Địa chỉ khám bệnh

Địa chỉ chữa ung thư bằng thuốc nam

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 405 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

bố em bị ung thư di căn, bệnh viện họ khuyên về nhà...em rất sợ cảm giác j đó, e đọc trên mạng thấy có nhiều ngwòi chữa khỏi và em cũnbg tìm đến 3 thầy lang: thầy thìn(kim bôi hòa bình)-bà lang phiển-thầy lượng(mộ trạch hải dương) nhưng bố em ngày càng gầy mặc dù ăn thấy ngon miệng nhưg không ăn đựoc nhiều, em rất sợ nên mong các ch ị có địa chỉ nào hay chữa ung thư đã di căn chỉ cho em với, xa mấy e cùng đi, cảm ơn các chị

• 222 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Mình rất thông cảm với tâm trạng của bạn lúc này vì mẹ mình cũng bị ung thư vú, may mắn là được phát hiện sớm. Hôm vừa rồi có cô mách mình tìm 1 thầy chữa bệnh ung thư ở Thái Nguyên nhưng mình chưa hỏi lại địa chỉ vì không tin tưởng lắm vào mấy cách chữa bệnh kiểu này. Tuy nhiên, trong trường hợp nếu bạn cần thì mình sẽ hỏi giúp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 405 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

vì bố em đã di căn nên không dùng phương pháp hiện đại đựoc, ô anh họ em làm ở khoa u bướu bạch mai nói với em vậy, em cố gắng tìm địa chỉ điều trị bằng thuốc nam cho bố em vì thuốc nam nếu hợp sẽ duy trì đựoc 5-10 năm mà bố em còn quá trẻ mới có 50tuổi chị hỏi dùm em địa chỉ và số điện thoại chị nhé

• 334 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

tiếc quá,nếu chị ở SG thì e chỉ chị đến 1 thầy trong này,thây chuyên trị các bệnh nhận bv cho về ko àh,chúc chị mau tìm đc nơi chữa bệnh cho bố chị:Sad:

• 796 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

chia sẻ cùng bạn nhé!
    có bệnh thì vái tứ phương, còn nước còn tát!
    bạn tìm hiểu thử tài liệu này xem có giúp ích gì được kg? bản thân mình đã được nhìn tận mắt 1 cô mà TT Ung Bứu ở SG trả về nhà chờ chết, gia đình đã chuẩn bị hậu sự rồi mà phước chủ may thầy sống khoẻ mạnh đến nay, tuy là cô hơi ốm
    kinh doanh theo mang

• 1,120 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Xin chia sẻ sự lo lắng của bạn, chúc bố của bạn sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này. Mình thấy bạn nói có ông anh họ làm ở bv Bạch mai nói là ung thư di căn không chữa bằng thuốc tây nên phải tìm đến thuốc nam mình thấy vô lý quá! Đến 99% người mắc bệnh ung thu điều trị bằng thuốc tây cơ mà, xạ trị, hoá chất... tuỳ bệnh trạng và khả năng kinh tế của người bệnh để lựa chọn cho mình liệu pháp chữa trị. Thuốc nam chữa ung thư trước giờ toàn là rỉ tai nhau, chưa được bất cứ cơ sở khoa học nào công nhận. Bạn nên cân nhắc kỹ trước khi lựa chọn phương pháp này cho bố.
    Điều mình nói trên đây dựa trên cơ sở bản thân họ hàng nhà mình có người bị bệnh ung thư, việc đầu tiên BS khuyến cáo là CẤM tìm đến thuốc nam (BS là người rất thân với gđ), nếu uống vào rồi là thuốc tây bó tay. Thêm nữa là trước đó BC mình cũng bị bệnh ung thư, cũng vì sốt ruột lo cho bố mà chồng mình cũng ai mách gì theo đấy, đông, tây, nam, bắc đều theo cả. Kết quả là cụ gầy yếu nhanh hơn.
    Vì vậy khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ, và tham khảo kỹ trước khi quyết định chữa cho bố bằng thuốc nam.
    Thân chào.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thực ra chuyện chưa dc bệnh ung thư vừa là nhờ thuốc vừa là nhờ nghị lực của bệnh nhân .chứ thuốc chỉ hỗ trợ mà thôi tâm lý bệnh nhân phải tốt tin mình sẽ khỏi bệnh thỳ sẽ vượt qua thôi mà .
    địa chỉ chữa ung thư
    Tại Trà Vinh thời gian qua xuất hiện thêm một ông thầy lang là "thầy Năm Cầu" (Nguyễn Văn Cầu), ở Ngãi Nhì, xã Tam Ngãi, Cầu Kè. Nhiều người đồn rằng, thầy Năm Cầu đã nổi tiếng ở nhiều nơi trong và ngoài tỉnh Trà Vinh vì "cao tay ấn" hơn những ông "thầy lang" trước, có thể chữa bá bệnh, đặc biệt là bệnh ung thư gan!

2.1 địa chỉ nữa chữa ung thư nè .bắc ninh
    0972433018
    02413783363

• 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chữa được ung thư là khó lắm không pahir ai cũng chữa được

• 510 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

THÔNG BÁO

TƯ VẤN CHO BỆNH NHÂN UNG THƯ và U NÃO

20 bệnh nhân ung thư đăng ký đầu tiên sẽ được tư vấn bởi bác sỹ Lim Hong Liang, chuyên gia hoá trị cấp cao, trung tâm ung thư Parkway và bác sỹ James Tan, chuyên gia phẫu thuật thần kinh các vấn đề về não (u não, dị dạng mạch máu não, úng thuỷ não…) vào ngày 26, 27 tháng 2 năm 2011.

Đăng ký tại:

Văn phòng đại diện tập đoàn Y tế Parkway.

Tầng 2 số 91 Lý Thường Kiệt, Hà Nội

Điện thoại: 04- 3747 27 29 Hotline: 0988 155 855

Email: info@parkway.com.vn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có biết địa chỉ của thầy Long ở An Dương Vương - Tây Hồ. Bố mình bị ung thư phổi, cũng định qua đó mấy lần xem thế nào nhưng nghe nói ông thầy này bắt phải dừng hết thuốc Tây nên cũng hơi lo. Có ai biết về thầy Long không, tư vấn cho mình với!

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6