Địa chỉ khám bệnh

Có ai biết bà lang Tý-Bắc Giang chữa xương khớp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.6K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 420 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Ẹm đã từng đọc bài báo về bà lang Tý trên vnn và đứa học lớp em cũng đã chữa ở bà lang Tý 2 lần.Lần mới nhất cách đây mới mấy tháng,nó ngã xe máy bị gãy xương bả vai,phải đi taxi đến nhà bà í chữa.Hình như bà í dặn phải bó 1 tháng nhưng 20 ngày nó đã tháo ra,giờ đi lại bình thường rồi.Chị có thể yên tâm rồi nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 151 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bà Lang Tý ở trên Chũ - Bắc Giang đấy chữa khá hiệu quả đấy, bà ấy chỉ sờ sờ nắn nắn đốt xương mà khỏi thật đấy, gia đình nhà mình cũng đã chữa ở trên đấy rồi. Mình nghĩ nếu có thắc mắc gì thì bạn nên đthoại trực tiếp cho bà ấy để hỏi vì có bệnh ai giống ai đâu. Mà bà này chữa bệnh làm phúc chứ ko đòi hỏi bao nhiêu tiền đâu, chỉ vài chục ngàn,tuỳ tâm mình trả thôi.Điện thoại bà Tý: 0240 3891827.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi, bà lang này có chữa đc viêm đa khớp không? Bố chồng mình khổ bao nhiêu năm nay vì cái bệnh này rồi. Cứ hơi tí là sưng hết các đầu khớp lên, đau nhức lắm.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có Má nào biết về chữa bệnh của bà tý Bắc Giang mách giùm với. Xin cám ơn.

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bà lang này chuyên bó thuốc lá cho xương gãy thôi, ngòai ra hình như kg làm gì khác.

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em bị thoát vị đĩa đệm, chữa cô giáo Tý có 2 lần mà đã khỏi roài. Nhưng sinh em bé song lại thấy hơi đau đau. Định hôm nào gửi con cho bà lên chỗ cô Tý cho hết hẳn luôn.

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi :nếu đi chữa chỗ bà Tý thì có phải đăng ký trước không? Hay cứ lên xếp hàng, mà bà ấy chữa vào khoảng thời gian nào trong ngày?. Có cần phải thuê nhà để ở đấy chữa không? Chồng mình bị thoát vị đĩa đệm mà nhà có con nhỏ, đi đâu cũng phải tính kỹ mà.

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

ÔI, mọi người giúp mình với, ax đau quá đêm qua không ngủ được :Crying::Crying:.

• 1,770 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi N&M Xem bài viết
    ÔI, mọi người giúp mình với, ax đau quá đêm qua không ngủ được :Crying::Crying:.
    He, nghe mẹ này kêu khóc em xương quá mới gọi điện hỏi mẹ em đây ạ, bố em cũng chữa bà này mà.
    Tình hình mẹ em bảo là bà lang Tý t7, CN chữa cả ngày, ngày thường thì từ 1h-4h30, kiểu thế. Không cần đặt chỗ đâu nhưng phải gọi điện trước vì có khi bà ý vào rừng hái thuốc bó xương ý, số điện thoai có mẹ nào post lúc trước rồi đấy.
    Mẹ em kể là đến bà ý sờ sờ lần lần thế nào đó rồi bảo "Đây rồi" xong là ấn một phát là bố em hết đau nhé (thoát vị đĩa đệm ạ, giỏi thế chứ :Applause. Mẹ em còn bảo bà ý không lấy tiền đâu, chỉ là chục nghìn, vài chục nghìn để lên bàn thờ thế nào ý, em cũng chả hiểu.
    Mẹ nó cứ sắp xếp thời gian t7, CN đưa anh xã đi chữa đi ạ. Bà này chữa các thể loại liên quan đến xương, chân, tay, lưng ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YCTC Xem bài viết
    He, nghe mẹ này kêu khóc em xương quá mới gọi điện hỏi mẹ em đây ạ, bố em cũng chữa bà này mà.
    Tình hình mẹ em bảo là bà lang Tý t7, CN chữa cả ngày, ngày thường thì từ 1h-4h30, kiểu thế. Không cần đặt chỗ đâu nhưng phải gọi điện trước vì có khi bà ý vào rừng hái thuốc bó xương ý, số điện thoai có mẹ nào post lúc trước rồi đấy.
    Mẹ em kể là đến bà ý sờ sờ lần lần thế nào đó rồi bảo "Đây rồi" xong là ấn một phát là bố em hết đau nhé (thoát vị đĩa đệm ạ, giỏi thế chứ :Applause. Mẹ em còn bảo bà ý không lấy tiền đâu, chỉ là chục nghìn, vài chục nghìn để lên bàn thờ thế nào ý, em cũng chả hiểu.
    Mẹ nó cứ sắp xếp thời gian t7, CN đưa anh xã đi chữa đi ạ. Bà này chữa các thể loại liên quan đến xương, chân, tay, lưng ...
    Cảm ơn mẹ nó nhé, cứ chốc chốc mình lại vào xem có ai biết trả lời dùm không. Chắc tuần sau hay chủ nhật này mình đưa ông xã đi BG luôn. Gọi điện chẳng được vì họ gác máy (hỏi 1080 của Bắc Giang thấy bảo thế). Mấy hôm nay cũngđi chữa VLTL mà chưa thấy đỡ gì cả :Sad:.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3