Địa chỉ khám bệnh

Có ai biết bác sỹ thần kinh giỏi ở Hà nội không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cháu mình 13 tuổi, thông minh học giỏi sk bình thường, tự dưng hôm nọ không sốt mà bị co giật kiểu động kinh (02 lần). GD nội ngoại chẳng ai mắc chứng này cả. Bố mẹ cháu sốc quá?? Có bạn nào có kinh nghiệm hay biết BS nào CK thần kinh ở HN thì mách cho tớ với. Cả nhà tớ buồn lo quá chả biết làm gì. Xin cảm ơn cả nhà WTT

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thử cho cháu đi khám chuyên khoa thần kinh ở BV Nhi Thụy Điển xem sao. Hình như họ làm việc vào sáng T2 và sáng T5 hàng tuần.

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có đứa cháu bị đau bụng, đi siêu âm, chụp chiếu đều bình thường, duy chỉ có điện não đồ thì có kích thích não vì vậy cả nhà rất lo lắng. Mình muốn hỏi mọi ngưòi xem có ai biết b/s thần kinh chuyên khoa nhi giỏi nào không để mình đến xin tư vấn.
    XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
    yen

• 373 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

bạn vào khoa Tâm bệnh của viện Nhi, có bác sỹ Minh, trưởng khoa, là bác sỹ rất giỏi trong việc đọc điện não đồ, bạn có thể tham khảo bác về bệnh này.
    Theo như mình biết thì sáng thứ 7, bác Minh hay có mặt tại phòng khám ABCD ở 29 Giang Văn Minh.

• 71 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

GS. TS Nguyễn Văn Đăng đã hơn 70 rồi, cụ này nguyên là CN khoa thần kinh Đại học Y HN, PCN khoa Thần kinh BV Bạch mai. GS đầu ngành. Nhà ở tầng 3 hình như dãy C1 Kim liên. Ở với bà vợ rất bảo vệ cụ, nếu k khéo nói sẽ từ chối khám. Cụ vẫn làm cho BV Bưu điện. ĐT: 8523479.

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ bạn nên cần có sự tư vấn từ phía người có chuyên môn trước, và cho cháu đi khám xem sao, mình quen một vài bác sỹ ở bệnh viện có thể tư vấn cho bạn, mình có thể giúp bạn nếu có thể .... :Smiling:

tuvansuckhoechobanvanguoithan@yahoo.com

• 479 Bài viết

• 1,686 Được cảm ơn

Em có đứa cháu gần 2 tuổi, hôm qua nó bị ngất, sau đó bị co giật giống như hiện tượng người bị động kinh vậy, xét nghiệm máu thì không có gì nguy hiểm nhưng hiện vẫn chưa có kết quả điện não đồ nên nhà em cũng chưa biết não nó có vấn đề gì không. Bây giờ thì nó đã tỉnh nhưng vẫn còn rất yếu, quấy khóc và không chịu ăn uống gì, nhà em định sẽ đưa nó lên đây khám. Em muốn hỏi mọi người xem có ai biết địa chỉ những phòng khám chuyên khoa hoặc những bác sĩ chuyên khoa thần kinh cho trẻ em giỏi mà có uy tín ở Hà Nội không để emcó thể đưa cháu đến khám, con bé này còn có đặc điểm là không ăn một cái gì hết ngoài sữa nên bây giờ nó bị suy dinh dưỡng nặng, thể trạng rất yếu nữua, chị nào có kinh nghiệm trong chuyện này thì mách nước cho em với, em cảm ơn mọi người rất nhiều!

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn có thể đến phòng khám 173 Lê Thanh Nghị.

• 500 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn cho bé khám GS Lê Đức Hinh - đầu ngành thần kinh Việt Nam/Nguyên Phó Chủ tịch Hội thần kinh Asean, Hội viên Viện Hàn Lân thần kinh của Mỹ, Pháp , cu ba, Nguyên Chủ nhiệm khoa thần kinh bạch mai.Hiện tại GS đang trong Ban bảo vệ sức khoẻ trung ương.GS là một vô cùng đức độ.Nếu bạn thật sự cần thì call cho mình 0982429486
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 479 Bài viết

• 1,686 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị nhiều ah!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2