Địa chỉ khám bệnh

Chụp CT cộng hưởng từ ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trước đây em hay chụp ở tôn đức thắng nhưng bây giờ họ chuyển đi đâu ý,có mẹ nào biết điạc chỉ khác mách dùm em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về chụp Cộng Hưởng Từ ( MRI)

Chào các bác! Em đang cần tìm chỗ chụp cộng hưởng từ ở Hà Nội. Bác nào biết chỗ chụp nhanh gọn, vắng vẻ, phục vụ tốt và hiệu quả cao thì mách em một chỗ. Xin cảm ơn các bác nhều nhều!!!

• Khám sức khỏe định kì sao cho đúng?

Rất nhiều bệnh nhân cảm thấy mình rất khỏe nhưng qua xét nghiệm hoặc qua hỏi bệnh tỉ mỉ của bác sĩ,...

• Đi chân trần sẽ giúp bé khoẻ mạnh hơn

http://s9.postimg.org/qk44zx34v/10_16_2014_4_13_41_PM.jpg Ngay từ tháng thứ 9, bố mẹ sẽ thấy...

• Chụp cộng hưởng từ ở đâu Gấp! Gấp!

Các mẹ ơi có ai biết bệnh viện hay trung tâm khám chữa bệnh nào chụp cộng hưởng từ cho trẻ em không (IMR) và thủ tục, điều kiện thế nào thì mới được chụp. Mình đang rất cần biết để có thể xác định chính xác bệnh của bé chíp nhà mình (chipbong đang ở HN). Cảm ơn các mẹ nhiều.

• Dự phòng bệnh phụ khoa

Hiện nay đã có thuốc dùng dự phòng các bệnh viêm nhiễm qua đường sinh dục. Dự phòng các biến chứng...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 246 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cun_nhim Xem bài viết
    trước đây em hay chụp ở tôn đức thắng nhưng bây giờ họ chuyển đi đâu ý,có mẹ nào biết điạc chỉ khác mách dùm em với
    ban den vien vien lao khoa o phuong mai canh vien viet phaps y,chan qua ko go duoc dau
    • 64 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Có cái Trung tâm chuẩn đoán hình ảnh ở số 18 ngõ 178 Thái Hà đấy chị. Nhà em ở gần đấy, bao nhiêu năm nay suốt ngày có người hỏi đường đến Trung tâm này, nên em nghĩ chắc nó cũng nổi tiếng.
    Heo nhùn
    • 654 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Đợt trước bố mình chụp cộng hưởng từ ở Việt Nhật ý (trong bệnh viện Bạch Mai đó bạn ơi)