Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Địa chỉ khám bệnh

HN - Khám chữa mụn trứng cá hiệu quả ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 142K Lượt đọc
  • 204 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước khi sinh mẹ xiaoya đã bị mụn trứng cá rồi, sau khi sinh van bị, đến giờ đã sinh xiaoya được 13 thang rồi mà vẫn còn mụn, buồn lắm cơ. Có mẹ nào biết nơi điều trị tốt không, giúp mình với.
    Mặt trời của mẹ, em nằm trên lưng.:Smiling:

• 193 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xiaoya Xem bài viết
    Trước khi sinh mẹ xiaoya đã bị mụn trứng cá rồi, sau khi sinh van bị, đến giờ đã sinh xiaoya được 13 thang rồi mà vẫn còn mụn, buồn lắm cơ. Có mẹ nào biết nơi điều trị tốt không, giúp mình với.
    Mình chữa ở nhà bác sĩ Hưng 207 Phố Huế đây (anh ấy rất giỏi). Gần 1 năm rồi ko bị mụn lại nữa (các chỗ khác chỉ được 1 thời gian thôi lại mọc như cũ) nhưng viêm màng túi nặng nếu ko tìm hiểu kỹ. Vợ anh ấy khéo moi tiền khách lắm đấy. Mình bị lần đầu tiên toi mất 1,5 triệu. Sau lần đấy mò ra ngoài mua rẻ hơn được gần 1 nửa.

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Mình chữa ở nhà bác sĩ Hưng 207 Phố Huế đây (anh ấy rất giỏi). Gần 1 năm rồi ko bị mụn lại nữa (các chỗ khác chỉ được 1 thời gian thôi lại mọc như cũ) nhưng viêm màng túi nặng nếu ko tìm hiểu kỹ. Vợ anh ấy khéo moi tiền khách lắm đấy. Mình bị lần đầu tiên toi mất 1,5 triệu. Sau lần đấy mò ra ngoài mua rẻ hơn được gần 1 nửa.
    Cảm ơn mẹ Babymoon nhiều nhé. Mẹ cháu sốt ruột với mấy cái mụn nên lại post lần nữa (thế nào cũng bị cừoi vì cái tội ngớ ngẩn).Cho mẹ cháu hỏi thêm BS Hưng khám vào những giờ nào nhé, phí khám thế nào, và điều trị khoảng bao lâu (tất nhiên mẹ cháu biết tùy vào mỗi người, mẹ cháu chỉ muốn biết chung chung ấy mà). Caảmơn mẹ Babymoon lan nua nhe.
    Mặt trời của mẹ, em nằm trên lưng.:Smiling:

• 193 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xiaoya Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ Babymoon nhiều nhé. Mẹ cháu sốt ruột với mấy cái mụn nên lại post lần nữa (thế nào cũng bị cừoi vì cái tội ngớ ngẩn).Cho mẹ cháu hỏi thêm BS Hưng khám vào những giờ nào nhé, phí khám thế nào, và điều trị khoảng bao lâu (tất nhiên mẹ cháu biết tùy vào mỗi người, mẹ cháu chỉ muốn biết chung chung ấy mà). Caảmơn mẹ Babymoon lan nua nhe.
    Bác ấy khám ngoài giờ hành chính nhưng mẹ nó nên đến sớm 1 tí để ghi tên ko thì chờ phát ốm. Mỗi lần khám là 30n. Anh Hưng thì ok, chị vợ thì kinh khủng. Cái đơn hôm đầu tiên mình mất 1,5 triệu, sau ra 29 Cửa Đông mất chưa đến 1 triệu. Tức điên người. Sau chỉ khám lấy đơn, còn tự ngoài mua thuốc và chăm sóc ở nhà. Mình mất hơn 2 tháng thì hết sạch mụn. Bây giờ chỉ khi nào sắp đèn đỏ lên 1, 2 cái, chấm thuốc trị mụn là hết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Bác ấy khám ngoài giờ hành chính nhưng mẹ nó nên đến sớm 1 tí để ghi tên ko thì chờ phát ốm. Mỗi lần khám là 30n. Anh Hưng thì ok, chị vợ thì kinh khủng. Cái đơn hôm đầu tiên mình mất 1,5 triệu, sau ra 29 Cửa Đông mất chưa đến 1 triệu. Tức điên người. Sau chỉ khám lấy đơn, còn tự ngoài mua thuốc và chăm sóc ở nhà. Mình mất hơn 2 tháng thì hết sạch mụn. Bây giờ chỉ khi nào sắp đèn đỏ lên 1, 2 cái, chấm thuốc trị mụn là hết.
    :Talktothe có điên mà khám BS hưng , ra viện da liễu quốc da 15a phố phương mai ,ở đó cũng khám ngoài giờ rồi chỉ mất có 30k thôi. ông BS hưng này bây giờ kiêu lắm ,mà còn dâm dê lắm.con dê cụ này các mẹ mà mặc áo hai dây là bị kiểm tra ngục ngay. thông báo cho các mẹ biết mà đề phòng. còn chị vợ thì thèm khát đàn ông lắm........:Applause:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,662 Bài viết

• 1,843 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuquimem Xem bài viết
    :talktothe có điên mà khám bs hưng , ra viện da liễu quốc da 15a phố phương mai ,ở đó cũng khám ngoài giờ rồi chỉ mất có 30k thôi. ông bs hưng này bây giờ kiêu lắm ,mà còn dâm dê lắm.con dê cụ này các mẹ mà mặc áo hai dây là bị kiểm tra ngục ngay. Thông báo cho các mẹ biết mà đề phòng. Còn chị vợ thì thèm khát đàn ông lắm........:applause:
    ra biển tắm vài hôm là lặn hết ý, cực

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các mẹ. trước đây mình cũng bị nhiều mụn lắm. mụn to và sưng tấy rất đau. mình đươc mách đến trung tâm y dươc tinh hoa. mình đã điều trị ở đó 1 tgian, giờ mun đã khỏi. mẹ nào muốn điều trị thì gọi cho em Quỳnh sđt:0914301678 là y tá kĩ thuật viên trị mụn ở đó. em ấy nhiệt tình, có kinh nghiệm và làm tốt lắm.

• 195 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mẹ nào muốn trị mụn Pm ,minh chữa cho các mẹ hết luôn !

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng được bạn Quỳnh tinh hoa đó điều trị mụn cho mình rồi đấy. bạn đấy làm cẩn thận và nhẹ nhàng lắm. nhưng bạn ấy nghỉ làm ở y dược tinh hoa rồi, hình như mở cửa hàng riêng thì phải. Tý nữa mình cũng thử gọi cho bạn ấy xem, nếu còn làm mình đến chăm sóc da.

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lienhong2009 Xem bài viết
    mẹ nào muốn trị mụn Pm ,minh chữa cho các mẹ hết luôn !
    BAn oi, ban chua the nao, post len day cho moi nguoi tham khao, ban la bac si a