Địa chỉ khám bệnh

Cho mình địa chỉ của BS Tiêu hoá cho trẻ em tốt ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 48.2K Lượt đọc
  • 130 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 878 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Kem mut di ngoai nhieu lan trong ngay qua, da tu van cac me roi day nhung ma chi vi di ngoai nhieu ma di gui ai nguoi ta cung tra lai vi trong KEM met qua... an nhieu, i nhieu lai trom via nang qua nua...

Cac me co biet ong bac si tieu hoa nao tot thi chi giu me Kem voi nhe... me KEM ngai vao vien Nhi lam vi dong qua...
    Tui iu thằng cu giống ngưòi iu tui như lột... :1:
    (Loan - 0904281172)

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Loan xem thử hay Kem đi tướt mọc răng? Khi bọn trẻ nhà mình đi tướt mình thường cho uống sữa pha nước carrot, nấu bột với carrot, hoặc cho bé uống nước gạo rang vàng rồi hãm như hãm chè. Nếu phân không tanh không có những cục vẩn như máu màu nâu thẫm thì chưa đáng sợ đâu.
    Đợt này đừng đưa con đến viện nhi đông lắm mà dễ lây bệnh khác. Nếu muốn thì thử qua St. Paul xem sao, cũng gần nhà mà Loan.
    Chúc Kem mau khỏi nhé.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 878 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Em cám ơn chị Vân.
    Bé nhà chị đã ăn nhiều chưa? Đi khám tiêu hóa chắc phải xét nghiệm phân phải o chị? Em ít thời gian nên ngại quá mà khám tư chắc chẳng có dịch vụ đó đâu chị nhỉ? Đi tướt mọc răng thì phải nhiều bọt cơ, Kem thì lúc bọt, lúc không, em không hiểu nổi...

Có mẹ nào biết bác sĩ tiêu hóa tư nhân khám tại nhà thì cho em biết với....?
    (Loan - 0904281172)

• 108 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ Kem ơi, bạn có thể nhờ người nhà mang phân bé đi xét nghiệm cũng được (tại Viện Nhi - theo dạng dịch vụ ấy mà), không cần phải mang Kem đi đâu mà ngại.
    Me Chipbong (Ha Noi)

• G&B
    • 11 năm
    • 1,441 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Chac la Loan nen nho nguoi nha mang phan di xet nghiem hoac lien he voi Tigon vi 1 lan thay Thao noi la gan nha Thao co anh bs tieu hoa o vien nhi day. Lan truoc minh cung duoc 1 anh o khoa cap cuu vien nhu gioi thieu cho 1 bs tieu hoa o vien la hang xom cua anh y hom Bong bi di ngoai (nhung may qua la di tuot moc rang, ma cung khong co bot dau Loan a, lai hoi co van mau nau sam moi so chu), me thi lo lang nhung khi lien he voi chi bs (nha o tap the vien nhi) thi bi tu choi khong den nha minh (nha minh o ngay Kim Ma). Lam cao qua, minh danh lieu de qua toi hom do va dem nua, van chua theo cach carrot cua minh, den hom sao so lan di giam nen minh khong dua di kham nua.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Mẹ Kem mút ơi : Nếu tiện thì tốt nhất em đến BS Khánh Hàng Hòm nhe. BS khám chiều 17 g đến 19 h. Bác sĩ KHánh là BS chuyên vế tiêu hoá của Viện Nhi đấy. Em cho bé ăn cháo chuối xanh và cà rốt nguyên vỏ nhé
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• 878 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Em cám ơn các chị nhiều lắm. Chiều nay em sẽ đưa Kem đi khám. Từ hôm đi gửi trẻ đến giờ Kem sọp đi thấy rõ, em xót ruột quá.. mà vẫn phải chịu thôi... như sáng nay bố mẹ trùm kín áo mưa cho con rồi chở đi... thương lắm...
    (Loan - 0904281172)

• 81 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuong hai me con Kem nhieu. Troi mua ma lai con day som, nhieu tre van con dang ngu ma Kem da phai day roi..... nhu nay thi sot con dut ruot day me Kem nhi. Me Kem co gang nho tim nguoi giup viec xem, de con o nha minh co nguoi trong tre thi dieu kien sinh hoat va cung do phai cho Kem di xa.....Chuc chu bo doi mau khoe nhe.
    "Người đời thường tiếc cái đã qua, mong cái sắp đến mà hững hờ với cái đang có"

• 1,439 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Đi bọt có thể là bé bị nóng đấy. bạn quấy bột sắn loãng (vẫn phải đun sôi) cho bé uống thử xem; hoặc nước rau má...
    Kinh nghiệm của mình là chữa RLTH lai rai lắm, đi BS thì đỡ, mà ngừng thì lại bị. Về sau chữa bằng ăn sữa chua và uống nước lá (ổi, mơ..) thì lại OK hơn, và mình cũng yên tâm hơn vì ko nhồi quá nhiều thuốc cho con.
    Ngoài ra, tập cho bé ngồi bô sáng là đỡ một bãi rồi, với lại tập ngồi bô ị được nhiều sẽ đỡ đi lắt nhắt.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)

• Rom
    • 10 năm
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gửi mẹ Kem mút: Rơm nhà mình hồi 6 tháng cungx bị đi ngoài một trân kinh khủng, kéo dài chừng 01 tângs. Lúc đầu đi ít lắm chỉ vài lần thôi, sau tăng dần, phân xấu, lúc lỏng, lúc đặc, lúc lại có bọt. Lúc đầu ai cũng bảo chắc là đi tướt do mọc răng nên mình chỉ cho uống men tiêu hoá, nhưng không đỡ. Rơm gầy tọp hẳn đi, thương lắm. Sau mình mới mang phân của Rơm đi xét nghiệm thì ra cu cậu bị nhiễm vi khuẩn Ẹ coli. Mình có hỏi bác sỹ thì được biết nguyên nhân có thể là do dụng cụ ăn uống chưa được tiệt trùng đúng mức, bé ngậm đồ chơi bẩn hoặc là mút tay. Với kết quả trên Rơm nhà mình phải uống thuốc Nystatin đặc trị 10 ngày thì hết hẳn. Bác sỹ nói nếu không phát hiện sớm và điều trị dứt điểm thì nguy hiểm lắm, nên theo mình mẹ Kem mút nên mang phân của bé đi xét nghiệm ngay đi cho yên tâm.
    Lúc trước, Rơm làm xét nghiệm ở bệnh viện 108 vì nhà mình ở gần đó.
    Chúc bé Kem mút mau lành bệnh nhé.
    ABC (Hà Nội)