Địa chỉ khám bệnh

Có ai biết hoặc từng chữa bệnh ung thư ở Bệnh viện Hiện đại Quảng Châu (Trung Quốc) cho mình xin thông tin với... gấp lắm. Thanks!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi muốn biết thông tin về Bệnh viện Hiện Đại Quảng Châu (Trung Quốc), theo tôi được biết thì đây là bệnh viện nổi tiếng nhất nhì Châu Á trong việc điều trị bệnh ung thư. Từ nhiều nguồn tin thì đây là một bệnh viện có chất lượng và đáng tin tưởng. Nhưng gần đây tôi được biết có 2 người từng điều trị tại đây nhưng đã qua đời.
    Vậy tôi xin hỏi bạn nào có biết thông tin chính xác nào về Bệnh viện Hiện Đại Quảng Châu (Trung Quốc) này thì có thể cho tôi thông tin để hiểu hơn về bệnh viện này. Hiện tại nội tôi đang ở giai đoạn cuối của bẹnh ung thư và đang rất nguy kịch. Kính mong sự giúp đỡ của các bạn.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao ban , theo minh bit thi den thoi diem 11thang4 ma ban hoi thi van chua co benh nhan ung thu nao cua vn minh chet trong benh vien ca,minh ten dung,chu cua minh cung nam vien trong thoi gian do,chu bị ung thư Phổi, nghe chu va nhung nguoi than trong gia dinh ma tung den benh vien de nuoi benh nhan thi benh vien nay tren ca tuyet voi,,tu bac si va y ta chuyen nghiep va nhiet tinh ,den nhung co ho ly va cung cach lam viec cung tot het,noi chung nguoi nha va benh nhan khong phai lo gi ca...nhung nhi nhien thi tien thi cung khong re,nhu chu cua minh zay..thoi gian dieu tri het 28 ngay tong chi phi an o dieu tri la het 250 trieu,nhung hieu ra rat ro rang va huu hieu,tu khi qua dieu tri tai benh vien Hien Dai Quang Chau toi gio thi chu da tang duoc 3kg rui do.

• 383 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình đang rất cần thông tin về Bệnh viện Hiện đại Quảng Châu ở Trung Quốc. Mình rất muốn biết thêm những thông tin về bênh viện này, theo quảng cáo của họ thì họ chữa được ung thư nhưng không biết thực hư thế nào trước khi quyết định đưa bệnh nhân sang điều trị ở BV đó.

Vậy bạn nào đang ở TQ, hoặc biết thông tin gì về bệnh viện đó, hoặc đã từng đưa bệnh nhân sang đó điều trị... làm ơn cho mình xin thông tin, kinh nghiệm... liên quan đến việc chữa bệnh ở đó nhé, liệu họ có chữa được ung thư thiệt không?

Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    Mai nhé !

• 186 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BU.BU Xem bài viết
    Up... để mong sớm có thông tin !
    Chào bạn..Bạn hiểu thế nào là quảng cáo???
    Chưa có một bệnh viện nào trên thế giới dám nói & khẳng định là có thể điều trị khỏi bệnh ung thư. Kể cả là giai đoạn đầu..Họ chỉ dám nói là bao nhiêu % cho mỗi giai đoạn...Mời bạn đọc bài chữa bệnh UT ở Singapore bạn sẽ hiểu thế nào là quảng cáo và thế nào là bệnh UT> Chúc bạn và người nhà may mắn
    WHERE THERE IS A WILL, THERE IS A WAY
    Trái đất này, là của chúng mình
    Quả bóng xanh, bay giữa trời xanh
    Bồ câu ơi, cánh chim gù thương mến
    Hải âu ơi, cánh chim vờn trên sóng
    Cùng bay nào cho trái đấy quay

Nam Mô Đại Từ Đại Bi Cứu Khổ Cứu Nạn Linh Cảm Ứng Quan Thế Âm Bồ Tát

• 383 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, mình cũng biết đã UT thì vấn đề chỉ còn là thời gian, nhưng ai mà không hy vọng "phép màu" sẽ đến với mình và gia đình mình.
    Mình vẫn muốn biết thông tin về bệnh viện Hiện đại Quảng Châu.

Rất cảm ơn mọi người cho mình thông tin !
    Mai nhé !

• 230 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đúng vậy mẹ nó ơi. Ung thư hiện nay vẫn là một căn bệnh chưa thể điều trị triệt để được. Tuy nhiên người ta đã và đang nghiên cứu ra rất nhiều phương pháp để khống chế sự phát triển của khối u và giảm thiểu các tác dụng phụ của nhưng phương pháp truyền thống trong điều trị ung thư để nâng cao chất lượng sống và kéo dài sinh mạng cho bệnh nhân ung thư. Khi tim hiểu thông tin mẹ nó nên đọc kỹ để tránh hiểu nhầm và đặt hy vọng quá cao vào những thông tin đó nhé.

• 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình không biết BV Quảng Châu ntn, cũng không phải là vơ đũa cả nắm, nhưng thực sự đối với các thông tin quảng cáo thì nên xem xét kỹ, tránh tình trạng tiền thì mất mà bệnh không thuyên giảm (đừng nói chi tới khỏi bệnh) như các phòng khám y học cổ truyền của TQ tại VN. Mong gia đình bạn sớm tìm được địa chỉ uy tín.

• 866 Bài viết

• 1,525 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BU.BU Xem bài viết
    Chào cả nhà, mình đang rất cần thông tin về Bệnh viện Hiện đại Quảng Châu ở Trung Quốc. Mình rất muốn biết thêm những thông tin về bênh viện này, theo quảng cáo của họ thì họ chữa được ung thư nhưng không biết thực hư thế nào trước khi quyết định đưa bệnh nhân sang điều trị ở BV đó.

Vậy bạn nào đang ở TQ, hoặc biết thông tin gì về bệnh viện đó, hoặc đã từng đưa bệnh nhân sang đó điều trị... làm ơn cho mình xin thông tin, kinh nghiệm... liên quan đến việc chữa bệnh ở đó nhé, liệu họ có chữa được ung thư thiệt không?

Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    Người quen của anh mình, bị ung thư đại tràng, đã sang đó chữa những vẫn không qua khỏi.

• 76 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Chú mình cũng đã từng chữa ở đó & tốn rất nhiều tiền nhưng cũng không có kết quả gì. Bạn cũng nên tham khảo thêm.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đừng có dại sang bệnh viện hiện đại Quảng Châu nhé.Bệnh viện bịp đấy...bệnh viện đấy có người việt nam vừa điều trị suýt chết phải chuyển lên tuyến công mới thoát... nôm na 1 tỷ người TQ bệnh viện công còn chữa k xuể thì lấy đâu ra thời gian mà sang Việt Nam quảng cáo.. nói thế là bạn hiểu....

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5