Địa chỉ khám bệnh

Chụp PET CT phát hiện ung thư sớm - Bệnh viện Việt Đức

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.19K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• e63
    • 4 năm
    • 198 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JH Xem bài viết
    Chi phí cho PET CT giờ là bao nhiêu hả các mẹ?
    Theo bài báo này là thì tầm 28tr:
    http://laodong.com.vn/y-te/co-phai-c...som/111704.bld
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin kinh nghiệm đi khám tại Bệnh viện K Hà Nội

Chào các anh chị. Em chuẩn bị đưa mẹ đi khám tại bệnh viện K, nhưng nghe nói ở đây đông lắm mà...

• Bí quyết “gọn-đẹp” sau sinh

Lấy lại vóc dáng thon gọn và làn da mịn màng sau sinh dường như là mong ước của tất cả các bà mẹ....

• Phương pháp mới phát hiện ung thư sớm

Chào các bạn, Báo Tuổi Trẻ mới có bài về phương pháp DR-70 phát hiện sớm ung thư. Cả nhà tham khảo link dưới nhé: http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=324408&ChannelID=12 Xét nghiệm DR-70 mới có ở Việt Nam, rất thuận tiện và hiệu quả trong việc phát hiện sớm ung thư. DR-70...

• Tự kiểm tra vú đúng cách phát hiện ung thư.

Vú là một trong những bộ phận quan trọng và nhất là đối với phụ nữ. Thế nhưng không phải ai cũng nâng niu đôi gò bồng đào của mình. Đối với phụ nữ đã lập gia đình và sinh con thì việc bảo vệ và giữ gìn núi đôi không được chị em chú trọng bởi có hàng trăm ngàn những việc khác đang chờ họ - đây cũng...

• Mọi người cho mình hỏi về lương y Nguyễn Đức Hai ở HN

Chào mọi người, Mình hiện tại mang trong người rất nhiều bệnh nhưng mình ở thành phố khác nên...

Video có thể bạn quan tâm

• 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có gì đâu mà các mẹ cãi nhau . Nề đeens khám tư vấn bác sĩ là xong . Nếu chụp đc thì chụp mà không thì thôi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2