Địa chỉ khám bệnh

Đã có mẹ nào mổ mắt cận ở Bệnh viện Mắt Quốc tế - DND 128 Bùi Thị Xuân, , Hà Nội chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 21.1K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,562 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Em đang tính tân trang toàn bộ, nên định đi mổ mắt, em cận từ hồi em có 13 tuổi giờ mười mấy năm ôm cái kính phát ngán rùi.Mắt em cận khoảng 3-4 diôp thôi. Đang nghiên cứu trên mạng thì search trên mạng thấy bệnh viện này đang khuyến mại 60% chi phí, ko biết có tốt ko nữa. Ngoài viện này ra thì Hà Nội còn viện nào làm nữa hả các chị? Bệnh viện nào làm tốt mà giá hợp lý nhỉ???
    Sóc yêu ơi, chị Bống mong con lắm đấy

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Số fone của mình 0972440386. Của bạn là gì nếu đi mình cùng đi hj mình cũng sợ đi mổ lắm hj
    • 928 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn hỏi cho đứa em đây.
    2 năm trước mình cũng mổ rồi nhưng là ở BV mắt Sài Gòn, mắt mổ xong tốt ko tai biến gì. Cả mắt SG và mắt quốc tế DND cũng đang khuyến mại. Nhưng mà mình biết hơi muộn, nghe nói mắt qt rẻ hơn chút phải ko? Mà bạn ơi, cái hỗ trợ 60% chỉ cho chục người đầu thôi, sau đó giảm dần chứ ko phải ai cũng đc hỗ trợ nhiều thế đâu.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tuần trước mình có dẫn đứa em lên đó mổ. Nói chung là nhân viên nói chuyện, tư vấn nhỏ nhẹ và kỹ càng. Làm việc khá nhanh và chuyên nghiệp. Sau khi mổ xong sẽ được phát thuốc, hướng dẫn chăm sóc mắt sau khi mổ xong. Có dịch vụ thuê phòng để nghỉ ngơi 500k/phòng đơn/ngày , phòng chung hình như là 250k. Sau khi mổ xong thì tái khám sau 1 ngày, 1 tuần, 1 tháng và 1 năm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mổ ở đó tốt mà. Minh là kiểm toán, suốt ngày máy tính nhưng mà mổ từ 2008 bây h vẫn còn tốt lắm. 10/10. Nhưng mà miễn là bạn phải đăng ký BS nguyễn đăng dũng( Giám đốc ấy) mới được.. Bác sỹ đó tốt lắm, ngày trước GD mắt SG-HN, bây giờ chuyển sang BV mắt quốc tế ở 128 Bùi Thị Xuân. Nói chung bác sỹ chuyên môn tốt và tư vấn thì nhẹ nhàng, chuyên nghiệp lắm. Các bạn cứ ra đó mà phẫu thuật. Giàu 2 con mắt mà, phải chọn bác sỹ cẩn thận, ko liều được đâu. Mà ở đó chính sách giá cũng phù hợp, có đợt giảm giá mổ để đỡ cho bệnh nhân đó. Ra sớm còn hưởng chính sách cao nữa mà
    • 174 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Coa mẹ nào mổ nữa k? Chia sẻ kinh nghiệm đi. E đag định mổ.

12M: 11,5kg , 80cm

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em hồi trc mổ ở bv tên gì ấy ở Trần Nhân Tông, từ năm 2008 rồi, mắt tốt, vẫn ok, bác sĩ tận tình chu đáo. em nghĩ là nếu cận thì nên mổ mắt, chứ *** cái đít chai dày cộp khổ lắm ý
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hôm qua cũng vừa đăng kí ở bệnhu viện quốc tế -NDN.vì mình đang ôn thi nên sau ngày 15-6 mới đi khám và mổ..Nếu ai đi mổ thì gửi cảm nhận lên nhé..số điện thoại của mình là 0973271385.nếu bạn đi sau ngày 15-6 thì gọi mình đi cùng nhé.còn đi trước thì viết cảm nhận lên cho mình biết với nhé..thanks cả nhà
    • 448 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Sau khi mổ phải giữ gìn thế nào hả các mẹ? Có mẹ nào bị cận lại không? Cận tầm 6-7 điốp mổ có hết không?
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi thế phí mổ mắt ở DND là bao nhiêu vậy?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3