Địa chỉ khám bệnh

Địa chỉ khám bệnh về cơ, xương, khớp tại Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 36.7K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 188 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi thăm địa chỉ nào khám các bệnh về cơ xương khớp uy tin tại Sài Gòn vậy? Nếu có khám bệnh ngoài giờ thì càng tốt. Cám ơn

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể đến bệnh viện Nhân Dân 115 khoa Y Học Thể Thao chuyên điều trị kỹ thuật cao về cơ xương khớp qua nội soi. Trước đây mình có người quen bị thoái hóa khớp gối và đã được mổ nội soi, nay thấy giảm đau rất nhiều và đi lại được.
    Mình cũng có đến phòng khám ông BS mổ nội soi đó để khám cổ chân, ông đó làm việc vào thứ 3 hàng tuần ở 68 nguyễn giản thanh p.15 q.10, trong khu cư xá bắc hải thì phải. Bạn có thể đến khám thử xem.
    Chúc mau khỏi bệnh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm tuần rồi mẹ mình bị đau khớp mình đưa mẹ mình vào phòng khám xương bv Vạn Hạnh q10,có bs HBLĩnh khám tốt lắm về nhà bà cụ khen wá trời nhất định
    từ giờ chỉ khám bác L thui.hình như bác chỉ khám sáng thứ 3,5,7 thôi đó bạn.bạn thử khám xem sao nhé.

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

<P>bạn có thể khám bs Trọng Anh - 0903676996, Phòng khám ngoài giờ rất đông khách nên đặt hẹn trước nhé</P>
    <P>Chúc bạn may mắn </P>
    <P>Tho</P>

• 1,002 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tulipnoir Xem bài viết
    Hôm tuần rồi mẹ mình bị đau khớp mình đưa mẹ mình vào phòng khám xương bv Vạn Hạnh q10,có bs HBLĩnh khám tốt lắm về nhà bà cụ khen wá trời nhất định
    từ giờ chỉ khám bác L thui.hình như bác chỉ khám sáng thứ 3,5,7 thôi đó bạn.bạn thử khám xem sao nhé.
    mình tìm thông tin của bs Lĩnh trên mạng, Vô tình đọc được thông tin này. Khi bs Lĩnh còn làm bên Trung Tâm Chấn Thương Chỉnh Hình. Chắc đây là nguyên nhân vì sao bs chuyển qua Vạn Hạnh.
    Gửi bạn đọc để cẩn thận hơn nha. :Angel:
    http://www.vnexpress.net/GL/Doi-song/2006/09/3B9EE103/

• 188 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanty Xem bài viết
    mình tìm thông tin của bs Lĩnh trên mạng, Vô tình đọc được thông tin này. Khi bs Lĩnh còn làm bên Trung Tâm Chấn Thương Chỉnh Hình. Chắc đây là nguyên nhân vì sao bs chuyển qua Vạn Hạnh.
    Gửi bạn đọc để cẩn thận hơn nha. :Angel:
    http://www.vnexpress.net/GL/Doi-song/2006/09/3B9EE103/
    Mình vừa đọc xong bài báo này. Liuệ có còn tin tưởng vị bác sĩ này không các mẹ????

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị có thể đến Bệnh viện CTCH SAIGON-ITO số 305 Lê Văn Sỹ, P1, Quận Tân Bình, ở BV này có BS Chơn giỏi về phẫu thuật và điều trị các bệnh lý về khớp gối và khớp háng đặc biệt đã mổ thành công cho rất nhiều bệnh nhân là người lớn tuổi bị kèm các bệnh nội khoa như tim mạch, huyết áp cao, tiểu đường ...( các bệnh này ở BV khác rất hiếm khi dám làm vì nguy hiển cao). Nếu không có thời gian bạn có thể đặt hẹn khám ngòai giờ tại phòng khám riêng của BS ở địa chỉ 373/55 Lý thường Kiệt, P6, Q.TB hoặc ghé vào web để tham khảo thông tin trước khi quyết định nhé các chị www.khopgoikhophang.com

• 125 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyvn_08 Xem bài viết
    Các mẹ cho mình hỏi thăm địa chỉ nào khám các bệnh về cơ xương khớp uy tin tại Sài Gòn vậy? Nếu có khám bệnh ngoài giờ thì càng tốt. Cám ơn
    .

Thêm một đ/c cho bạn tham khảo : TS BS lê Anh Thư trưởng khoa xương khớp Bênh viện Chợ Rẫy , Phòng mạch 680 /94 Nguyễn Trãi Q5 , dt 3950 6033 .Mình có hỏi qua dt một lần nghe nói phải lấy số trước một ngày
    - nếu đến khám có gì cho mình biết bác ấy khám có good không nha , vì nhà mình hơi xa và đang uống Đông y với châm cứu .

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyvn_08 Xem bài viết
    Minh La duoc si. Vi di lam trinh duoc viên trong benh viên nen Minh rat biết nhieu bac si gioi.
    Minh chi cho ban mot bs Co xuong khớp gioi noi tiếng o benh viên Cho Ray la ThSBs Huynh Van Khoa, la pho khoa Co Xuong Khop Bv Cho Ray,vua moi du hoc chuyen khoa Co xuong Khớp tai Nước cong Hoa Pháp va Liên tuc duoc nhan cac chung chi tu nước My, Han Quốc, Singapor, HongKong va ca Việt Nam nua.
    Benh nhan nao toi kham cung hai Long vi bs giai thích rat ro benh cua Minh. ke toa thuốc bang may vi tinh in ra. Gia thuốc hop li
    Phong Mạch rat dong benh o dia chi 104/55 Thanh Thai f12 quan 10 Nam gan bvien 115.
    so dt cua bs La 0989023485-0982868620.
    Ban den tham do thu xem Nhung benh nhan da kham roi thay the nao roi dan me den

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ em bị đau khớp gối gần 1 năm uống thuốc nhưng ko thấy đỡ nhiều. Sau có một người bạn chỉ cách nên hiện giờ mẹ em đã ko còn đau khớp và cũng ko còn phải uống thuốc nữa. Bạn của mẹ em cùng với một số người bạn khác hay tổ chức những buổi chia sẻ về sức khỏe hàng tuần, chia sẻ với nhau những cách hay về khớp, rồi cao huyết áp, vv.. Mẹ em cũng nhờ vậy mà đã khỏi bệnh đau khớp. Mọi người quan tâm tìm hiểu thì gọi cho chị Nhung 091 653 3025 hoặc anh Tuấn 091 2284 788 để hỏi thêm về lịch cụ thể của những buổi chia sẻ này nhé. Chúc mọi người mau lại có sức khỏe tốt.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2