Địa chỉ khám bệnh

Chỉ giùm em bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 568K Lượt đọc
  • 768 Trả lời

85 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hôm qua em xem tv thấy quảng cáo là hệ thống nhượng quyền xã hội blue star cũng khá uy tín các chị ah.vào google search trang chủ của nó rùi xem chỗ khám nào gâ`n nhà mình ý.cuối tuần này em cũng thử đi xem thế nào!
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ý quên mất.em nghe nói ở đó người ta kê đơn cũng như khám ko hề có kiểu để lấy nhiu` tien` của bệnh nhân đâu.em cũng bị mấy lần khi đi khám ở Láng và mấy bệnh viện rui`.sợ lắm!vừa mất tiền oan ma cứ lo ngay ngáy ý.

tiện thể hỏi lun chị em minh` có ai bít ở đâu làm xét nghiệm phát hiện sớm ung thư CTC và giá cả thế nào ko ạ?
    • 3,730 Bài viết

• 5,992 Được cảm ơn

Các mẹ ra phòng khám ở 40A Trần Hưng Đạo ý, gần nhà Xuất Bản thế giớ, đối diện với phố Nguyễn Chế Nghĩa, tớ vừa được mách ra đấy khám và điều trị, buổi chiều bắt đầu từ 4.30pm đến 6.30pm, ngày thứ bẩy, chủ nhật từ 8am đến 10am
    • 99 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu bạn ở gần thì ra số 1c NGuyên Hồng khám đi, tớ khám ở đấy rồi, bác sĩ rất dễ chịu, tư vấn nhiệt tình. Bạn hỏi BS Vân nhé!:Rose:
    • 1,344 Bài viết

• 1,113 Được cảm ơn

Các mẹ thử đến bsĩ Kính - 2C ngõ Quan Thổ 1 trên đường Tôn Đức Thắng xem, em đựoc bạn bè giới thiệu đến để khám và xin tư vấn về sức khỏe (vì em sảy cách đây hơn 1 năm, sau đó thì tịt luôn, chẳng biết vì sao khó có em bé lại :Sad. Đến đấy khám, bác ý phát hiện em bị viêm lộ tuyến, em đang theo bác ý chữa, em thấy Bác ý chữa cả cho các em gái chưa chồng mà bị ngứa AĐ đấy. Nhà Bác ý sạch sẽ, mà Bác ý cũng làm nhẹ nhàng lắm. Các mẹ thử tham khảo xem sao nhé :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi chút
    Em muốn đi khám phụ khoa. Các mẹ có biết ở khu vực Thanh Xuân có chỗ nào khám tốt không mắch cho em với.
    Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 95 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cunxinh05 ơi, đâu phải nhất thiết phải là khu vực Thanh xuân bạn chịu khó đi lên trên phố 1 tý mình có địa chỉ phòng khám BS Minh 49 Bát Đàn cô ấy khám cũng được đấy. Hoặc 86 Tô Hiến Thành BS Hoa. Bạn thử đến đấy khám xem sao. Hồi trước mình cũng khám thai ở đấy.
    • 998 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Bạn muốn khám phụ khoa nên tìm 1bs nữ ở phòng mạch tư thì tốt nhất, mình có 1 kinh nghiệm đau thương nè, lúc đó mình mới lập gđ, bị ngứa ở âm hộ quá, nên lon ton vào bv khám, khoa phụ sản đàng hoàng, bs nữ khám. Nhưng vì là lần đầu đi khám, mắc cỡ gần chít, mà trong phòng khám ko kín đáo gì cả, đông nghịt người, bs thì chỉ có 1 mà toàn là các em thực tập, các em ấy nhìn mình , làm mình rất khó chịu.Rồi bs bảo mình thay quần lên bàn khám, lúc đó mình vẫn ngượng nghịu đứng ở mép bàn, mà cái mình bực nhất là có 2 lão nào cứ đứng mãi ở đấy, mặc dù ko nhìn mình nhưng mình ngượng gần chết, lát sau mới biết là sv thực tập. Cha mẹ ơi, con mới lấy chồng, chỉ có chồng con thấy "cái ấy" của con thui, vậy mà bây giờ phải cho thiên hạ dòm ngó, làm thí nghiệm hả trời.. hu.. hu..
    Cuối cùng thì mình cũng gồng mình leo lên bàn khám, sau đó rồi cũng qua nhưng về nhà mình cảm thấy ấm ức vô cùng, họ chẳng tế nhị gì cả, từ đó về sau mình cạch bv đó luôn.
    Mình nói hơi lạc đề, hy vọng mod ko khóa bài của mình, đa tạ ..đa tạ
    Cục cưng của ba mẹ. Ba mẹ yêu con nhất trên đời
    !:Kiss::Kiss:
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ
    chả là mình rất ngại đến mấy chỗ khám đông.
    đăng ký rồi ngồi đợi dài cả cổ chưa tới lượt nên muốn xin địa chỉ nào khám ở gần nhà.
    Mình sẽ tham khảo.
    Lần nữa cảm ơn các mẹ nhé
    • 279 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

cả nhà ơi em ngồi đọc hết 12 trang rùi mà chưa thấy ai nhắc đến bác sỹ Linh ở 53 Trần Quốc Toản cả, cả nhà ai đi khám ở đấy rùi thấy có được không, em chơi với đứa bạn lập gia đình sớm nó hay đi khám ở đấy, giờ em có việc nên cũng lên đấy khám, thấy bác ấy cũng nhiều bệnh nhân mà cũng mỗi người khám 1 kiểu bệnh, cả nhà ai bít rùi thì vào cho em xin ít kinh nghiệm nhé, cám ơn cả nhà chúc cả nhà luôn khỏe chẳng bị viêm nhiễm ji hết í:LoveStruc:
    • 142 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi côjerry Xem bài viết
    cả nhà ơi em ngồi đọc hết 12 trang rùi mà chưa thấy ai nhắc đến bác sỹ Linh ở 53 Trần Quốc Toản cả, cả nhà ai đi khám ở đấy rùi thấy có được không, em chơi với đứa bạn lập gia đình sớm nó hay đi khám ở đấy, giờ em có việc nên cũng lên đấy khám, thấy bác ấy cũng nhiều bệnh nhân mà cũng mỗi người khám 1 kiểu bệnh, cả nhà ai bít rùi thì vào cho em xin ít kinh nghiệm nhé, cám ơn cả nhà chúc cả nhà luôn khỏe chẳng bị viêm nhiễm ji hết í:LoveStruc:
    Bạn ơi, theo mình biết bác Linh đấy chỉ là y tá thôi, không phải bác sỹ đâu. Mình cũng từng đến đó vài lần rồi
    • 539 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các chị ơi, sao các chị k thấy ai đến Phòng khám 56 Hai Bà Trưng nhỉ, em cũng muốn đi kiểm tra và khám phụ khoa xem sao, 1 năm rùi chưa có baby nhưng em sợ khám lắm các chị ạ
    HIchic
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fire&water Xem bài viết
    Các chị ơi, sao các chị k thấy ai đến Phòng khám 56 Hai Bà Trưng nhỉ, em cũng muốn đi kiểm tra và khám phụ khoa xem sao, 1 năm rùi chưa có baby nhưng em sợ khám lắm các chị ạ
    HIchic
    Mình thì chưa khám phụ khoa ở 56 HBT nhưng khám thai ở đó 2 lần rồi, gặp bác sĩ Hồng, tiền khám 120k mà bác ấy chỉ có mỗi nghe tim thai và đo huyết áp thôi (1 lần mình mang theo tờ kết quả siêu âm 4D vào thế là bác ấy xem ở đó và ghi luôn, khỏi đo). Sau đó bác ấy hỏi mình tiêm chưa, xét nghiệm chưa, nếu chưa thì viết cho cái giấy ra ngoài mà nộp tiền tiếp để tiêm với xét nghiệm. Xét nghiệm xong đưa kết quả bác ấy liếc 1 cái chưa đến 2 giấy bảo ko sao cả, về đi, muốn hỏi thêm cái gì cũng trả lời qua loa, chỉ kỹ mỗi câu: Lần sau khám thì đến nhà riêng ở 11 Thiền Quang :mad::mad:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban co the den phong kham spk 56 Hai Ba Trung, tuan truoc minh cung vua den do kham tuy hoi dong 1 chut nen ban co the goi dien de dat cho truoc.ĐT: 9364656.
    Chuc ban khoe manh!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi, thu qua 56 Hai Ba Trung xem, o do kham cung duoc lam.Tuan truoc minh vua qua do kham nhung cung dong lam.Neu ban muon den do kham dung gio thi nen goi dien dat cho truoc nhe.So DT: 9364656.
    Chuc ban khoe manh!
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chẳng là vợ em rất ngại vào bệnh viện vì phải chờ đợi rất lâu, mà dạo này nhà em bị viêm âm đạo cũng nhẹ thôi nhưng em muốn nhà em luôn khỏe mạnh và luôn yên tâm. Vì thế các chị em có thể cho em xin địa chỉ 1 số phòng khám tư nhân an toàn, yên tâm và trách nhiệm cao ở HN được không, nếu ở khu vực Hoàng mai, 2 bà trưng hoặc là ở Đống Đa cũng được. Bọn em không có time vào bệnh viện, chị em xem ai biết chỉ cho em nhé. Cám ơn chị em nhiều.:Smiling:
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai giúp em với. bọn em cố gắng thu xếp thời gian rồi đi nhưng không rõ chỗ nào là yên tâm hết. ai chỉ cho em với.
    • 71 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YouandI Xem bài viết
    có ai giúp em với. bọn em cố gắng thu xếp thời gian rồi đi nhưng không rõ chỗ nào là yên tâm hết. ai chỉ cho em với.
    Bạn thử ra 49 Bát Đàn, cô Tuyết Minh đi. Hoặc 32 Phùng Hưng, 56 Hai Bà Trưng.
    • 151 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Một địa chỉ nữa này, bác sỹ Thủy nhé có phòng khám riêng tại P110, nhà A2 ngõ 2 Phương Mai (ngõ này đối diện bệnh viện Việt Pháp) đi vào khoảng 50m là đến. Khám bắt đầu từ 5h30 nhé. ĐT: 3 5761230
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 326 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Nhà mình ơi cho em hỏi với! bác sĩ Quyết ở viện C có phòng khám riêng ko nhỉ?
    Never stop trying :Clown::Clown::Clown::Clown::Clown::Clown::Clown: