Địa chỉ khám bệnh

Chỉ giùm em bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 557K Lượt đọc
  • 757 Trả lời

78 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cac ban oi, co ban nao chi giup cho minh xem co bac si phu khoa nao tot o HN voi nhẹ Minh tu luc sinh em be den gio la 16thang roi ma van chua di kham phu khoa lan nao ca; cac ban mach gium minh voi nhe;
    Cam on cac ban
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 177 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn có thể đến phòng khám của BS Sinh (nữ) ở 21 phố Nguyễn công Hoan, nhưng phòng khám này rất đông, có người phải book trước cả tháng trời mới đến lượt. BS này khám cũng tốt nhưng chi phí thì khá cao.
    Hoặc bạn đến phòng khám phụ khoa ở 55C Hàng bài, ở đó có BS Xuân khám rất nhẹ nhàng và cẩn thận, giá cả nhà nước nên rất rẻ, chỉ có điều hơi đông vì chị em đến đó khám đông.
    Mình chỉ có 2 địa chỉ đó để bạn tham khảo thôi, chắc mọi người sẽ có nhiều địa chỉ khác nữa
    Me ATuu (Ha noi)
    • 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình được mách một địa chỉ khám phụ khoa rất tốt, bạn thử xem
    Địa chỉ: Số 207 phố Bà Triệu, HN.
    Mình thấy bảo ở đây khám dịch vụ cẩn thận chính xác vì các bác sĩ rất giỏi chuyên môn, lại nhanh, không mất thời gian chờ đâu.
    Mình cũng chưa khám ở đây đâu, nhưng nhiều người quen của mình thường đến đây lắm, bạn đến khám thử xem.
    LanBống (HN)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 133 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Minh cung da den kham o 207 Ba Trieu roi, cho day la GS Siem, GD benh vien C da nghi huu va BS Lan cung lam o benh vien C, la con gai ba Siem, kham o day rat tot nhung gia tuong doi cao, minh thay cung dong lam, kham PK 25.000 d/lan, doc ket qua 20.000 d/ lan.
    Ban cu thu den day xem, noi chung o day chu yeu dung thuoc cua ngoai nen dat, nhung minh cung yen tam.
    • 2,213 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Phòng khám ở 55C Hàng Bài giá cũng vậy. Khám PK 25,000; xét nghiệm 15,000. Thuốc cũng kê thuốc ngoại luôn, tự đi mà mua. Tumeo đến có 1 lần, ngồi có 1 lúc mà thấy các cô trẻ đẹp vào "kế hoạch" quá trời, phòng bé tí mà người ra người vào cũng nhiều nên ko thích lắm. Lần sau sẽ đi 207 Bà Triệu xem sao.
    • 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cac me oi , cho me Minh thac mac ti teo , sao phai di kham phu khoa??? Phai di kham dinh ky ha chac me. Tu luc em sinh be Minh den gio cha di kham lan nao vi nghi la ko can thiet .
    Mẹ đan tấm áo nhỏ,
    Bây giờ đang mùa xuân,
    Mẹ thêu vào chiếc khăn,
    Cái áo và cái lá . . .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 133 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

dung nhu Tumeo noi, minh cung di kham o 1 cho ma chu yeu la ke hoach, minh rat so canh tuong ay, vi minh lai la nguoi dang mong co baby ma, chi sau 1 lan la khong dam den kham nua. Minh thay o 207 Ba Trieu hinh nhu khong lam cai vu "ke hoach" thi phai, minh thay chu yeu la chua vo sinh va kham PK thoi.
    Me Binhminh a, nhung nguoi da co gia dinh dac biet la da sinh con roi thi nen di kham PK dinh ky, nhu the minh cam thay an toan hon, con neu ban khong thay kho chiu hoac khac thuong gi thi cu ke no. Noi chung cu dinh ky 6 thang hoac 1 nam di kham 1 lan cho yen tam, de den khi thay ra mau bat thuong hoac co hien tuong gi khac biet, so luc day lai qua muon roi.
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Có vẻ hơi lạc đề 1 chút nhưng thấy binhminh hỏi lạ quá, mình phải "tuyên truyền" thêm. Phụ nữ đã có chồng và đặc biệt sau khi sinh nở thì việc khám phụ khoa (kể cả khám ngực) định kỳ là 1 việc hết sức CẦN THIẾT. Bạn có thấy cuộc sống càng hiện đại thì lại xuất hiện nhiều bệnh tật hơn không. Phụ nữ bị ung thư nhiều ở hai bộ phận là tử cung và ngực. Chưa kể khám phụ khoa còn phát hiện được các bệnh như viêm cổ tư cung, lộ tuyến cổ tử cung, huyết trắng......Thông thường sau khi sinh 4 hoặc 6 tuần là mẹ phải tái khám phụ khoa cũng như khám tổng quát. Sau đó duy trì lịch khám 6 tháng 1 lần. Bạn có thể yêu cầu bác sĩ làm Pap (1 dạng xét nghiệm), soi tươi...cổ tử cung. Bệnh gì thì càng phát hiện sớm càng dễ chữa, đừng để khi có bệnh mới chữa. Nếu BS kết luận không có bệnh thì càng vui, ăn ngon, ngủ yên. Trước đây sách báo nói rằng phụ nữ cho con bú sẽ ít khi bị ung thư vú nhưng mình cũng mới thấy trường hợp mới sanh được vài tháng và vẫn cho con bú mà mẹ vẫn phát hiện bị ung thư vú. Việc kiểm tra này cũng đơn giản thôi. Người ta có thể siêu âm toàn bộ ngực xem có gì bất thường thôi. Tóm lại, khám định kỳ rất quan trọng binhminh ạ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ui cha , the ma em khong biet ve viec phai di kham phu khoa sau khi sinh dau cac me ạ cam on me Soc nhim da chi bao . Tu truoc den gio chua di kham lan nao nen nghi den viec di kham thi ngai lam , khong biet co dau khong ha cac chị. :P :P 207 Ba trieu thi ngay gan nha em day. Chac luc nao phai chay qua 1 teo nhi !!!!
    Mẹ đan tấm áo nhỏ,
    Bây giờ đang mùa xuân,
    Mẹ thêu vào chiếc khăn,
    Cái áo và cái lá . . .
    • 808 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Co me nao biết bác si san khoa o HN nao tót không? chi cho em biết voi, den benh viên phai xep hang thi em chang co thoi gian nao ca.
    Dao nay vong 2 cua em co nhiêu hiên tương la nen em lo qua. Mong me nao biết mách gium em cai. Bác si trong benh viên co the gáp riêng dước cang tót hoac co phong mách riêng cung dước vi me ngocminhchau dang can gáp.
    • 3,342 Bài viết

• 2,735 Được cảm ơn

Ủa, mẹ ngocminhchau làm tập 3 hay sao vậy mà cần tìm BS sản khoa. Mẹ ngocminhchau thử tìm trong mục bà mẹ mang thai ấy, mọi người post lên nhiều địa chỉ lắm mà.
    rooling:tulisfamilyrooling:
    • 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocminhchau

Co me nao biết bác si san khoa o HN nao tót không? chi cho em biết voi, den benh viên phai xep hang thi em chang co thoi gian nao ca.
    Dao nay vong 2 cua em co nhiêu hiên tương la nen em lo qua. Mong me nao biết mách gium em cai. Bác si trong benh viên co the gáp riêng dước cang tót hoac co phong mách riêng cung dước vi me ngocminhchau dang can gáp.
    Chị Châu ơi, chị qua chỗ chị Minh - 41 hay 43 phố Cửa Nam khám xem thế nào. Có treo biển hẳn hoi, dễ tìm lắm. Chị này lảm ở phỏng khám Bệnh viện C đấy.

Nhà chị này ở trong Ngõ, chị phải gửi xe ở ngoài đường ý nhờ người bán hàng nước trông hộ.

Hy vọng chị không sao, chỉ là cảm giác thôi. :3:
    • 6,349 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

hi hi hô hô Hiền NMC muốn tìm bác sĩ phụ khoa có thể khám ngoai giờ và tiện đường vì mẹ ấy làm việc ở Nghĩa Đô , nhà ở Nguyễn Hữu Huân. Hai bé còn nhỏ nên hơi bận rộn , thiếu thời gian mẹ nào biết chỉ giúp mẹ ý với....
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 3,342 Bài viết

• 2,735 Được cảm ơn

Bạn thử đến BS Thuý - BV Phụ sản xem nhé. Chị ấy khám ngoài giờ t2, 4, 6, sáng CN đấy. ĐC: 35 Vạn Bảo (Thẳng Ngọc Khánh sang). Chúc mạnh khoẻ!
    rooling:tulisfamilyrooling:
    • 56 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

NMC thử đến khám BS Vân -Phụ sản ở 189C Đội Cấn xem sao, giờ khám hình như từ 16h hàng ngày, mình quên mất số dt rùi.

----------------
    Mẹ Mí
    • 130 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

NMC có thể đến phòng mạch của BS ÁNh phó GĐ BVphụ Sản. Địa chỉ hình như 35 phố Vạn Bảo. Khám ngoài giờ hành chính. Khám ở đây bạn có thể nhờ bs luôn khi đẻ ở bệnh viện. Mình quen bsỹ đấy. Hai đứa nhà mình đều khám ở đó.
    • 1,603 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Minh thi hay kham BS Binh? - BVPS o tap the Hao` Nam. Phong kham nay chi kham ngoai gio tu 17h den 21h. thu 7, Cn thi buoi sang
    Hạnh phúc là gì?............
    Mẹ xin lỗi các con. Mẹ yêu các con rất nhiều..
    • 808 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em danh nham chu "phu khoa" thanh "san khoa" lam cho TULI dang mong co ngươi giong minh. Hom nay dóc xong cu .
    Cam on các me nhiêu nhe
    • 2,213 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Chỉ giùm em bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội

Mình có câu này hơi ngố, thường bsĩ sản với bsĩ phụ khoa là một à? Mình không có kinh nghiệm khám thai ở các phòng mạch các bạn kể, nên không biết họ có tiếp cả bệnh nhân đến khám phụ khoa không??? Nếu có thì có phòng mạch nào có trang thiết bị tốt 1 chút, có làm luôn xét nghiệm đơn giản... không??
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    • 2,213 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, phòng khám 207 Bà Triệu giờ giấc khám ntn?
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/