Địa chỉ khám bệnh

Có ai biết bác sỹ thần kinh giỏi ở Hà nội không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 22.6K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cháu mình 13 tuổi, thông minh học giỏi sk bình thường, tự dưng hôm nọ không sốt mà bị co giật kiểu động kinh (02 lần). GD nội ngoại chẳng ai mắc chứng này cả. Bố mẹ cháu sốc quá?? Có bạn nào có kinh nghiệm hay biết BS nào CK thần kinh ở HN thì mách cho tớ với. Cả nhà tớ buồn lo quá chả biết làm gì. Xin cảm ơn cả nhà WTT
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thử cho cháu đi khám chuyên khoa thần kinh ở BV Nhi Thụy Điển xem sao. Hình như họ làm việc vào sáng T2 và sáng T5 hàng tuần.
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có đứa cháu bị đau bụng, đi siêu âm, chụp chiếu đều bình thường, duy chỉ có điện não đồ thì có kích thích não vì vậy cả nhà rất lo lắng. Mình muốn hỏi mọi ngưòi xem có ai biết b/s thần kinh chuyên khoa nhi giỏi nào không để mình đến xin tư vấn.
    XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
    yen
    • 373 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

bạn vào khoa Tâm bệnh của viện Nhi, có bác sỹ Minh, trưởng khoa, là bác sỹ rất giỏi trong việc đọc điện não đồ, bạn có thể tham khảo bác về bệnh này.
    Theo như mình biết thì sáng thứ 7, bác Minh hay có mặt tại phòng khám ABCD ở 29 Giang Văn Minh.
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

GS. TS Nguyễn Văn Đăng đã hơn 70 rồi, cụ này nguyên là CN khoa thần kinh Đại học Y HN, PCN khoa Thần kinh BV Bạch mai. GS đầu ngành. Nhà ở tầng 3 hình như dãy C1 Kim liên. Ở với bà vợ rất bảo vệ cụ, nếu k khéo nói sẽ từ chối khám. Cụ vẫn làm cho BV Bưu điện. ĐT: 8523479.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ bạn nên cần có sự tư vấn từ phía người có chuyên môn trước, và cho cháu đi khám xem sao, mình quen một vài bác sỹ ở bệnh viện có thể tư vấn cho bạn, mình có thể giúp bạn nếu có thể .... :Smiling:

tuvansuckhoechobanvanguoithan@yahoo.com
    • 480 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Em có đứa cháu gần 2 tuổi, hôm qua nó bị ngất, sau đó bị co giật giống như hiện tượng người bị động kinh vậy, xét nghiệm máu thì không có gì nguy hiểm nhưng hiện vẫn chưa có kết quả điện não đồ nên nhà em cũng chưa biết não nó có vấn đề gì không. Bây giờ thì nó đã tỉnh nhưng vẫn còn rất yếu, quấy khóc và không chịu ăn uống gì, nhà em định sẽ đưa nó lên đây khám. Em muốn hỏi mọi người xem có ai biết địa chỉ những phòng khám chuyên khoa hoặc những bác sĩ chuyên khoa thần kinh cho trẻ em giỏi mà có uy tín ở Hà Nội không để emcó thể đưa cháu đến khám, con bé này còn có đặc điểm là không ăn một cái gì hết ngoài sữa nên bây giờ nó bị suy dinh dưỡng nặng, thể trạng rất yếu nữua, chị nào có kinh nghiệm trong chuyện này thì mách nước cho em với, em cảm ơn mọi người rất nhiều!
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn có thể đến phòng khám 173 Lê Thanh Nghị.

• 500 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn cho bé khám GS Lê Đức Hinh - đầu ngành thần kinh Việt Nam/Nguyên Phó Chủ tịch Hội thần kinh Asean, Hội viên Viện Hàn Lân thần kinh của Mỹ, Pháp , cu ba, Nguyên Chủ nhiệm khoa thần kinh bạch mai.Hiện tại GS đang trong Ban bảo vệ sức khoẻ trung ương.GS là một vô cùng đức độ.Nếu bạn thật sự cần thì call cho mình 0982429486
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 480 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị nhiều ah!
    • 500 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Omieng Xem bài viết
    Em cảm ơn các chị nhiều ah!
    Không có gì bạn ơi , trc khi đưa bé đi khám điện lại cho mình để mình hỏi xem GS có bận gì kô nhé. Chúc bé khỏe hay ăn chóng lớn
    • 500 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nhắn bạn Xuyên (mất ngủ): mình bị mất máy điện thoại nên ko liên lạc đc vơi bạn , bạn cho tớ sdt để liên lạc bạn nhé.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghĩ là cháu bé nên đi khám bác sỹ nhi chuyên khoa thần kinh thì tốt hơn. Bạn có thể cho đến khám tại nhà bác sỹ Ứng hiện là trưởng khoa thần kinh bệnh viện Nhi TW. ĐT : 35144227 hoặc Bác sỹ Minh Trưởng khoa Tâm bệnh BV Nhi TW cũng làm việc ngoài giờ tại Phòng khám ABC ĐT: 37344295.
    • 36 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylt2511 Xem bài viết
    Mình nghĩ là cháu bé nên đi khám bác sỹ nhi chuyên khoa thần kinh thì tốt hơn. Bạn có thể cho đến khám tại nhà bác sỹ Ứng hiện là trưởng khoa thần kinh bệnh viện Nhi TW. ĐT : 35144227 hoặc Bác sỹ Minh Trưởng khoa Tâm bệnh BV Nhi TW cũng làm việc ngoài giờ tại Phòng khám ABC ĐT: 37344295.

Bạn cho mình hỏi địa chỉ nhà bác sỹ Ứng và địa chỉ phòng khám của bác sỹ Minh với.
    Thường các bác khám ngoài giờ từ mấy giờ nhỉ? Có phải gọi điện đăng ký lấy số gì không vậy?
    Cảm ơn nhiều.
    Mẹ thương con có hay chăng, thương từ khi thai nghén trong lòng...[SIZE="2"][/SIZE]
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị hãy đưa cháu ra chỗ Bác sĩ Bền ở phòng khám 160 Giải phóng nhé. E thấy bsĩ này khám tốt và rất đông bệnh nhân.
    lịch khám là các buổi sáng trong tuần và buổi chiều thứ 2, thứ 3, thứ 7.
    chị có thể đặt lịch khám qua số đt này nhé 04.38687909
    chúc cháu nhà chị sớm khỏe
    • 709 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Chị có thể đến bệnh viện tâm thần Mai Hương ở Hồng Mai Có rất nhiều địa chỉ khám nhưng em nghĩ nên khám ở các bệnh viện như Bạch Mai hay Mai Hương .. Nếu là trẻ nhỏ nên khám nhưng bác sĩ chuyên vè khám cho trẻ nhỏ nhé vì não của bé khác nhiều so với não người lớn Em thấy ở Mai Hương có nhiều trẻ nhỏ đến khám nên em nghĩ họ có nhiều kinh nghiệm Đến đó chị khám và làm điện não đồ cho bé luôn Nếu phải dùng thuốc thì thuốc của các cháu hầu như dc miễn phí Theo cô giáo dạy môn tlh thần kinh của em thì ở HN cô chỉ tin tưởng bv Mai Hương khám cho trẻ nhỏ thôi thành ra em đi thực tập cũng chỉ đến đó :Smiling:
    • 73 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuBoong Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi địa chỉ nhà bác sỹ Ứng và địa chỉ phòng khám của bác sỹ Minh với.
    Thường các bác khám ngoài giờ từ mấy giờ nhỉ? Có phải gọi điện đăng ký lấy số gì không vậy?
    Cảm ơn nhiều.
    Mình cũng muốn biết địa chỉ nhà bác sỹ Ứng lắm, có mẹ nào biết không, chỉ cho mình với. Bác Ứng khám ở nhà hay ở phòng khám tư hả các mẹ?
    TÔI YÊU TRẺ EM :Rose:
    • 301 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Yến Ngọc Xem bài viết
    Mình cũng muốn biết địa chỉ nhà bác sỹ Ứng lắm, có mẹ nào biết không, chỉ cho mình với. Bác Ứng khám ở nhà hay ở phòng khám tư hả các mẹ?

Mẹ Yến Ngọc đã tìm được đ/c nhà b/s Ứng chưa? Cho mình xin lại với, mình đang cần tìm đ/c nhà bác í để đưa cháu mình đến khám. Tks mẹ nó nhìu nhìu
    Hoa đẹp thì kô thơm, hoa thơm thì kô đẹp, chỉ có hoa hồng là vừa thơm vừa đẹp...
    Vợ đẹp thì kô ngoan, vợ ngoan thì kô đẹp, chỉ có vợ bạn là vừa ngoan vừa đẹp...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkeymum2811 Xem bài viết
    Mẹ Yến Ngọc đã tìm được đ/c nhà b/s Ứng chưa? Cho mình xin lại với, mình đang cần tìm đ/c nhà bác í để đưa cháu mình đến khám. Tks mẹ nó nhìu nhìu
    Bạn có thể đến BV Đại học y để khám Giáo sư chuyên khoa TK. Số 1 Tôn Thất Tùng ĐT tư vấn 04 39902829
    Hoặc vào http://yhoctuxa.vn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yhoctuxa; 29/07/2009 vào lúc 07:05 PM.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác sĩ Ứng 171 Thái Hà bạn nhé!