Địa chỉ khám bệnh

Địa chỉ khám thai ở Tp.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi all

Nhờ các mẹ tư vấn giúp vài địa chỉ khám thai ở Tp.HCM nhé !

Mình ở mới chuyển vào nên không rành lắm !

Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Địa chỉ khám thai ở Quận Tân Phú, Tp.HCM...

Có mẹ nào khám thai ở Q. Tân Phú, Tp.HCM ko? Mình ở đường Vườn Lài tính đi khám thai nhưng chẳng biết chỗ nào cả..Các mẹ giới thiệu cho mình 1 số địa chỉ với? Tại mình đi làm cũng khá bận :((:((:((, ko có thời gian khám thai giờ hành chánh, tập 1 thì khám ở BV. DHYD HVT....

• Sơ cứu cho bé khi bị côn trùng đốt

Các vết cắn, đốt của côn trùng mang lại cảm giác khó chịu cho bé như ngứa, bỏng rát hoặc đau; gây...

• Mọi người cho mình hỏi về lương y Nguyễn Đức Hai ở HN

Chào mọi người, Mình hiện tại mang trong người rất nhiều bệnh nhưng mình ở thành phố khác nên...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Dự phòng bệnh phụ khoa

Hiện nay đã có thuốc dùng dự phòng các bệnh viêm nhiễm qua đường sinh dục. Dự phòng các biến chứng...

• Địa chỉ siêu âm ở TP HCM

Lúc đầu mình có khám thai tại HV, bsĩ Giang(khám ngoài giờ),bsĩ nói canh đúng 14w đi siêu âm 3D,và chỉ cho mình chỗ 2G Lý Thường Kiệt. Khi mình đến SA, bs SA hỏi mới 14w muốn SA cái gì??:Surprise: :Surprise: Mình nói là không biết,bsĩ Giang bên HV bảo đi SA.Lúc đó mới SA cho mình. Nhưng vì mình...

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bệnh Viện Từ Dũ
    Địa chỉ: 284 Đường Cống Quỳnh, Quận 1
    Thành phố Hồ Chí Minh - Việt nam

Tel: (+84-8) 3404 2960 / 3925 4856
    Fax: (+84-8) 839 6832
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 10/02/2009 vào lúc 12:25 PM. Lý do: xoá phần vi phạm quảng cáo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

1. Bệnh viện Hùng Vương 128 Hùng Vương P12 Q5
    2. Bệnh viện Phụ sản quốc tế 63 Bùi thị xuân Q1
    3. Bệnh viện ĐH Y Dược TPHCM 215 Hồng Bàng P11 Q5
    4. Các phòng hộ sinh các quận huyện đều có
    5. Các phòng khám tư của các bác sĩ trong bệnh viện.

* Note : khám ở đâu thì mấy tháng cuối cũng nên tìm 1 bs để nhờ vả họ đỡ sinh cho mình. Tránh tình trạng bị bỏ mặc.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anameo Xem bài viết
    Hi all

Nhờ các mẹ tư vấn giúp vài địa chỉ khám thai ở Tp.HCM nhé !

Mình ở mới chuyển vào nên không rành lắm !

Thanks.
    Mình có biết phòng mạch tư của BS Vũ Hải ở đường Huỳnh Tịnh Của Q3 .Mình ko nhớ địc chỉ cụ thể nhưng bạn đi đường Lý chính Thắng gần hết đường nhìn bên tay phải có đường Huỳnh Tịnh Của chay vào khoảng 5m nhìn bên tay phải là thấy liền hà!
    Lúc trước mình cũng khám ở đó đó!BS VŨ Hải là trưởng khoa hậu phẩu BV Từ Dũ đó
    Lúc mình sanh em bé BS Vũ Hải khám rồi ký giấy ra viện cho mình đó
    • 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SUBINHAO Xem bài viết
    Mình có biết phòng mạch tư của BS Vũ Hải ở đường Huỳnh Tịnh Của Q3 .Mình ko nhớ địc chỉ cụ thể nhưng bạn đi đường Lý chính Thắng gần hết đường nhìn bên tay phải có đường Huỳnh Tịnh Của chay vào khoảng 5m nhìn bên tay phải là thấy liền hà!
    Lúc trước mình cũng khám ở đó đó!BS VŨ Hải là trưởng khoa hậu phẩu BV Từ Dũ đó
    Lúc mình sanh em bé BS Vũ Hải khám rồi ký giấy ra viện cho mình đó
    Bạn ơi cho hỏi nếu khám bác sĩ Vũ Hải thì khi đi sanh bác ấy có trực tiếp đỡ em bé cho mình không vậy? Và bác ấy có thề help mình book phòng dịch vụ trong Từ Dũ được không?
    • 54 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bs là nam hay nữ vậy bạn?
    • 188 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cac mẹ cho em hoi: em muốn tìm một phòng khám tư nhân, ngoài giờ để khám tổng quát trước khi mang thai. Nhờ các mẹ tư vấn giúp. Em biết Phòng khám Minh Khai ở Q.3 có khám sản phụ khoa, nhưng không biết có khám sức khỏe trước khi mang thai khong các mẹ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào khám thai ở bệnh viện Triều An không? nghe nói khám bệnh ở bệnh viện Triều An tốt và nổi tiếng lắm, không biết khám thai ở BV Triều An có đáng tin cậy không, các mẹ có nào có đi khám thai ở đó hay những BV khác xin tư vấn dùm. xin cảm ơn!