của bs ở phố Trần Quốc Toản muh ko nhớ nữa. Mẹ nào biết chỉ giùm gấp bởi bé nhà mình đang nghẹt mũi lắm. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờ
    10 = 7.56:Crying:

• 421 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Bác ơi, phòng khám của bác sỹ Thắng ở một phố/ngõ nhỏ trên phố Trần Quốc Toản. Nếu bác đi từ đầu Trần Bình Trọng nên phía phố Huế, thì cái ngõ đấy nằm phía bên tay trái, trước khi đến ngã tư với Liên Trì bác nhé. Ngõ to, không cổng, ô tô vào được, cứ đi thẳng đến cuối ngõ là nhà bác Thắng.
    Nếu bác không tìm được thì contact em, em pm số di động của em cho bác rồi em chỉ đường online luôn.:Smiling:
    Gấu yêu bố nào, yêu bố đi --> Hậu quả: (động từ Yêu của Gấu đấy, sợ chưa?)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,987 Bài viết

• 7,052 Được cảm ơn

Hihi, cảm ơn mẹ nó nhé, bé nhà mình bị viêm mũi dị ứng muh, khổ thân con, mỗi lần thời tiết thay đổi là ngạt mũi đêm ko ngủ được.

• 1,993 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi&mina Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ phòng khám của bs Thắng - Bệnh viện Tai Mũi Họng TW ko, mình đọc ở đâu đó nói phòng khám của bs ở phố Trần Quốc Toản muh ko nhớ nữa. Mẹ nào biết chỉ giùm gấp bởi bé nhà mình đang nghẹt mũi lắm. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều
    Bác sĩ Phạm Thắng - số nhà 25 ngõ Đoàn Như Hài trên phố Trần Quốc Toản . Nếu đi từ Quang Trung vào phố Trần Quốc Toản thì ngõ đó nằm bên tay phải đối diện với Trân Gia building .
    http://mgod.webtretho.com/forum/f248.../#post24153826
    Có nuôi con mới hiểu lòng cha mẹ :Sigh: :Silly: :LoveStruc: :559:

Một thiên thần nhỏ nữa đã tới!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 1,993 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

Bác sĩ Phạm Thắng - số nhà 25 ngõ Đoàn Như Hài trên phố Trần Quốc Toản . Nếu đi từ Quang Trung rẽ trái vào phố Trần Quốc Toản (hướng ra phố Trần Bình Trọng) thì ngõ đó nằm bên tay phải đối diện với Trần Gia building .

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,987 Bài viết

• 7,052 Được cảm ơn

Cảm ơn menamyeugau nhiều nhiều ạ. Nhân tiện hỏi luôn, mẹ nó ơi, bs Thắng có đông bệnh nhân ko vậy? Có phải xin số khám trước ko hả mẹ nó?

• 1,896 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Cảm ơn menamyeugau nhiều nhiều ạ. Nhân tiện hỏi luôn, mẹ nó ơi, bs Thắng có đông bệnh nhân ko vậy? Có phải xin số khám trước ko hả mẹ nó?
    Nhà bs Thắng không quá đông bệnh nhân như 1 số phòng khám khác. Bạn kg phải lấy số, cứ đến rồi chờ khám, cũng nhanh thôi.

• 257 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các bạn cho hỏi, khám bệnh ở Bs. Thắng thế nào. Bs. có chữa vấn đề viêm mũi, ngạt mũi của trẻ em tốt không ạ? Bạn nào đã từng chữa ở đây rồi cho mình biết với nhé. Cảm ơn nhiều.

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi bác sỹ Thắng có chữa về tai mũi họng cho người lớn không ạ? phòng khám của bác sỹ thường mở vào giờ nào vậy ạ?

• 1,993 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Cho em hỏi bác sỹ Thắng có chữa về tai mũi họng cho người lớn không ạ? phòng khám của bác sỹ thường mở vào giờ nào vậy ạ?
    Bác sỹ có khám cho cả người lớn bạn à. Mấy lần mình mang con đến hút mũi thấy người lớn cũng hút mũi ở đó ầm ầm hihi..có cả mấy bác già đến khám tai nữa.
    Theo chủ quan của mình thì bác sỹ Thắng khám cũng bình thường thôi. Quan trọng là phòng khám của bác ý có máy móc, soi tai soi mũi soi họng nên viêm nhiễm hoặc có vấn đề gì ở những chỗ đó là phát hiện ra ngay. Bác ý còn hút mũi nữa, theo mình thì hút mũi ở đó cũng khá hiệu quả. Hút mũi ở viện tai mũi họng (ở trên phố HBT ý) thì không phải chờ lâu, giá rẻ nhưng các bác ý hút qua loa hơn. Ở chỗ bác Thắng thì hút kỹ hơn và giá thì gấp 6 lần ( Ở viện VN Cuba thì lúc lấy 10k lúc lấy 15k, 20k). Túm lại là theo tớ nếu con bị viêm tai mũi họng thì chữa bác ý cũng được, nhưng nếu không phải viêm họng mà là phế quản hoặc phổi ...thì bác ý không siêu đâu.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2