Địa chỉ khám bệnh

Chỉ dùm em địa chỉ phòng khám da liễu của bác sỹ Đỗ Văn Thành (nguyên phó trưởng khoa khám bệnh viện da liễu TW) không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 28 Lượt chia sẻ
  • 94.8K Lượt đọc
  • 156 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

:Smiling:Em muốn tìm địa chỉ khám bệnh của bác sỹ da liễu Đỗ Văn Thành, nguyên phó trưởng khoa khám bệnh viện da liễu TW ạ! Da em hay bị dị ứng, dễ bị mẫn cảm lắm. Hồi trước bị viêm da cơ địa 1 thời gian khá lâu, chữa nhiều nơi không khỏi (Em đã khám ở viện da liễu TW không biết bao nhiêu lần mà không đỡ:Straightf. Chỉ đến khi được bác Đỗ Văn Thành khám và cho thuốc thì mới khỏi hẳn. mấy năm nay rồi chẳng bị lại. Bây giờ có cô em gái cũng co bị bệnh về da mà chữa cũng chưa khỏi. em muốn đưa em gái đến chỗ bác sỹ Thành mà bác đã nghỉ hưu ở viện đã lâu nên chẳng biết phải liên lạc với bác sỹ thế nào. :Crying::Crying::Crying: Có ai biết cách liên lạc với bác sỹ thì cho em biết với ạ. Em xin cảm ơn rất nhiều!
    PS: em xin chú ý một chút: Người mà em hỏi các mẹ là bác sỹ Đỗ Văn Thành nguyên phó trưởng khoa khám bệnh viện da liễu TW (chứ không phải bác sỹ Nguyễn Thành trưởng khoa khám bệnh bây giờ đâu ạ):Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Silver_Caterpillar; 07/04/2011 vào lúc 11:15 PM.
    [B]Home...is where you are... Home...is where I wanna be...Wherever you are... You can come home to me...:Smiling:[/B]
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 132 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Em cũng đang quan tâm tới vấn đề này, xin mọi người biết chỉ giúp!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mình thấy có phòng khám Đỗ Văn Thành ở F10 tổ 57 Yên Hoà - Cầu Giấy - Hà nội. nhưng mình không chắc có phải là bác sĩ thành mà bạn hỏi không. mình cũng đang muốn đi chữa mụn mà không biết chữa ở đâu. có gì mình hỏi lại rồi nói lại sau. nếu bạn hỏi được đấy đúng là bác sĩ Thành thì nói cho mình với nhé. thanks
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

:Smiling: hôm nọ mình cũng tìm thấy có cái địa chỉ ấy nhưng mình cũng không biết ở đâu hết. :Sad: Nếu là địa chỉ theo phố thì dễ tìm hơn chứ địa chỉ theo tổ như thế này thì khó tìm quá. :Smiling: Nếu có được số điện thoại của bác sỹ thì tốt quá :Smiling: Mình vẫn chưa biết làm thế nào để liên lạc với bác sỹ cả huhu:Angel::Angel::Angel:
    [B]Home...is where you are... Home...is where I wanna be...Wherever you are... You can come home to me...:Smiling:[/B]
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu đúng là bác sĩ đỗ văn thành ở tổ 57 cầu giấy yên hòa thì t biết bác sĩ đấy ở đâu vì nhà t ngày xưa ngay gần đó mà, tổ 57 là ở gần trường nguyễn viết xuân trên đường trung kính ý bạn ạ....t cũng đang quan tâm lắm vì mặt mày bung bét dã man
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yoosu9x Xem bài viết
    nếu đúng là bác sĩ đỗ văn thành ở tổ 57 cầu giấy yên hòa thì t biết bác sĩ đấy ở đâu vì nhà t ngày xưa ngay gần đó mà, tổ 57 là ở gần trường nguyễn viết xuân trên đường trung kính ý bạn ạ....t cũng đang quan tâm lắm vì mặt mày bung bét dã man
    Thế hả bạn? thế thì hôm nào mình thử đi tìm thôi. Mong là đúng người mình cần tìm :Smiling:
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cả nhà ơi... vui mừng quá!:LoveStruc: Hôm nay mình tìm được địa chỉ của bác sỹ rồi! Đúng người mình cần tìm :Applause:Mọi người đi vào phố Trung Hòa (Trần Duy Hưng rẽ vào) đi thẳng thấy có chỗ đỗ bến xe Buýt thì rẽ trái rồi hỏi tiếp địa chỉ F10 tổ 57 Yên Hòa, Cầu Giấy nhé. hihi Đúng là nói không ngoa chứ nhìn thấy bác sỹ cứ như bắt được vàng:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:hihi. Đường vào nhà bs đang làm dở nên hơi khó đi tí nhé cả nhà... Và đây là điện thoại của bs nhé: NR:7843960; di động:0913003364. bác sỹ chỉ khám thứ 2,3,4,5 từ 7h30 đến 18h thôi nhé! Chúc mọi người gặp được thầy tốt và hợp thuốc nhé!!!:Applause:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình cũng bị viên da cơ địa. chữa có tốn nhiều tiền không bạn?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bị viêm da dầu, ở vùng chữ T, chân mày và dưới cằm hay bị tấy đỏ, đôi khi có vẩy, cũng bị lâu năm rồi nên cảm thấy khó chịu với bệnh này lắm. Cũng đi mấy nơi khám mà ko đỡ cho lắm. Hôm qua vô tình lên mạng tìm địa chỉ khám da liễu thì đọc được topic này, mình sáng nay vừa khám ở chỗ Bsy. Thành về, bác sỹ Thành khám chu đáo và tận tình lắm. Mằc dù bắt đầu dùng thuốc nhưng lần này mình cảm thấy rất yên tâm. Địa chỉ chính xác là F10-Tổ 57 - Ngõ 277 Đường Trung Kính. SDT Bsy Thành : 0913003364.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi cho t hỏi phí khám bệnh là bn thế, ngày xưa t khám là bác sĩ k lấy tiền, chỉ mất tiền thuốc thoy vì hồi đó bác vẫn còn làm thì phải, h bác về hưu rồi, lâu lắm k wa, h phải đi khám mới được
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm nay mình vừa đi khám, giờ làm việc của bác sĩ là từ 7h30 mọi người nhé. mình bị viên da cơ địa cả tiền thuốc lẫn tiền khám hết có 100k thôi. coi như là bác sĩ khám cho đỡ nhớ nghề chứ k có công.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lúc mình đến khám thì có 1 em bé ngồi khám trước, hết lượt em bé đến lượt mình, cả 2 bác đều ko lấy tiền khám mà chỉ lấy tiền thuốc thôi. Qua đó mình thấy bác thật sự rất có tâm với nghề, may mắn gặp được bác điều trị.
    • 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chồng mình cũng bị về da may quá có topic này mình biết được địa chỉ
    Ký đê có xiền đấy:Smiling:
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Gia đình và bạn bè mình luôn tín nhiệm nhờ bác Thành khám mỗi khi mắc bệnh ngoài da, bác khám rất có uy tín, nhanh khỏi và hết rất ít tiền so với đi vào viện.

Mình chia sẻ thêm một vài thông tin cho bạn nào quan tâm muốn đến khám:
    - Thứ 2: Bác chỉ khám từ 14h -17h30
    - Thứ 3,4,5: Bác khám từ 7h - 11h và từ 14-17h30
    - Thứ 6: Bác nghỉ

Trước khi đến khám nên gọi điện trước cho bác sỹ xem bác có nhà không hãy đến, không có lại đến mất công. ĐT: 0913003364, NR: (04)37843960
    (ĐỊa chỉ chi tiết thì các bạn ở trên đã nói rồi: Nhà F10 - tổ 57 hoặc khu 27/7 - Trung Kính - Hà Nội)
    - Thứ 7 & Cn bác sỹ về quê trên Sóc sơn để nghỉ ngơi và khám bệnh cho bà con ở quê. Nếu ai có người thân ở các tỉnh quanh huyện sóc sơn như bắc giang - thái nguyên khi hỏi về Bác sỹ Thành (Bệnh viện Da liễu quốc gia) Phố Nỉ -Trung giã chắc nhiều người biết đấy.

Trích dẫn Nguyên văn bởi capuchino_303 Xem bài viết
    hôm nay mình vừa đi khám, giờ làm việc của bác sĩ là từ 7h30 mọi người nhé. mình bị viên da cơ địa cả tiền thuốc lẫn tiền khám hết có 100k thôi. coi như là bác sĩ khám cho đỡ nhớ nghề chứ k có công.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gaumevagaucon; 05/05/2011 vào lúc 10:45 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,719 Bài viết

• 2,384 Được cảm ơn

oánh dấu khác để tìm đến khám ạ, con thì hay ngứa quá mà đi khám chả ăn thua gì.

À mà sao lại chỉ khám đến 17h30 nhỉ. Tại sao lại dừng khám sớm thế ạ. Nhà mình thì thường đưa con đi khám buổi tối ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tunchit1000; 08/05/2011 vào lúc 01:15 PM.
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu xác định đi khám được việc thì nên đi đúng giờ quy định bạn ạ. Chỉ cần dành 1-2 tiếng xin nghỉ sớm là có thể đưa con đi khám đúng giờ, tới là khám được luôn không phải chời đợi như trong viện (vừa phải xin nghỉ có khi cả ngày, vừa phải chờ đợi lâu mới tới lượt). Mà quan trọng là Bác sỹ bắt đụng bênh và chữa khỏi nhanh.
    Mình nghĩ có mấy lý do bác chỉ khám đến 17h30:
    - Tuổi bác cũng nhiều rồi, nên bác khám đến tầm giờ đấy rồi nghỉ ngơi. Mình nghĩ, thực ra bác khám cho vui và làm phúc cho đời là chính thôi, chứ mình thấy mọi ngượi nhà mình khám mỗi lần cũng chỉ mất trên dưới 100 nghìn tiền thuốc & công khám, thử hỏi bác lãi được bao nhiêu?
    - Bác đã khám là phải bắt đúng bệnh và chữa khỏi cho bệnh nhân. Khám trời sáng thì bác nhìn tổn thương để xác định bệnh mới chính xác. Còn nhìn buổi tối không nhĩn rõ sẽ xác định sai bệnh, bệnh nhân thì mất tiền thuốc - bác sỹ mất uy tín
    - Đa số bệnh nhận đến bác là do người thân giới thiệu (do đã chữa chỗ bác khỏi bệnh), chứ bác cũng không thấy quảng cáo gì. Có lẽ là "Hữu xạ tự nhiên hương" mà thôi :Rose:

Trích dẫn Nguyên văn bởi tunchit1000 Xem bài viết
    oánh dấu khác để tìm đến khám ạ, con thì hay ngứa quá mà đi khám chả ăn thua gì.

À mà sao lại chỉ khám đến 17h30 nhỉ. Tại sao lại dừng khám sớm thế ạ. Nhà mình thì thường đưa con đi khám buổi tối ạ.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic mình cũng đang bị dị ứng da đây. chiều nay sẽ đến bác sĩ Thành khám.hì. có gì sẽ feed back cho mọi người. mong là sẽ khỏi!:Battin ey:
    • 4 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ chankyumj đã đi khám bác sĩ Thành chưa? Kết quả khám thế nào feed back lại cho em với
    Bé nhà em đang bị ngứa quá. Có lẽ đầu tuần cũng phải đến bác sĩ khám
    Thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi bác sĩ Đỗ Văn Thành chữa mụn trưngcas có tốt không? Mình đang muốn tìm nơi chữa mụn trứng cá mà không biết nên đi chữa ở đâu. Mình bị mụn đã lâu giờ sắp ra trường đi làm nên muốn chữa cho khỏi. Đi xin việc mà mặt nhiều mụn quá mất hết tự tin. Cho mình hỏi luôn giá cả là bao nhiêu và bác sĩ có cho thuốc uống không hay chỉ mình thuốc bôi. Giúp mình với nhé mình cần gấp vì sắp đi làm rồi mà
    • 37 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

@gaubong610 :Smiling: Lâu lắm minh mới vào lại topic này! :Smiling: Bạn gấu bông ah, mình chỉ biết khám bác Thành về viêm da cơ địa thôi bạn ạ. chứ mụn trứng cá thì mình cũng ko rõ lắm. nhứng mình nghĩ là bạn cứ đến nhà bác để khám thử xem bạn ạ. Nếu mà tốt hợp thầy hợp thuốc thì có khi lại khỏi bạn ạ. Còn riếng về bác Thành thì mình thấy bác rất có tâm với nghề, khám bệnh rất nhiệt tình chu đáo (bác là người mình tin tưởng nhất về khám da liễu bạn ạ :Smiling, bác lấy tiền thuốc chứ ko lấy tiền khám bạn ạ, nên chắc cũng ko đắt đâu. Bạn cứ yên tâm nhé. (số điện thoại hay địa chỉ bạn chịu khó xem lại phần trên nhé :Smiling
    Mình lập ra topic này vì biết là khi bị bệnh gì mà dai dẳng lâu khỏi khó chịu kiểu da liễu này mà ko gặp được thầy thuốc tốt thì khổ lắm, nên rất mong topic này sẽ giúp ích cho mọi người tìm được một lương y theo đúng nghĩa lương y như từ mẫu (mình ko nói quá đâu :Smiling. chúc cả nhà vui :Smiling:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8