Có ai biết bác sỹ thần kinh giỏi ở Hà nội không?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 41.2K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho e hỏi là khám cho người lớn thì nên khám bác sĩ nào ạ.Năm nay e 22 tuổi mà rất hay bị đau nặng đầu, đợt này đang bị stress nữa nên đau thường xuyên ạ
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến GS. TS. Hồ Hữu Lương, là GS chuyên khoa về thần kinh học, nguyên chủ nhiệm khoa Thần kinh viện 103 và ông viết rất nhiều sách hay về thần kinh. Ông chữa động kinh rất hay, cháu nhà chị bạn tôi chữa một thời gian ngắn đã khỏi. Nhà ở gần Ngã tư sở. BS rất giỏi và tốt bụng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Động kinh là bệnh thần kinh, bạn nên đi khám chuyên khoa thần kinh.

GS. TS. Hồ Hữu Lương là một trong vài GS đầu ngành về thần kinh học ở Việt nam, GS học những khóa đầu tiên về chuyên ngành TK học tại Đ.H Y Hà nội. GS ở cạnh Royal city cạnh ngã tư sở. Bạn hỏi xem vì không phải ai giáo sư cũng nhận chữa đâu. GS rất cẩn thận, tâm huyết và điều trị rất tốt và rất có uy tín chữa không chỉ động kinh và còn các bệnh thần kinh khác như là thoái hóa cột sống lưng, cổ... thoát vị đĩa đệm, tai biến mạch máu não v..v.. Chúc bạn mau khỏi bệnh nhé!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không sốt mà co giạt là bị nhé. mà nếu nếu bé bị suy dinh duong thi may ra do hạ đường huyets hạ lali.
    • 149 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Có mẹ nào còn khám bác sỹ ứng không ạ
    Cả nhà thương nhau:Rose:
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn đến bác sĩ Hiếu số ĐT 0913502348 nhé. Bs này làm ở khoa dị ứng BV Bạch Mai. Rât giỏi nhưng mỗi tội khó tính. Vào khám thì bác hỏi gì nói ấy chứ đừng nói thêm không là bị mắng đấy. Bắc khám ngoài giờ tại nhà ở đường Khương Trung, mình không nhớ rõ đ/c, chỉ nhớ trên đg rẽ từ Hoàng Văn Thái ra Khương Trung, vào nhà khám gặp bà mẹ cũng khó tính luôn.
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, so dien thoai chị cho la so cua benh vien ah? Hien gio lieu bác con lam o benh vien buu dien nua ko ah?
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi bạn có địa chỉ hoạc sđt cảu bác không mình muốn đến chữa bệnh cho con mình!! cảm ơn bạn
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bacsimy Xem bài viết
    Động kinh là bệnh thần kinh, bạn nên đi khám chuyên khoa thần kinh.

GS. TS. Hồ Hữu Lương là một trong vài GS đầu ngành về thần kinh học ở Việt nam, GS học những khóa đầu tiên về chuyên ngành TK học tại Đ.H Y Hà nội. GS ở cạnh Royal city cạnh ngã tư sở. Bạn hỏi xem vì không phải ai giáo sư cũng nhận chữa đâu. GS rất cẩn thận, tâm huyết và điều trị rất tốt và rất có uy tín chữa không chỉ động kinh và còn các bệnh thần kinh khác như là thoái hóa cột sống lưng, cổ... thoát vị đĩa đệm, tai biến mạch máu não v..v.. Chúc bạn mau khỏi bệnh nhé!
    Bạn ơi bạn có địa chỉ của bác Lương ko ạ? mình muốn đến chưa cho con. Thanks bạn!!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
');