Địa chỉ khám bệnh

Có mẹ nào cho con đi khám bs Huỳnh Huy Hoàng ( Trưởng khoa Da liễu ) chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,887 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Bé Mi nhà mình cổ cứ bị mẩn đỏ .Nhiều khi chi chít những nốt rôm sảy con con.... Bé ngứa, gãi , rồi đêm quấy khóc , tội ơi là tội.:Crying::Crying:
    Sau khi áp dụng đủ cách các mẹ ở topic rôm sảy trị , Mi vẫn không khỏi hẳn.Mình được một số mẹ mách và cho MI đi khám ở pm riêng của bs Huỳnh Huy Hoàng ( TRưởng khoa Da liễu ).
    Đến bác nhìn qua cổ Mi một tẹo rồi kêu MI bị hăm da , rôm sảy.... Kêu phải cho MI ở chỗ thoáng mát.Rồi bác í pha một lọ thuốc gì í , màu đỏ, đựng vào cái hũ con con và đưa cho mình.Kêu mình về bôi cho MI.Bác í kêu bôi 2w.
    Mình không biết thuốc đó là thuốc gì vì thuốc bác í pha.Màu đỏ , dạng nước.
    Về mình bôi cho MI mà cứ run run vì chả biết thuốc gì.Cả cái cổ của MI "đỏ choét " vì thuốc nhìn dơ ơi là dơ...:Crying::Crying::Crying::Crying:
    Có mẹ nào từng cho con khám bs Hoàng chưa? Liệu bs í có mát tay không nhỉ?
    CÁI LOẠI THUỐC BÁC HOÀNG CHO LÀ THUỐC GÌ NHỈ , CÁC MẸ ?
    Có mẹ nào biết về bác Hoàng không? Mình bôi thuốc cho con mà cứ lo lo...:Sick::Sick:
    GIÚP MÌNH VỚI CÁC MẸ ƠI!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LUCKY1006; 24/06/2009 vào lúc 09:19 AM.

:570: Ba se la canh chim :557: cho con bay that xa. :570:
    :Kiss: :Kiss: :559: Me se la canh hoa cho con cai len nguc. :559: :Kiss: :Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 305 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Con mình hồi 12 tháng cứ bị nổi nhọt ở sau đầu suốt, hơn 6 tháng trời uống kháng sinh, đắp thuốc nhưng cũng không khỏi, tội con quá chừng. Đến khi mình đến BS H.H.Hoàng, BS không cho thuốc uống mà cũng chỉ có mấy chai thuốc đỏ như vậy, cộng với mấy gói thuốc tím. Vậy mà sau đó bé hết sạch không còn bị nổi nhọt nữa cho đến giờ bé được 6 tuổi rồi.
    Theo mình nghĩ, thuốc đỏ đó là thuốc đỏ + thuốc kháng sinh bột nào đó BS trộn vào, mình thấy con không có bị phản ứng gì và kết quả khá khả quan cho đến bây giờ nên nghĩ là mẹ bé Mi cứ yên tâm. Còn con mình mà bị rôm sẩy là mình cho tắm nước trà xanh, khoảng 3 lần là hết sạch (đến khoảng 2.5 tuồi là bé hết rôm sảy hẳn rồi), cứ lấy khăn thấm nước trà xanh, thoa, chà sát lên chỗ bé bị rôm sảy. (Qua một đợt là phải vứt cái khăn vì trà xanh làm khăn đen sì, không giặt trắng lại được, hi hi)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế các mẹ ơi cho mình hỏi địa chỉ nhà bác sỹ Hoàng với.
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình ko nhớ rõ, hình như là trênđường minh phụng gần ngã tư hàn hải nguyên, chạy vô hẻm sơn ca 5( đầu hẻm có ghi tên bs hhh.)giờ làm việc là từ 5 h đến 7h
    • 305 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Mình cũng không nhớ rõ địa chỉ nhưng nếu từ hướng SG đi BX Miền Tây, đến bùng binh Cây Gõ, quẹo đường Minh Phụng, gặp hẻm Trường Mầm non Sơn Ca bên phải luôn, đầu hẻm có để bảng tên BS
    • 1,887 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bengyeubome Xem bài viết
    thế các mẹ ơi cho mình hỏi địa chỉ nhà bác sỹ Hoàng với.
    cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhé.Hôm nay mới lên đây được.Vậy là cứ yên tâm cho MI bôi thuốc rùi.Công nhận mới bôi có 3 ngày mà đỡ hẳn.
    Địa chỉ bác Hoàng là : 810 Sư Vạn Hạnh, P12, Q10. Nhà bác í ở ngay gần trường Đại học DL Tin học Ngoại Ngữ í.
    Chúc các bé nhà ta không bao giờ có rôm sảy.

:570: Ba se la canh chim :557: cho con bay that xa. :570:
    :Kiss: :Kiss: :559: Me se la canh hoa cho con cai len nguc. :559: :Kiss: :Kiss:
    • 177 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LUCKY1006 Xem bài viết
    cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhé.Hôm nay mới lên đây được.Vậy là cứ yên tâm cho MI bôi thuốc rùi.Công nhận mới bôi có 3 ngày mà đỡ hẳn.
    Địa chỉ bác Hoàng là : 810 Sư Vạn Hạnh, P12, Q10. Nhà bác í ở ngay gần trường Đại học DL Tin học Ngoại Ngữ í.
    Chúc các bé nhà ta không bao giờ có rôm sảy.
    Cảm ơn mẹ nó vì đã cung cấp địa chỉ nhé. Mình cũng đang có dự định đi khám thử bởi đến BV da liễu khám nhiều lần rồi mà chẳng ăn thua (khám cho mình á, mình bị ly móng, cứ tiếp xúc với nước và xà bông là tay chân thấy ghê liền à). Mà làm sao không tiếp xúc với nước được cơ chứ. Đau khổ quá! huhu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em từng bị nhiễm trùng vết thương và dị ứng da đi bác Huy Hoàng 4 lần đã khỏi và cũng bôi thuốc đỏ đỏ.
    Thời gian bác khám tại nhà riêng (810 Sư vạn hạnh Q10) là từ 4h - 5h và 8h - 9h (tối).
    Tuy nhiên hơi khó chịu với con gái bác, lần nào lại đến khám cũng gặp cái mặt khó khăn và quát tháo mấy người đi khám. Còn gọi điện thoại hỏi giờ và lịch làm việc của bác thì rất khó chịu. Nhưng bác Huy Hoàng thì vui tính nha!