Địa chỉ phòng khám đa khoa của người việt nam mình ở đâu các mẹ nhỉ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.19K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Năm nay em 30 tuồi mà vẫn chưa có con, đọc tin tức trên mạng và đi khám nhiều bệnh viện họ chuẩn đoán em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung em đã điều trị 1 lần tại bệnh viện nhưng thủ thuật rườm rà mất thời gian quá. Gần đây em lại có thấy tình trạng tái phát như trước, muốn hỏi các mẹ xem có phòng khám phụ khoa nào mà chuyên các bác sĩ người việt mình không - Người việt nam dùng hàng việt nam là tốt nhất. Chứ em vào xem mấy phòng khám toàn thấy người tàu khám chữa bệnh thôi vừa đắt lại không đảm bảo chồng em không yên tâm lên không cho tới những phòng khám đó. Em hiện sống ở hà nội có địa chỉ nào khám chữa bệnh của người Việt mong các mẹ chỉ giúp em nhé. Em xin cảm ơn!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyduyen2701 Xem bài viết
    Năm nay em 30 tuồi mà vẫn chưa có con, đọc tin tức trên mạng và đi khám nhiều bệnh viện họ chuẩn đoán em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung em đã điều trị 1 lần tại bệnh viện nhưng thủ thuật rườm rà mất thời gian quá. Gần đây em lại có thấy tình trạng tái phát như trước, muốn hỏi các mẹ xem có phòng khám phụ khoa nào mà chuyên các bác sĩ người việt mình không - Người việt nam dùng hàng việt nam là tốt nhất. Chứ em vào xem mấy phòng khám toàn thấy người tàu khám chữa bệnh thôi vừa đắt lại không đảm bảo chồng em không yên tâm lên không cho tới những phòng khám đó. Em hiện sống ở hà nội có địa chỉ nào khám chữa bệnh của người Việt mong các mẹ chỉ giúp em nhé. Em xin cảm ơn!
    Đa số các phòng khám phụ khoa đều là bác sĩ trung quốc. Làm ăn linh tinh lắm. Em biết phòng khám gần nhà em trước cũng của trung quốc. Nhưng hình như đuổi hết bác sĩ trung quốc đi rồi. Giờ người việt nam quản lý. 100% bác sĩ người việt nam. thấy ra khuyến mãi giá rẻ liên tục. Chị qua phòng khám 59 Khương Trung - Thanh Xuân mà khám. Còn đi những phòng khám khác thì toàn bác sĩ tàu thôi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yenchi99; 22/11/2013 vào lúc 02:44 PM.