Địa chỉ khám bệnh

Hỏi địa chỉ bs Thắng - BV Tai mũi họng TW

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 5,988 Bài viết

• 7,067 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ phòng khám của bs Thắng - Bệnh viện Tai Mũi Họng TW ko, mình đọc ở đâu đó nói phòng khám của bs ở phố Trần Quốc Toản muh ko nhớ nữa. Mẹ nào biết chỉ giùm gấp bởi bé nhà mình đang nghẹt mũi lắm. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờ
    10 = 7.56:Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 435 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Bác ơi, phòng khám của bác sỹ Thắng ở một phố/ngõ nhỏ trên phố Trần Quốc Toản. Nếu bác đi từ đầu Trần Bình Trọng nên phía phố Huế, thì cái ngõ đấy nằm phía bên tay trái, trước khi đến ngã tư với Liên Trì bác nhé. Ngõ to, không cổng, ô tô vào được, cứ đi thẳng đến cuối ngõ là nhà bác Thắng.
    Nếu bác không tìm được thì contact em, em pm số di động của em cho bác rồi em chỉ đường online luôn.:Smiling:
    Gấu yêu bố nào, yêu bố đi --> Hậu quả: (động từ Yêu của Gấu đấy, sợ chưa?)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,988 Bài viết

• 7,067 Được cảm ơn

Hihi, cảm ơn mẹ nó nhé, bé nhà mình bị viêm mũi dị ứng muh, khổ thân con, mỗi lần thời tiết thay đổi là ngạt mũi đêm ko ngủ được.
    • 1,991 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi&mina Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ phòng khám của bs Thắng - Bệnh viện Tai Mũi Họng TW ko, mình đọc ở đâu đó nói phòng khám của bs ở phố Trần Quốc Toản muh ko nhớ nữa. Mẹ nào biết chỉ giùm gấp bởi bé nhà mình đang nghẹt mũi lắm. Mẹ cháu xin cảm ơn nhiều
    Bác sĩ Phạm Thắng - số nhà 25 ngõ Đoàn Như Hài trên phố Trần Quốc Toản . Nếu đi từ Quang Trung vào phố Trần Quốc Toản thì ngõ đó nằm bên tay phải đối diện với Trân Gia building .
    • 1,991 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Bác sĩ Phạm Thắng - số nhà 25 ngõ Đoàn Như Hài trên phố Trần Quốc Toản . Nếu đi từ Quang Trung rẽ trái vào phố Trần Quốc Toản (hướng ra phố Trần Bình Trọng) thì ngõ đó nằm bên tay phải đối diện với Trần Gia building .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,988 Bài viết

• 7,067 Được cảm ơn

Cảm ơn menamyeugau nhiều nhiều ạ. Nhân tiện hỏi luôn, mẹ nó ơi, bs Thắng có đông bệnh nhân ko vậy? Có phải xin số khám trước ko hả mẹ nó?
    • 1,896 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Cảm ơn menamyeugau nhiều nhiều ạ. Nhân tiện hỏi luôn, mẹ nó ơi, bs Thắng có đông bệnh nhân ko vậy? Có phải xin số khám trước ko hả mẹ nó?
    Nhà bs Thắng không quá đông bệnh nhân như 1 số phòng khám khác. Bạn kg phải lấy số, cứ đến rồi chờ khám, cũng nhanh thôi.
    • 257 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các bạn cho hỏi, khám bệnh ở Bs. Thắng thế nào. Bs. có chữa vấn đề viêm mũi, ngạt mũi của trẻ em tốt không ạ? Bạn nào đã từng chữa ở đây rồi cho mình biết với nhé. Cảm ơn nhiều.
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi bác sỹ Thắng có chữa về tai mũi họng cho người lớn không ạ? phòng khám của bác sỹ thường mở vào giờ nào vậy ạ?
    • 1,991 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Cho em hỏi bác sỹ Thắng có chữa về tai mũi họng cho người lớn không ạ? phòng khám của bác sỹ thường mở vào giờ nào vậy ạ?
    Bác sỹ có khám cho cả người lớn bạn à. Mấy lần mình mang con đến hút mũi thấy người lớn cũng hút mũi ở đó ầm ầm hihi..có cả mấy bác già đến khám tai nữa.
    Theo chủ quan của mình thì bác sỹ Thắng khám cũng bình thường thôi. Quan trọng là phòng khám của bác ý có máy móc, soi tai soi mũi soi họng nên viêm nhiễm hoặc có vấn đề gì ở những chỗ đó là phát hiện ra ngay. Bác ý còn hút mũi nữa, theo mình thì hút mũi ở đó cũng khá hiệu quả. Hút mũi ở viện tai mũi họng (ở trên phố HBT ý) thì không phải chờ lâu, giá rẻ nhưng các bác ý hút qua loa hơn. Ở chỗ bác Thắng thì hút kỹ hơn và giá thì gấp 6 lần ( Ở viện VN Cuba thì lúc lấy 10k lúc lấy 15k, 20k). Túm lại là theo tớ nếu con bị viêm tai mũi họng thì chữa bác ý cũng được, nhưng nếu không phải viêm họng mà là phế quản hoặc phổi ...thì bác ý không siêu đâu.
    • 182 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

mình khám chữa bác này mấy lần rồi, thấy chuyên môn quá thường, chỉ được cái nhẹ nhàng, không dùng kháng sinh nặng và chữa triệu chứng bệnh thì tốt. hiệu quả thì quá đắt với số tiền bệnh nhân bỏ ra
    • 122 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangbongvh Xem bài viết
    mình khám chữa bác này mấy lần rồi, thấy chuyên môn quá thường, chỉ được cái nhẹ nhàng, không dùng kháng sinh nặng và chữa triệu chứng bệnh thì tốt. hiệu quả thì quá đắt với số tiền bệnh nhân bỏ ra
    Theo bạn thì chỗ nào tốt hơn?
    • 113 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em thấy có bác sĩ an ỏ viện tmh tw có chất luọng, nhung em không biết có khám ngoài bệnh viện không
    • 182 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

theo mình khám chỗ gs liễu ở nguyễn trường tộ được, chẩn đoán , phát hiện bệnh tốt nhưng không nên theo lâu dài. vì bác ấy dùng kháng sinh rất nặng, nếu khỏi luôn thì ok, không khỏi thì rất mệt mỏi, tốn tiền. với lại khám bác ấy lúc nào bác ấy cũng yêu cầu nội soi, cho dù khám lại liên tục mỗi lần cách có mấy ngày ( điều này không thực sự cần thiết mà mỗi lần soi mất khoảng 200k). phòng khám bác sĩ quang hiện đang là gđ tmh TW mình thấy ok hơn cả, cả về chẩn đoán lẫn thuốc thang, và có vẻ có trách nhiệm và tình người. sau khi đi khắp nơi chữa bệnh mũi họng trong vòng 6 năm trời mình rút ra như vậy, kh quảng cáo đâu, bệnh nhân thực sự đấy.
    • 299 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Mình nghe nói bác sỹ Phạm Thắng TMH có thể hỗ trợ tốt việc chữa trị viêm phế quản co thắt . mẹ nào chữa cho con khỏi ở đó rồi cho mình hỏi kinh nghiệm với. Bác sỹ thường dùng phương pháp nào khác với các bác sỹ ạ

• 67 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nhân tiện đưa cả list để các mẹ lưu lại khi cần nha:

1,BS Hiển, gần đường Hoàng Văn Thái, khu Định Công tel 85652682

2, BS Canh o ngo 195 Minh Khai

3, BS Nguyễn Thị Hoàn (là Tiến sĩ đấy)
    Trưởng khoa Nội tiết BV Nhi TW
    Ngõ 119 Tây Sơn (ngõ này đối diện Gò Đống Đa), có biển chỉ dẫn ngay từ đầu ngõ

4, Phòng khám Tai mũi họng của GS. Liễn - Viện Tai mũi họng TW ở 48 Bát Đàn xem sao (chỉ khám từ 16h - 19h thôi, CN nghỉ).

5, Bác sĩ Đỗ Bích Hằng -
    72- Hàng Bông - Hà nội
    Khám ngoài giờ từ 17h30.

6, Bác sĩ ở Viện Tai Mũi Họng đấy
    khám vào buổi chiều, khoảng 4 giờ gì đó, tại nhà riêng, nhung phai hẹn trước 0912189853 vì hình như bác sĩ này không phải là mở phòng khám đâu. địa chỉ bác sĩ là ở số 59 nhà B2 Giảng Võ

7, TS. Trần Lê Thuỷ- 04 5566124. Mobile: 090 328 0276
    Số nhà 2, ngõ 61, Trần Duy Hưng, Hà Nội
    Lưu ý với các bác là ở đây chỉ khám chữa bệnh bằng nội soi nên trẻ con mà đến đấy là bị quấn như bó giò đấy nhé. Nói vậy để nhỡ ai có phải đưa con đến đó không bị sốc

8, Bác sỹ Nguyệt (phó chủ nhiệm khoa ho hấp, viện nhi TƯ) Ngách 40 Ngõ 79 Cầu Giấy

9, Bác sỹ Lan (Viện Tai Mũi Họng) Tầng 3 B6 Giảng Võ

10, BS Tường- Ngõ 61 Lạc Trung - Ngách thứ hai bên tay phải (thuộc khu 118 căn hộ)
    - Nhà thứ hai bên tay phải của ngách.

11, bs Lâm 88 Hoà Mã

12, phòng khám Việt An, 54C Trần Quốc Toản

13, BS Vũ Trường Phong, ngõ 109 Trường Chinh đi Tel: 8686254

14, bác sỹ Hoàn viện Nhi ở ngõ chùa Đồng Quang, phố Nguyễn Lương Bằng, đối diện với cổng Gò Đống Đa

15, Bac sy Tuan - Truong khoa ho hap Vien Nhi - 155 Doi can Tel: 090.343.9297,

15, BS Quý là trưởng khoa TMH Viện Nhi đã nghỉ hưu nên có thể đến khám giờ nào cũng được nhà ở trong Đình Quan Nhân, Ngõ 441

16, Bác sỹ Vũ Văn Khoa - Tiến sỹ Tai Mũi Họng
    Khoa Tai Mũi Họng, Bệnh viện Nhi Trung ương
    Phòng khám ngoài giờ (16:30-20:00hrs) tại 20 Ngách 1 Ngõ 16 Đường Huỳnh Thúc Kháng (ngay phía sau Sở Địa chính Hà Nội)
    ĐT 8313 547 - 0903 264 593
    • 109 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lít này từ năm nào rồi , , ko biết h ai còn ai ko đây!
    • 144 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vqsktdt Xem bài viết
    Lít này từ năm nào rồi , , ko biết h ai còn ai ko đây!
    Theo như tớ biết thì list này hầu hết vẫn còn "hiệu lực", hihi.
    Nhà tớ gần hồ Thiền Quang, nên nhóc có vđ về tai mũi họng là tớ hay đưa ra bác Thắng, ý kiến của tớ là bác Thắng khám nhẹ nhàng tâm lý, mỗi tội bây giờ bác toàn để đệ tử khám thôi, tức thế. Đơn thuốc rất hạn chế dùng kháng sinh, vd con tớ 4 lần đi khám duy nhất có 1 lần bác cho 1 lọ xịt mũi pivalone (là kháng sinh rất nhẹ), còn lại chỉ rửa mũi thôi. Tuy nhiên giá khám chữa bệnh đúng là hơi chát, 50k khám, 50k rửa mũi/ lần, ah tớ khám từ cuối 2011, hihi trộm vía chưa phải quay lại khám lần nào, nên ko biết giá có tăng không.
    Ấn tượng của mẹ con tớ là bác sỹ Tai mũi họng mà hút thuốc như ống khói, khiếp. Tuy nhiên vẫn là có thiện cảm với bác lắm.