Địa chỉ khám bệnh

Cắt amidan phương pháp mới ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 78.4K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcuong58 Xem bài viết
    Minh vua cat A cho con bang may sieu tan khong dau, khong chay mau, khong gay me chi gay te tai cho, 5 phut xong ve nha ngay an chao binh thuong, khong phai kieng noi. Dia chi: So 4A Lê Hồng Phong - Ha Dong (Gan buu dien Ha dong)- BS Thoai - Truong khoa TMH vien QY 103
    Đây là cắt tư nhân ah bạn? Chi phí thế nào bạn? Nếu trong viện thì như nào nhỉ? Mình định đi cắt mà nhùng nhằng mãi chưa đi đc.
    • 149 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Nhà mình hay khám tai mũi họng cho con của bs.Dũng 0912374748, mỗi tội bác sĩ này ko lạm dụng thuốc nên nhiều khi cũng hơi sốt ruột. anh này cũng là bác sĩ chuyên phẫu thuật khá giỏi, bạn mình kể cách đây vài năm chị bạn ý đã cắt A ko chảy máu, ko kiêng nói và bình phục khá nhanh rồi. Bạn thử qua anh ý khám và tư vấn cho. Anh đấy nhiệt tình, chỉ khám cho người quen nên gọi hẹn trước thì khám nhanh lắm. Các bạn tham khảo nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibu193 Xem bài viết
    Nhà mình hay khám tai mũi họng cho con của bs.Dũng 0912374748, mỗi tội bác sĩ này ko lạm dụng thuốc nên nhiều khi cũng hơi sốt ruột. anh này cũng là bác sĩ chuyên phẫu thuật khá giỏi, bạn mình kể cách đây vài năm chị bạn ý đã cắt A ko chảy máu, ko kiêng nói và bình phục khá nhanh rồi. Bạn thử qua anh ý khám và tư vấn cho. Anh đấy nhiệt tình, chỉ khám cho người quen nên gọi hẹn trước thì khám nhanh lắm. Các bạn tham khảo nhé.
    bibu193 bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể của BS Dũng ko?
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước khi cắt bạn nên được tư vấn kỹ vì đây là 1 phẫu thuật tywowng đối lạm dụng
    Mình là 1 người rất ít chỉ đnhj phẫu thuật
    Bạn có thể liên lạc mình 01633800899 để tư vấn các bệnh tai mũi họng cho trẻ và người lớn
    bs lợi bệnh viện hồng ngọc - bệnh viện thanh nhàn
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi chút ạ. Em cắt amidan đc 15 ngày rồi ạ...cắt = dao điện mà vẫn đang phải ăn cháo. Em ngủ rất giữ ấm.họng nhưng nuốt vẫn hơi khó. E há miệng thì vẫn còn màng trắng ở cổ. Mấy hnay e tự dưng sốt. Mà bt ks có 38độ. Sau khi truyền chai muối và đường thì e sốt cao hơn. Kb e bị ls k huhu (( có ai bị như e k ạ.
    • 118 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Ôi hóa ra bạn giống mình ạ, mình cắt hôm nay đến ngày 14 mà vẫn ăn cháo nhiễn, vẫn còn đau lắm, mọi người cắt ngày bao nhiêu là khỏi hoàn toàn thì chia sẻ kinh nghiệm cho mình với nhé
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E tự dưng bị nổi 1 tí cục nhỏ ở rìa ngoài amidan ý. Lo qá. Kb có phải mọc lại nữa k các mẹ ạ ( ông y sĩ gần nhà bảo cái trắng trắng của e bh là mủ bám kfair màng giả nữa. Nên mới bị sốt. Mà nào có dám ăn cái j. Bh nhìn cháo chỉ muốn nôn luôn (
    • 6,337 Bài viết

• 6,822 Được cảm ơn

Mình cũng bị Amindan từ nhỏ, mọi người cứ khuyên là không nên cắt, gần đây mình bị tái đi tái lại nhiều lần quá, trong Amindan có mục trắng trắng, lâu lâu tự ra, lúc đó thì nuốt rất khó khăn, mình đi khám ở BV Sư Vạn Hạnh, BS Cát Huy Quang, bác bảo là nên cắt. Nhưng mình lo cắt không biết là có biến chứng gì không? Có lần mình đi xet nghiệm máu rồi hẹn ngày cắt, sau sợ quá ở nhà luôn.
    Sau đó tái lại mình đi khám tiếp, vẫn không dám cắt, uống thuốc hêt đau lại nghĩ, huhu. 2 tuần nay chịu hết nổi cũng đi khám, bác bảo sắp xếp thời gian đi cắt đi, cắc nhanh mà không đau đâu, chụp thuốc mê, cắt bằng pp gì đó nhanh lắm, bác nói vậy đó.
    Có ai cắt ở BV Vạn Hanh mà BS Cát Huy Quang cắt chưa ạ? Cho mình kinh nghiệm với.
    Trước sau gì mình cũng phải cắt vì cái cục Amindan của mình nát hết rồi
    • 36 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hu hu mình cũng giống bạn, đi khám bs Cát Huy Quang cũng có chỉ định cắt nhưng mình sợ quá. Nhưng cứ bị hoài ah, bị sốt một năm mấy lần cũng do viêm amidan. Buồn quá có au kinh nghiệm vụ này không để mình lên tinh thần yên tâm đi cắt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6,337 Bài viết

• 6,822 Được cảm ơn

Mình uống thuốc hết đau rồi ở nhà luôn vẫn chưa dám đi cắt nè, hic. Mỗi lần đau họng đi khám gặp BS nhớ mặt luôn rầu...
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6