Địa chỉ khám bệnh

Cho e hỏi về Bệnh viện mắt Sài Gòn _hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ, cho mình hỏi các mẹ đã đến khám ở bệnh viện mắt Sài gòn - Hà nội ở 77 Nguyễn Du - Hà nội chưa ạ. Hôm nay mình định đến đấy khám mắt nhưng ko biết chỗ đấy làm có tốt không, thái độ phục vụ thế nào, giá cả có mắc quá ko? Mẹ nào có kinh nghiệm về cái vụ khám mắt này giúp mình với nhé. thanks các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 99 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bệnh viện này có trang thiết bị hiện đại, tuy nhiên mình thấy đội ngũ bs ở đây còn trẻ kinh nghiệm chưa nhiều. Nếu bạn khám ở đây thì bạn nhớ nhắc bs là kê thuốc của hãng ALCON - Mỹ hơi đắt một chút nhưng yên tâm về chất lượng và hiệu quả.
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy khám mắt ở đấy rất tốt mà, bé em mình và cả bà mình nữa toàn khám ở đấy thôi. Mình thấy đội ngũ bác sĩ ya tá ở đấy trẻ thật đấy nhưng họ được đào tạo rất bài bản mà. Hơn nữa giám đốc ở đấy rất nghiêm khắc, nên không có chuyện họ làm việc tắc trắch đâu. Chưa kể thái độ phục vụ rất văn mình. Thuốc thì có lẽ là hơi đắt (giá thuốc thì tớ không nắm chắc đâu), nhưng cũng có bạn nói đấy, thuốc rất đảm bảo mà. Cá nhân tớ thì thấy rất yên tâm, còn giá cả thì bạn cứ gọi điện xin tư vấn trực tiếp, không đến khám thì thôi có sao đâu, họ nhiệt tình mà. Nhưng bà tớ đã mổ mắt ở đấy rồi, tớ cũng đã tham khảo giá ở nhiều bệnh viện, thấy ko đắt hơn đâu ạ.
    • 2,683 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Mình khám rồi, thái độ và dịch vụ tốt, ko mất thời gian chờ đợi, khám được vào ngày cuối tuần nữa, giá khám mắt cận hôm đó của mình là 50k thôi, họ chấp nhận thanh toán cả BHYT đấy.
    • 182 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

gần cơ quan minh làm. mình đã khám cận ở đó rồi. thấy khá ok về mọi mặt
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanlp Xem bài viết
    chào các mẹ, cho mình hỏi các mẹ đã đến khám ở bệnh viện mắt Sài gòn - Hà nội ở 77 Nguyễn Du - Hà nội chưa ạ. Hôm nay mình định đến đấy khám mắt nhưng ko biết chỗ đấy làm có tốt không, thái độ phục vụ thế nào, giá cả có mắc quá ko? Mẹ nào có kinh nghiệm về cái vụ khám mắt này giúp mình với nhé. thanks các mẹ nhiều.
    chào bạn
    e gái mình mổ mắt ở đấy
    e gái mình bị cận thị đã mổ ở đấy bằng phương pháp lazit được 3 năm rồi
    mắt rất tốt và không ảnh hưởng gì
    mổ xong họ cho cái sổ tích điểm để bán cho những người sau. người nào đến mổ cũng có thể mua được
    mua giá 500k nhưng bạn được trừ 1trieu khi đi mổ
    nếu bạn muốn mua liên lạc với mình nha
    mình lười đi bán ở cổng bệnh viện nên đành làm thế này
    hic bao giờ cho bán xong cái thẻ này đây
    có gì liên lạc với mình
    mình giúp đỡ nhiệt tinh
    liên lạc số phone:0984278577
    • 187 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuanlp Xem bài viết

Bố mình bị tai nạn đã từng mổ mắt ở đó cách đây hơn 2 năm.Đến giờ mắt bố mình vẫn tốt, không có vẫn đề gì. Ở đó dịch vụ của họ rất tốt,không phải chờ đợi, bệnh nhân được quan tâm rất chu đáo. Bạn yên tâm đến đó khám nhé
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cùng từng mổ lasik ở đây 3 năm trước, bây h bị cận lại, tới đó khám thì họ nói không phải đeo kính rồi cho thuốc. Lúc xuống mua thuốc thì gặp e thu ngân rất khó chịu, chỉ hỏi e có mua thuốc không mà k đưa đơn thuốc, đến lúc in ra rồi bắt em lấy hết. E k lấy, nhẹ nhàng bảo trả lại thì cố tình lờ em đi, đến khi em cứ nói thì mới có người ra giải q cho em, còn nàng đó nhất quyết k xử lý?! Đã thế lại còn nói 1 câu: thế nào chị chả phải còn lại quay lại đây nhiều. Thiết nghĩ thu ngân cũng là nv của bệnh viện, là bộ mặt của bệnh viện mà dám nói năng với bệnh nhân kiểu như vậy, làm em thấy uy tín của bv giảm hẳn, chẳng muốn quay lại lần nào luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)