Địa chỉ khám bệnh

Hải Phòng- Tìm chỗ khám phụ khoa uy tín

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.97K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như tít ạ, em có bệnh phụ khoa. Các triệu chứng như ra nhiều nước, màu trắng trong, có mùi khác bình thường. Nhấp nháy ngứa trong vùng âm đạo. Môi bé bên trái bị sần sùi xếp thành vảy. Người yêu em thì dùng BCS thường xuyên và k có biểu hiênh bệnh gì. Có chị nào biết em bị bệnh gì k ạ. EM ra hiệu thuốc thì được cho thuốc uống và đặt mà mãi không khỏi. Em muốn đi khám mà chưa biết khám ở đâu ở HP thì uy tín chất lượng. Các chị ai có kinh nghiệm về bệnh này hay biết chỗ nào khám uy tín chất lượng thì chỉ em với ạ. Em cảm ơn!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uppppppppp các chị giúp em với em lo lắm ạ huhu
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thường đến khám nhà bác sỹ Hiền ở 27/213 Lạch tray, vì ở đấy ngoài giờ hành chính lên tiện cho mình hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ashley_vn Xem bài viết
    Như tít ạ, em có bệnh phụ khoa. Các triệu chứng như ra nhiều nước, màu trắng trong, có mùi khác bình thường. Nhấp nháy ngứa trong vùng âm đạo. Môi bé bên trái bị sần sùi xếp thành vảy. Người yêu em thì dùng BCS thường xuyên và k có biểu hiênh bệnh gì. Có chị nào biết em bị bệnh gì k ạ. EM ra hiệu thuốc thì được cho thuốc uống và đặt mà mãi không khỏi. Em muốn đi khám mà chưa biết khám ở đâu ở HP thì uy tín chất lượng. Các chị ai có kinh nghiệm về bệnh này hay biết chỗ nào khám uy tín chất lượng thì chỉ em với ạ. Em cảm ơn!
    triệu chứng của bạn có thể là bị nấm âm đạo đấy, bạn đến thử BS HÀ 99 Tôn Đức Thắng - HP xem thế nào, nghe mọi người nói BS ấy chữa phụ khoa tốt lắm, bạn nên đi nhanh lên ko bệnh nặng hơn thì mệt. Chúc bạn mau khỏi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang định đi soi trứng để canh thằng cu cho đạt điểm 10, mà chưa biết nên đến chỗ nào hay. Có mẹ nào biết thì mách em với, em cũng nghe nói tới BS Hiền ở Lạch Tray, Thơ ở Lâm Tường, nhưng chưa biết thế nào. Các bước canh trứng ra sao? chi phí khoảng bao nhiêu các mẹ nhỉ?
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng giống như bạn cũng ra nhiều khí hư, và nó còn bị mọc một cái nốt thịt ở cưa nữa cơ, hôm đi khám ở phòng khám đa khoa quốc tế thì BS bảo chỉ bị nấm cho thuốc đặt và uống đền giờ gần hết thuốc rồi nhưng không thấy có hiệu quả gì cả chán quá không biết đi khám ở đâu được
    • 69 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

BS Thủy ở Cát Dài nhé các bạn. Hơi đông 1 tí nhưng chữa bệnh tốt và hiệu quả. Gần trường Nguyễn Văn Tố. Các bạn tới đó hỏi thăm người ta chỉ cho. Vì mình ko ở HP cũng cả gần 10 năm rồi nên ko nhớ rõ địa chỉ. BS Thủy là giám đốc bv phụ sản HP, có tu nghiệp bên Pháp về nữa.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đến chỗ bác sĩ Hà ở Cát Dài (gần khách sạn Phú Vinh ) hoặc bác sĩ Chiên ở ngõ Văn Minh đi.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e cug bj tinh trang viem nhiem. ma lo wa. hai vc dang lo lang vi chua co con caj .ma e thi van chua khoi dc caj benh viem nay. co aj o hai phong co dia chi uy tin cua bac si nao mach gjup cho e voi. e cam on nha
    • 136 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Kiwiiiii ơi minh thấy vảo phòng khám bsi huy la phó giám đôc bv phụ sản hp. Mình cũng giống bạn có gì cho minh sdt để mình trao đổi nhé k thì nt cho minh 0904098436. Mình cũng đag lo lắng quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 0988162301