Địa chỉ khám bệnh

Có mẹ nào biết BS Tai Mũi Họng giỏi ở TPHCM không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 39K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 180 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi deepsad
    Các mẹ ơi,
    Xin giới thiệu giúp tôi BS nhi TMH mà các mẹ biết ở khu vực gần đường 3/2, khúc đi vô Đầm Sen với. Từ đó đi tới Q11, Q10 hay Q5 đều được.
    Bé nhà tôi hay bị viêm mũi họng quá, bé có cơ địa dị ứng nên suốt ngày phải đi BS mà mẹ vẫn chưa tìm được BS nào tin cậy được.
    Xin cảm ơn các mẹ.

Em tháy topic nay càn vói mình quá, vào xem té ra là BS tai miu hong danh cho các be . Vạy em cũng rát muốn biét địa chỉ BS giỏi chũa viêm mũi cho nguòi lón, có Mẹ nào biét không a???

• 3,014 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEOMAP
    Em tháy topic nay càn vói mình quá, vào xem té ra là BS tai miu hong danh cho các be . Vạy em cũng rát muốn biét địa chỉ BS giỏi chũa viêm mũi cho nguòi lón, có Mẹ nào biét không a???

Giới thiệu cho bạn BS giỏi nè:
    BS Trần Minh Tỏ
    Chuyên khoa Tai - Mũi - Họng
    14 Lý Nam Đế, P.7, Q.11.
    Khám bệnh: thứ 3 - thứ 5 - thứ 7.
    JD
    Nhà mới của JD :Kiss: :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 88 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ có biết bác sĩ tai mũi họng nào giỏi ở khu vực Q5-Q6 chỉ mình với. 3 ngày nay ho-sổ mũi qúa ; hôm nay baby cũng bị chảy mũi ; sợ là mình lây cho baby mất rồi; phải chữa gấp -khẩn cấp thôi.

• 1,566 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

BS Võ Quang Phúc (BV TMH) - số điện thoại : 8390485
    (Có thể gọi điện để đặt chỗ trước)
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• QNL
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có ai biết BS giỏi chuyên khoa TMH ở SG không? tai của tôi đang bị chảy nước vàng không biết có sao không? đi khám Bệnh viện thì tôi không thể đi đuoac cho nên muốn kiếm 1 BS khám ngoai giờ cho tiện. Ai biết chỉ tôi với.

• 1,948 Bài viết

• 2,153 Được cảm ơn

Mình biết BS này gần 20 năm rồi. Mình thấy vị này chữa về Tai Mũi Họng cũng ok. Bạn có thể đến địa chỉ này nha:
    VŨ MẠNH TIẾN
    Địa chỉ: 402/15 An Dương Vương, P.4, Quận 5

Bạn cũng có thể tham khảo một số địa chỉ sau để thuận tiện việc đi lại của bạn:
    http://mychau.com/listDoctor.asp?cat1id=2&cat2id=31
    Chúc bạn chóng bình phục..

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Có mẹ nào biết BS giỏi về tai mũi họng ở TP.HCM không, giúp em với.Vì hiện nay em có người thân bị khàn tiếng đã lâu, sau khi đi khám ở Trung tâm tai mũi họng BS bảo phải nhập viện để làm phẫu thuật gấp (vì BS nghi ngờ đó là ung thư).Em bối rối quá nên nhờ các mẹ tư vấn dùm em gấp , vì ngày mai phải nhập viện để mổ rồi
    Em cảm ơn trước.

• 427 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Bác sĩ Nhan Trừng Sơn, PGS.TS. Tai Mũi Họng, 21-23 Đỗ Quang Đẩu P.Phạm Ngũ Lão Q.1 ĐT 8369057-8369415. Chắc bạn gọi điện thoại trước xem sao, vì sáng đã phát hết số rồi. Bác sĩ này hiện đang làm ở Triều An hay Trường An gì đó. Có tin gì mới bạn cho mình biết với nhé.

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metuduong
    Bác sĩ Nhan Trừng Sơn, PGS.TS. Tai Mũi Họng, 21-23 Đỗ Quang Đẩu P.Phạm Ngũ Lão Q.1 ĐT 8369057-8369415. Chắc bạn gọi điện thoại trước xem sao, vì sáng đã phát hết số rồi. Bác sĩ này hiện đang làm ở Triều An hay Trường An gì đó. Có tin gì mới bạn cho mình biết với nhé.
    Em cảm ơn chị nhiều. Em sẽ liên lạc thử xem sao.

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị,

Em đang bị viêm tai, đi khám ở BV Tai Mũi Họng thì bác sĩ cho uống thuốc đã được 8 ngày rồi (kháng sinh và giảm đau) nhưng khi hết thuốc lại thấy đau trở lại. Có chị nào có kinh nghiệm về bệnh này không tư vấn giúp em bác sĩ có uy tín ở SG chữa bệnh này nhé. Em muốn đi khám bs tư vì ở BV người ta không tư vấn kĩ và rất khó hỏi han. Em đang rất lo lắng và cả đau nữa. Giúp em.

Cám ơn các chị nhiều.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3