Địa chỉ khám bệnh

HN - Khám chữa mụn trứng cá hiệu quả ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 171K Lượt đọc
  • 226 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước khi sinh mẹ xiaoya đã bị mụn trứng cá rồi, sau khi sinh van bị, đến giờ đã sinh xiaoya được 13 thang rồi mà vẫn còn mụn, buồn lắm cơ. Có mẹ nào biết nơi điều trị tốt không, giúp mình với.
    Mặt trời của mẹ, em nằm trên lưng.:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xiaoya Xem bài viết
    Trước khi sinh mẹ xiaoya đã bị mụn trứng cá rồi, sau khi sinh van bị, đến giờ đã sinh xiaoya được 13 thang rồi mà vẫn còn mụn, buồn lắm cơ. Có mẹ nào biết nơi điều trị tốt không, giúp mình với.
    Mình chữa ở nhà bác sĩ Hưng 207 Phố Huế đây (anh ấy rất giỏi). Gần 1 năm rồi ko bị mụn lại nữa (các chỗ khác chỉ được 1 thời gian thôi lại mọc như cũ) nhưng viêm màng túi nặng nếu ko tìm hiểu kỹ. Vợ anh ấy khéo moi tiền khách lắm đấy. Mình bị lần đầu tiên toi mất 1,5 triệu. Sau lần đấy mò ra ngoài mua rẻ hơn được gần 1 nửa.
    • 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Mình chữa ở nhà bác sĩ Hưng 207 Phố Huế đây (anh ấy rất giỏi). Gần 1 năm rồi ko bị mụn lại nữa (các chỗ khác chỉ được 1 thời gian thôi lại mọc như cũ) nhưng viêm màng túi nặng nếu ko tìm hiểu kỹ. Vợ anh ấy khéo moi tiền khách lắm đấy. Mình bị lần đầu tiên toi mất 1,5 triệu. Sau lần đấy mò ra ngoài mua rẻ hơn được gần 1 nửa.
    Cảm ơn mẹ Babymoon nhiều nhé. Mẹ cháu sốt ruột với mấy cái mụn nên lại post lần nữa (thế nào cũng bị cừoi vì cái tội ngớ ngẩn).Cho mẹ cháu hỏi thêm BS Hưng khám vào những giờ nào nhé, phí khám thế nào, và điều trị khoảng bao lâu (tất nhiên mẹ cháu biết tùy vào mỗi người, mẹ cháu chỉ muốn biết chung chung ấy mà). Caảmơn mẹ Babymoon lan nua nhe.
    Mặt trời của mẹ, em nằm trên lưng.:Smiling:
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Babymoon nhiều nhé. Mẹ cháu sốt ruột với mấy cái mụn nên lại post lần nữa (thế nào cũng bị cừoi vì cái tội ngớ ngẩn).Cho mẹ cháu hỏi thêm BS Hưng khám vào những giờ nào nhé, phí khám thế nào, và điều trị khoảng bao lâu (tất nhiên mẹ cháu biết tùy vào mỗi người, mẹ cháu chỉ muốn biết chung chung ấy mà). Caảmơn mẹ Babymoon lan nua nhe.
    Bác ấy khám ngoài giờ hành chính nhưng mẹ nó nên đến sớm 1 tí để ghi tên ko thì chờ phát ốm. Mỗi lần khám là 30n. Anh Hưng thì ok, chị vợ thì kinh khủng. Cái đơn hôm đầu tiên mình mất 1,5 triệu, sau ra 29 Cửa Đông mất chưa đến 1 triệu. Tức điên người. Sau chỉ khám lấy đơn, còn tự ngoài mua thuốc và chăm sóc ở nhà. Mình mất hơn 2 tháng thì hết sạch mụn. Bây giờ chỉ khi nào sắp đèn đỏ lên 1, 2 cái, chấm thuốc trị mụn là hết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Bác ấy khám ngoài giờ hành chính nhưng mẹ nó nên đến sớm 1 tí để ghi tên ko thì chờ phát ốm. Mỗi lần khám là 30n. Anh Hưng thì ok, chị vợ thì kinh khủng. Cái đơn hôm đầu tiên mình mất 1,5 triệu, sau ra 29 Cửa Đông mất chưa đến 1 triệu. Tức điên người. Sau chỉ khám lấy đơn, còn tự ngoài mua thuốc và chăm sóc ở nhà. Mình mất hơn 2 tháng thì hết sạch mụn. Bây giờ chỉ khi nào sắp đèn đỏ lên 1, 2 cái, chấm thuốc trị mụn là hết.
    :Talktothe có điên mà khám BS hưng , ra viện da liễu quốc da 15a phố phương mai ,ở đó cũng khám ngoài giờ rồi chỉ mất có 30k thôi. ông BS hưng này bây giờ kiêu lắm ,mà còn dâm dê lắm.con dê cụ này các mẹ mà mặc áo hai dây là bị kiểm tra ngục ngay. thông báo cho các mẹ biết mà đề phòng. còn chị vợ thì thèm khát đàn ông lắm........:Applause:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,666 Bài viết

• 1,877 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuquimem Xem bài viết
    :talktothe có điên mà khám bs hưng , ra viện da liễu quốc da 15a phố phương mai ,ở đó cũng khám ngoài giờ rồi chỉ mất có 30k thôi. ông bs hưng này bây giờ kiêu lắm ,mà còn dâm dê lắm.con dê cụ này các mẹ mà mặc áo hai dây là bị kiểm tra ngục ngay. Thông báo cho các mẹ biết mà đề phòng. Còn chị vợ thì thèm khát đàn ông lắm........:applause:
    ra biển tắm vài hôm là lặn hết ý, cực
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các mẹ. trước đây mình cũng bị nhiều mụn lắm. mụn to và sưng tấy rất đau. mình đươc mách đến trung tâm y dươc tinh hoa. mình đã điều trị ở đó 1 tgian, giờ mun đã khỏi. mẹ nào muốn điều trị thì gọi cho em Quỳnh sđt:0914301678 là y tá kĩ thuật viên trị mụn ở đó. em ấy nhiệt tình, có kinh nghiệm và làm tốt lắm.
    • 195 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mẹ nào muốn trị mụn Pm ,minh chữa cho các mẹ hết luôn !
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng được bạn Quỳnh tinh hoa đó điều trị mụn cho mình rồi đấy. bạn đấy làm cẩn thận và nhẹ nhàng lắm. nhưng bạn ấy nghỉ làm ở y dược tinh hoa rồi, hình như mở cửa hàng riêng thì phải. Tý nữa mình cũng thử gọi cho bạn ấy xem, nếu còn làm mình đến chăm sóc da.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lienhong2009 Xem bài viết
    mẹ nào muốn trị mụn Pm ,minh chữa cho các mẹ hết luôn !
    BAn oi, ban chua the nao, post len day cho moi nguoi tham khao, ban la bac si a
    • 268 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

up cho chủ đề này. Hồi trước em chỉ cũng chỉ có một vài mụn trứng cá thôi, nhưng ko hiểu sao 2 năm gần đây mặt em lên rất nhiều mụn.Đặc biệt là mẫy tháng nay mặt nhiều kinh khủng..toàn mụn trứng cá nhỏ ..nhìn như cái bánh đa vừng ý..đến kinh. Mất cả tự tin khi giao tiếp..có mẹ nào có bí kíp chữa trị ,hay biết địa chỉ nào chữa mụn trứng cá hiệu quả và uy tin giới thiệu giúp em với ah..!! Em cần thông tin gấp ah..Mong các mẹ giúp đỡ.Thankssss các mẹ nhìu nhìu...!!:Kiss:
    • 268 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

up hưởng ứng chuyên mục này nào...!!!!
    • 268 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

sao chẳng thấy ai phản hồi j nhỉ ??!!! hic hic ..em đang cần thông tin gấp mà...ai biết ở đâu chữa mụn uy tín, hiệu quả mách jups em với...!!!
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

up lên ai biết giúp đỡ
    em cũng nhiều mụn quá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nên dùng mật ong thường xuyên, kết hợp với bôi mật ong lên các vết mụn. Trước kia mình cũng hay bị trứng cá lắm, từ ngày dùng thử mật ong da rất đẹp mà lại hết trứng cá. Bạn có thể tìm hiểu thêm công dụng của mật ong trên các trang web
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có biết anh Duy ở Lê Trọng Tấn ko? Em nghe bảo ở đó chữa hay lắm. Có mẹ nào chữa ở đấy ko share thông tin cho pà kon biết tham khảo kái.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em cháu năm nay học lớp 12 mà mặt bị mụn trứng cá nặng quá. Mẹ cháu định cho em cháu đi khám vào chủ nhật vì các ngày khác em cháu học suốt. Các mẹ có kinh nghiệm cho cháu hỏi nên khám ở đâu thì bác sĩ khám tốt với tận tâm được không ạ. Cháu xin cám ơn ạ!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À cháu xin phép hỏi thêm là đến viện da liễu quốc gia khám có tốt không ạ :Sad:
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pls85 Xem bài viết
    Các mẹ có biết anh Duy ở Lê Trọng Tấn ko? Em nghe bảo ở đó chữa hay lắm. Có mẹ nào chữa ở đấy ko share thông tin cho pà kon biết tham khảo kái.
    Mình khuyên bạn không nên dùng, Mình đã từng là nạn nhân dùng thuốc của nhà Anh chị này,trước khi chữa mặt mình chỉ có vài nốt nhưng sau khi dùng một thời gian mặt như bãi chiến trường, nhìn khủng khiếp lắm. Sau đó mình đi chữa thuốc tây y của B.S Lãnh, trộm vía đã tốt lên nhiều rồi. Thật sự tiền mất tật mang.
    • 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ui bs Hưng đấy dê lắm các mẹ ạ, mà giá thì cắt cổ ra. Thực ra ông ý chữa cũng được nhưng mà giá cả thì không thể mê được. Hồi trước mình cũng bị trứng cá nhiều, ra viện da liễu khám bác sĩ Yến chữa okie phết, nhưng mà ngừng thuốc 6 tháng lại bị. Bác sĩ Lai ở Thịnh Yên chữa cũng okie nhưng mà giá cũng hơi mắc 1 tí (nhưng không đến nỗi như ông Hưng). Còn mình hiện đang theo bác sĩ Hương, nguyên là bác sĩ chuyên khoa của viện da liễu giờ nghỉ hưu rồi. Bác ý toàn các thuốc tự làm, uống chỉ toàn vitamin không hại, giá cả thì khá rẻ, mình mới uống hơn 1 tháng nhưng mà thấy cũng ổn. Các mẹ tham khảo nhé.
    Mình chung sống với mụn bao lâu rồi, cũng chán quá, mẹ nào biết ai có thể chữa khỏi hoàn toàn thì mách mình với nhá