Địa chỉ khám bệnh

Có ai biết bà lang Tý-Bắc Giang chữa xương khớp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.8K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có chính xác hơn là cô giáo tý,nửa buổi đi dạy nửa buổi bấm văn xương khớp theo nghề gia truyền,nghe nói là bà ở thị trấn Chũ thì phải,vì hồi trước có đứa bạn ở đấy nên thông tin chính xác đấy
    • 600 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

có bạn nào đã chữa bệnh ở đây và có số điện thoại của cô không?
    Mình muốn hỏi cho mẹ mình, mẹ mình bị viêm khớp đa cấp dạng thấp đa đến giai đoạn viêm cấp rồi, mẹ mình đau khớp cổ tay, khủy tay lắm, đôi khi không nhấc được tay lên nữa.
    Có gì mong mọi người giúp đỡ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn gọi vào giờ hành chính mới được, tôi chữa được 5 năm nay rồi, đợt rồi đau lại lên nắn tiếp.
    Các bạn có điều kiện thì đi xe riêng, nếu ko bắt xe khách Gia Lâm - Chũ hết 55 ngàn phụ xe thả đúng cửa nhà cô Tý
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co ai co sdt co giao ty ko cho minh voi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LanChi_Mít Xem bài viết
    Bà Lang Tý ở trên Chũ - Bắc Giang đấy chữa khá hiệu quả đấy, bà ấy chỉ sờ sờ nắn nắn đốt xương mà khỏi thật đấy, gia đình nhà mình cũng đã chữa ở trên đấy rồi. Mình nghĩ nếu có thắc mắc gì thì bạn nên đthoại trực tiếp cho bà ấy để hỏi vì có bệnh ai giống ai đâu. Mà bà này chữa bệnh làm phúc chứ ko đòi hỏi bao nhiêu tiền đâu, chỉ vài chục ngàn,tuỳ tâm mình trả thôi.Điện thoại bà Tý: 0240 3891827.
    Điện thoại bà Tý: 0240 3891827.
    Mình vừa gọi điện hỏi xem có chữa bệnh vôi hóa cột sống và thoát vị đĩa đệm?
    Giọng 1 người đàn ông nhấc máy: thế thì sao?
    Dạ cho cháu hỏi bà tý có chữa bệnh vôi hóa cột sống và thoát vị đĩa đệm không ạ?
    Người đàn ông trả lời : hỏi qua điện thoại thì ko chữa được đâu...crup cúp máy luôn?
    Mình thì ở xa tít tỉnh Hải Dương ạ, muốn hỏi chắc chắn xem là bà ấy có chữa được ko để còn đi chứ lên đấy bảo chỉ chữa trật khớp thôi thì công toi.
    Vậy mà trả lời điện thoại 1 cách tắc trách thế? thử hỏi cái người nhà bà tý ấy có lương tâm ko?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2