Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Địa chỉ khám bệnh

Chỉ giùm em bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 529K Lượt đọc
  • 740 Trả lời

66 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip05 Xem bài viết
    Tớ vote bs Xuân Lan ở Liễu Giai, bác chữa hiếm muôn cho tớ, còn chữa viêm thì chỉ 1 lần là khỏi dứt điểm. Bác này thì tính hơi đồng bóng, khám hơi đắt, nhưng rất mát tay, chuyên môn tốt, tốt tính và nhiệt tình.
    Mẹ chíp ơi tớ cũng muốn đi khám phụ khoa cho bs Xuân . Me chíp cho tớ địa chỉ và số điện thoại với. Chỗ ấy giá cả thế nào?

• 142 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cả nhà ơi cho hỏi về phòng khám 49C Bát Đàn của cô Minh -trưởng khoa đẻ với, e có vấn đề về phụ khoa và đến khám mấy lần nhưng cô M ko trực tiếp khám mà người khám là Bs Diễm Trang (Bs khám cực kỳ nhẹ nhàng và cẩn thận) cô M chỉ ghi kết quả khám và đưa ra hướng điều trị thôi. E ko biết trình độ chuyên môn về phụ khoa của 2 bs như thế nào và 1 ng khám 1 ng cho thuốc thì có tốt ko nhỉ, cả nhà ai biết về phòng khám này thì tư vấn cho e với nhé, e mới bị lưu thai và vừa đốt lộ tuyến ctc xong nên chắc còn phải theo dõi dài dài:Crying: :Crying: :Crying:

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menano Xem bài viết
    Mẹ ếch ơi chắc là mẹ ếch nhầm bác sĩ Vũ nào rồi, vì mình biết chắc chắn rằng năm 2004 bác sĩ đang đi tu nghiệp ở Pháp cơ mà làm sao mà bác có thể bay về Việt Nam để giúp mẹ ếch được. Theo như bản thân mình và nhiều người quen khác thì mình thấy rằng bác sĩ Vũ là người có chuyên môn giỏi, là một người bác sĩ có tâm và rất mát tay. Thằng nano nhà mình được bác sĩ Vũ đỡ vừa ngoan vừa dễ nuôi, cả ngày chỉ ăn rồi lại ngủ chẳng quấy khóc gì cả nên mình rất nhàn, sắp tới mình sinh đứa thứ 2 mình sẽ lại nhờ bác sĩ Vũ.
    Theo mình được biết BS Vũ ở BvPS chưa bao giờ đi tu nghiệp tại Pháp cả.Mẹ kiểm tra lại chính xác rồi nói nhé.Với lại cuối năm 2004 bS Vũ gặp sự cố đối với Mẹ ếch là đúng sự thật.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon2005 Xem bài viết
    Theo mình được biết BS Vũ ở BvPS chưa bao giờ đi tu nghiệp tại Pháp cả.Mẹ kiểm tra lại chính xác rồi nói nhé.Với lại cuối năm 2004 bS Vũ gặp sự cố đối với Mẹ ếch là đúng sự thật.
    Thông tin mình đưa ra là hoàn toàn chính xác. Tại sao mà 2 mẹ ếch và mẹ yêu con lại cứ cay cú với bác sĩ Vũ như vậy trong khi bác ấy là một người bác sĩ rất nhiệt tình và có lương tâm. Hai mẹ thấy mình khen nhiều quá mà đâm ra thành ghen ăn tức ở với bác sĩ Vũ phải không? Mình chỉ nói đúng sự thật mắt thấy tai nghe thôi chứ mình cũng chẵng rỗi hơi mà đi buôn dưa lê để nói xấu người khác làm gì.

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menano Xem bài viết
    Thông tin mình đưa ra là hoàn toàn chính xác. Tại sao mà 2 mẹ ếch và mẹ yêu con lại cứ cay cú với bác sĩ Vũ như vậy trong khi bác ấy là một người bác sĩ rất nhiệt tình và có lương tâm. Hai mẹ thấy mình khen nhiều quá mà đâm ra thành ghen ăn tức ở với bác sĩ Vũ phải không? Mình chỉ nói đúng sự thật mắt thấy tai nghe thôi chứ mình cũng chẵng rỗi hơi mà đi buôn dưa lê để nói xấu người khác làm gì.
    Trời ơi,Tôi làm gì mà phải ghen tức cả. Nếu có dịp bạn vào BVPSHN hỏi sẽ biết ngay thôi mà?Hay cứ điện thoại hỏi thẳng BS Lê Thế Vũ ấy.Bs Vũ sẽ trả lời với bạn rằng chưa baogiờ đi học ở Pháp cả.Bạn muốn quảng cáo phải quảng cáo đúng.Mình mới ở BS và có hỏi thăm.BS Vũ nói bạn nhầm với ai rồi???:Thinking: :Thinking:
    Bạn cứ kiểm tra cho chính xác nhé.

• 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voyeuchong Xem bài viết
    cả nhà ơi cho hỏi về phòng khám 49C Bát Đàn của cô Minh -trưởng khoa đẻ với, e có vấn đề về phụ khoa và đến khám mấy lần nhưng cô M ko trực tiếp khám mà người khám là Bs Diễm Trang (Bs khám cực kỳ nhẹ nhàng và cẩn thận) cô M chỉ ghi kết quả khám và đưa ra hướng điều trị thôi. E ko biết trình độ chuyên môn về phụ khoa của 2 bs như thế nào và 1 ng khám 1 ng cho thuốc thì có tốt ko nhỉ, cả nhà ai biết về phòng khám này thì tư vấn cho e với nhé, e mới bị lưu thai và vừa đốt lộ tuyến ctc xong nên chắc còn phải theo dõi dài dài:Crying: :Crying: :Crying:
    không biết là thông tin này có giúp gì cho bạn không vì bài của bạn là từ tháng 8 rồi. Cô Tuyết Minh hiện làm ở 3 chỗ
    - 49 Bát Đàn là các buổi chiều từ 5h-7h.
    - 32 Phùng Hưng vào sáng T2-4-6.
    - 56 HBT vào sáng T5-7.
    Theo mình biết thì ở 49 Bát Đàn và 56 HBT bệnh nhân khá đông, còn ở 32 Phùng Hưng vì PK này mới mở nên còn vắng, cô Minh trực tiếp khám và kê đơn.
    Về trình độ bác sỹ thì mình không dám bàn, nhưng cô Minh nguyên là trưởng phòng đẻ BS Phụ sản Trung ương, trước em bé đầu nhà mình cô Minh mổ cho. Nói chuhg BS khá nhẹ nhàng và cẩn thận.

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Cho em hỏi chút em chậm kinh 7 ngày(em đã thử 3 que qiuk tick đều lên 2 vạch).Em thấy chị công ty giới thiệu là đi khám bác sĩ Xuân Lan.Chị ấy siêu âm và khám phụ khoa cho em.Kết luận là :tất cả bình thường không viêm nhiễm gì cả, thấy bảo chưa thấy túi ối.Và sau đó BS kê thuốc cho em : ENat 400(2 viên /ngày) và Hemobion( uống 2 viên / ngày), uống cùng 1 lúc liền), mà em đọc trên giấy hướng dẫn uống thuốc loại ENat 400 uống 1 ngày chỉ cấn uống 1 viên 1 ngày. Thế mà bác sĩ xuân lan kê cho em nhiều gấp đôi,em đang lo quá có chị nào đã khám chỗ BS Xuân Lan mà uống như em chưa hãy tư vấn em với. À hôm đó em hỏi bác sĩ xuân lan là em đã có thai chưa chị ấy bảo là chưa, em bảo em đã thử 3 que rồi đều lên 2 vạch thế sao lại chưa có, BS bảo là về uống thuốc 2 tuần quay lại siêu âm và khám lại. Ai biết gì mách giùm em với.Em có em bé lần đầu.:Sigh:

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ, cho em hỏi chút em đang ở Hà Đông - Hà Tây, có mẹ nào biết bác sĩ chuyên về sản của bệnh viện 103 không,mách dùm em với.Em Muốn theo 1 bác sĩ ở đó cho gần mẹ nào biết mách em với

• 84 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tom&Bống Xem bài viết
    Thuốc bắc tốt cho việc này bạn lên ông lang ở Ngọ Huyện, thuốc này bạn không phải sắc mà họ đã cô thành viên nhỏ, mình chỉ việc uống, chỉ sau đợt uống khoảng 6-12 là ok.
    Mẹ Tom&Bống ơi cho em hỏi địa chỉ và tên của ông Lang này với, , thanks mẹ nhiều:Smiling:

• 54 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthuy2009 Xem bài viết
    Chào các chị!
    Cho em hỏi chút em chậm kinh 7 ngày(em đã thử 3 que qiuk tick đều lên 2 vạch).Em thấy chị công ty giới thiệu là đi khám bác sĩ Xuân Lan.Chị ấy siêu âm và khám phụ khoa cho em.Kết luận là :tất cả bình thường không viêm nhiễm gì cả, thấy bảo chưa thấy túi ối.Và sau đó BS kê thuốc cho em : ENat 400(2 viên /ngày) và Hemobion( uống 2 viên / ngày), uống cùng 1 lúc liền), mà em đọc trên giấy hướng dẫn uống thuốc loại ENat 400 uống 1 ngày chỉ cấn uống 1 viên 1 ngày. Thế mà bác sĩ xuân lan kê cho em nhiều gấp đôi,em đang lo quá có chị nào đã khám chỗ BS Xuân Lan mà uống như em chưa hãy tư vấn em với. À hôm đó em hỏi bác sĩ xuân lan là em đã có thai chưa chị ấy bảo là chưa, em bảo em đã thử 3 que rồi đều lên 2 vạch thế sao lại chưa có, BS bảo là về uống thuốc 2 tuần quay lại siêu âm và khám lại. Ai biết gì mách giùm em với.Em có em bé lần đầu.:Sigh:
    Lần trước em dâu mình có bầu được 7tuần đi khám bs bảo chưa thấy tim thai-tiên lượng dè dặt rồi cho 1 loạt thuốc về uống rồi khám lại. Hôm sau mình đưa đi ngay đến chỗ bs Hưng 35 Vạn Bảo khám thì lại nghe thấy tiếng tim thai. NÓi chung mình tín nhiệm bs Hưng cực kỳ và mình đã theo khám định kỳ ở đó được 2.5 năm rồi. Chúc 2 mẹ con khỏe mạnh nhé!