Địa chỉ khám bệnh

Các địa chỉ chữa bệnh ung thư

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.87K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 416 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em biết là mọi người sẽ nói bệnh UT mà chữa được thì đã có rất rất nhiều người được cứu sống nhưng em vẫn mong mọi người nếu biết địa chỉ bác sỹ tây y hoặc đông y nào có chữa bệnh UT thì mách cho em với. Chỉ cần 1 tia hi vọng thôi là nhà em cũng ko bỏ cuộc ah.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 582 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mẹ chồng tớ cũng bị ung thư, và từ lúc điều trị đến bây giờ đã được 6 năm rồi bạn ạ. Tớ thấy mẹ tớ có đợt uống thuốc ông Tuấn ở Thái Thịnh, nhưng địa chỉ chính xác thì tớ k nhớ nưa, nếu bạn cần tớ sẽ về hỏi lại mẹ tớ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 416 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimtit Xem bài viết
    Mẹ chồng tớ cũng bị ung thư, và từ lúc điều trị đến bây giờ đã được 6 năm rồi bạn ạ. Tớ thấy mẹ tớ có đợt uống thuốc ông Tuấn ở Thái Thịnh, nhưng địa chỉ chính xác thì tớ k nhớ nưa, nếu bạn cần tớ sẽ về hỏi lại mẹ tớ.
    Chị ơi, vậy mẹ chồng chị bị UT gì hả chị? MC em bị UT gan, chị có thể về hỏi mẹ lại giúp em địa chỉ được ko ah? Em cảm ơn chị rất rất nhiều!
    • 181 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Bạn thử vào link này nhé. Mong rằng nó có chút hữu ích!http://hongnga.vnweblogs.com/post/14...62#812543(Link này do anhtuan_hp cung cấp tại topic “Chữa bệnh ung thư tại Singapore”)
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều hữu ích lắm.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các mẹ,mẹ em năm nay mới 53 tuổi nhưng đang bị chứng bệnh ung thư vú hiểm nghèo, cách đây 3 năm đã đi phẩu thuật và xạ trị ở trung tâm ung bứu TPHCM, cách đây 6 tháng đi tái khám thì phát hiện bị di căn sang phổi. Hiện bệnh viện không chữa trị cho mẹ em mà cho mẹ em về nhà uồng thuốc nam...

Đến nay đã 6 tháng rôi, em rất lo lắng vì mẹ em ho nhiều lắm, tối ngủ không được. Mẹ em cũng đã uống thuốc nam ỏ rất nhiều địa chỉ, như ăn gạo lứt muối mè, uống bánchi liên bạch hoa xà, rồi thuôc chữa ung thư từ thiện ỏ Tòa Thánh Tây Ninh, hiện tại đang uống thuốc nam mua từ Bình Định.

Em đang rất hoang mang và mong tìm được một số địa chỉ đê mua thuốc cho mẹ em, nếu các mẹ trên diễn đàn biết ở đâu xin chỉ em giúp! Em có đọc 1 bài viết bột cốc chữa ung thư ỏ TP HCM, mà gọi điện liên lạc không được, nếu các mẹ biết được xin tư vấn thêm,

Cảm ơn tấm lòng và lòng nhiệt thành giúp đỡ của các mẹ, mong rằng mẹ em sẽ có thêm tia hi vọng...

Nếu có thể xin gửi mail sang điạ chỉ của em : nguyenthanhnhandktd@gmail.com
    • 1,160 Bài viết

• 2,445 Được cảm ơn

Em ơi,em thật tốt bụng,hình như chị cũng giống em là từ khi bố chị mắc bệnh hiểm nghèo.Tới hôm nay,bố chị đã ra đi dc gần 3 tháng thì chị ngày nào cũng vào top này xem có giúp dc ai điều gì liên quan đến văn bệnh giống bố chị thì chị đều muốn comment hết em àh.Cầu mong những điều tốt lành nhất sẽ đến với chồng em nhé.

@chủ top: bố chị lúc trước điều trị đông y ở bv dược học dân tộc đó em.BV này nằm trên dg Nguyễn Văn Trỗi.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi hangngan_tp oi, nhà em ở Lâm Đồng, mẹ em bị say xe rất nặng nên chắc ra đến tận Hà Nội không đủ sức đâu chị à! Nếu được có thể mua thuốc qua đường bưu điện được không chị? Chị cho em địa chỉ liên lạc của thầy Long với! Em cảm ơn chị nhiều! ( em là con trai chị à!)
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chị ơi chị ra Hải Dương kiếm ông lang Lượng thử xem, mẹ và bà ngoại em cũng đang uống thuốc của ông này. Hiện tại sức khỏe của mẹ em đã tốt hơn trước nhiều rồi. Mẹ em đã uống được 4 tháng, còn bà em mới bắt đầu uống. Mong mẹ chị sớm khỏi.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy hở chị? em có nghe nói ông lang này nhưng tím không ra số đt, nhà chị có người thân đang uống thuốc nên chắc sẽ có, chị cho em xin được không chị? Mà em nghe nói ông lang này làm thuốc từ giun đất hỏ chị?

Em cảm ơn chị nhiều nhé, mong sớm nhận tin của chị!
    • 278 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangngan_tp Xem bài viết
    Chị ơi đến chỗ thầy Đào KIm Long ở Tây Hồ Hà Nội đi ạ, bạn thân của mẹ em bị ung thư vú, gần như bó tay, như uống thuốc của thầy trong vòng 8 tháng và khỏi hoàn toàn được hơn 2 năm rồi. Em chính mắt chứng kiến trường hợp này. Chồng em thì đang điều trị ung thư máu chỗ thầy ạ, có gì chị cứ PM cho em ạ, cùng cảnh ngộ, hy vọng em có thể giúp gì cho chị ạ
    Chị ơi, em định pm riêng cho chị nhưng chả biết làm thế nào.
    Anh trai em cũng đang điều trị ung thư tuỷ trên Bạch Mai, được 5 đợt điều trị rồi, lần này không muốn dùng thuốc nữa mà đi điều trị Đông ý. Không biết tình hình điều trị của chồng chị thế nào, chị có thể chia sẻ với em được không? Có lẽ em cũng sẽ đưa anh trai em đến chỗ thầy ý.
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dspstut Xem bài viết
    vậy hở chị? em có nghe nói ông lang này nhưng tím không ra số đt, nhà chị có người thân đang uống thuốc nên chắc sẽ có, chị cho em xin được không chị? Mà em nghe nói ông lang này làm thuốc từ giun đất hỏ chị?

Đúng rùi dspstut ui, nhưng chỉ có người nào bệnh nặng lắm mới phải uống giun đất, mẹ mình có uống 1 đợt nhưng chỉ 10 ngày thôi vì đợt đó bị mệt và chảy máu nhiều. Từ đợt uống giun đất tới giờ thì khỏe hơn nhiều rùi. Bạn có thể gọi thẳng cho ông lang này để hỏi thêm cặn kẽ. Số điện thoại là 01658621329.
    • 278 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Địa chỉ của Dược sĩ Đào Kim Long: Số nhà 7, ngách 7 ngõ 409/7/5 đường An Dương Vương ( cồng làng Thượng thuỵ, cách đường cao tốc Thằng Long 1km đi vào trong cổng rẽ phải )
    Địa chỉ tại Hưng Yên: Thôn Nhân Vinh, xã Dị Sử, huyện Mỹ Hoà, Tỉnh Hưng Yên
    ĐT: 0321 944594
    DTDD: 0983 611 220
    Mình vừa tìm được địa chỉ này và cũng đã gọi điện cho bác ý, bác ý nói tháng này khám từ 23, 24, 25 rồi về quê đến ra riêng khoảng 20 mới ra Hà Nội nên sau ngày 25 thì bệnh nhân muốn khám thì về quê bác ý.
    Anh trai mình bị ung thư tuỷ, chưa uống đợt thuốc bốc nào cả. Mình cũng nghe giới thiệu nhiều thầy lang lắm nhưng mình rất hy vọng vào bác này vì thấy bác ý khám cần có bệnh nhân và bệnh án tây ý nên thấy rất tin. Có bạn nào chữa bệnh thành công ở đây chưa, lên chia sẻ để mọi người phấn khởi thêm niềm tin chiến đấu với bệnh tật nào?
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhupt Xem bài viết
    Địa chỉ của Dược sĩ Đào Kim Long: Số nhà 7, ngách 7 ngõ 409/7/5 đường An Dương Vương ( cồng làng Thượng thuỵ, cách đường cao tốc Thằng Long 1km đi vào trong cổng rẽ phải )
    Địa chỉ tại Hưng Yên: Thôn Nhân Vinh, xã Dị Sử, huyện Mỹ Hoà, Tỉnh Hưng Yên
    ĐT: 0321 944594
    DTDD: 0983 611 220
    Mình vừa tìm được địa chỉ này và cũng đã gọi điện cho bác ý, bác ý nói tháng này khám từ 23, 24, 25 rồi về quê đến ra riêng khoảng 20 mới ra Hà Nội nên sau ngày 25 thì bệnh nhân muốn khám thì về quê bác ý.
    Anh trai mình bị ung thư tuỷ, chưa uống đợt thuốc bốc nào cả. Mình cũng nghe giới thiệu nhiều thầy lang lắm nhưng mình rất hy vọng vào bác này vì thấy bác ý khám cần có bệnh nhân và bệnh án tây ý nên thấy rất tin. Có bạn nào chữa bệnh thành công ở đây chưa, lên chia sẻ để mọi người phấn khởi thêm niềm tin chiến đấu với bệnh tật nào?
    Cam on ban nhieu nhe! Mình sẽ liên lạc vói DS Long xem thế nào. Mẹ mình cũng đang trong tình trạng nguy kịch nhưng chắc sẽ không ra đến nơi để khám được, có thể sẽ gửi đơn thuốc. Chúc người thân của bạn nhanh chóng lành bệnh nhé! hay hi vọng bạn nhé!
    常常回家看看,生活的煩惱跟媽媽談 談,工作的事情跟爸爸說說。。。
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cocojena Xem bài viết
    Đúng rùi dspstut ui, nhưng chỉ có người nào bệnh nặng lắm mới phải uống giun đất, mẹ mình có uống 1 đợt nhưng chỉ 10 ngày thôi vì đợt đó bị mệt và chảy máu nhiều. Từ đợt uống giun đất tới giờ thì khỏe hơn nhiều rùi. Bạn có thể gọi thẳng cho ông lang này để hỏi thêm cặn kẽ. Số điện thoại là 01658621329.
    Cảm ơn chị nha, e sẽ liên lạc với Thày thuốc xem thế nào, mà mẹ chị bệnh thế nào vậy chị? Mẹ em bệnh ung thư vú di căn sang phổi. Em thấy thông tin trên mạng mọi người nói chỉ có mấy tháng thôi!!! Từ khi phát hiện đến nay đã 6 tháng rồi nên em lo lắm! Chúc cho mẹ chi mau khỏe!
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nha, e sẽ liên lạc với Thày thuốc xem thế nào, mà mẹ chị bệnh thế nào vậy chị? Mẹ em bệnh ung thư vú di căn sang phổi. Em thấy thông tin trên mạng mọi người nói chỉ có mấy tháng thôi!!! Từ khi phát hiện đến nay đã 6 tháng rồi nên em lo lắm! Chúc cho mẹ chi mau khỏe!

Mẹ mình bị ung thư cổ tử cung, 2 năm trước phát hiện thì đã vào giai đoạn 2b rồi, mẹ mình cũng đã xạ trị, sau đợt đó cũng thấy đỡ nhưng đến tháng 10 thì sức khỏe của mẹ mình yếu đi và ra huyết nhiều. Đi khám thì bs bảo bị di căn hạch lan tỏa và yêu cầu truyền hóa chất. Nhg tại mẹ mình yếu quá nên cũng không đủ sức khỏe để truyền hóa chất ngay. Mình được mấy chị trong cty giới thiệu ông lang Lượng nên mình đưa mẹ ra luôn. Ông thầy này cỡ khoảng 80 tuổi rồi nhưng còn tinh nhanh và nói chuyện hóm hỉnh lắm. Lúc mình đưa mẹ mình ra khám ông nhìn vào hồ sơ bệnh án của bv rồi bắt mạch cho mẹ mình và chốt 1 câu là " Không phải lên đường đi công tác đâu. Chỉ cần kiên trì uống thuốc là sẽ khỏi" . Thuốc của ông thầy này cũng không đắt lắm đâu, nếu gia đình khó khăn ông còn không lấy tiền đó bạn. Mẹ mình uống thuốc được 4 tháng rồi, có 1 đợt uống giun đất 10 ngày, giờ sức khỏe của mẹ mình đã tốt hơn nhiều lại ăn tốt, có thể làm tất cả việc nhà luôn. Bà ngoại mình vừa phát hiện bị u gan hoại tử cũng đang uống thuốc của ông này. Ông cũng yêu cầu là uống nốt tháng này thì đi khám lại. Sơ qua bệnh của mẹ mình là như vậy đó. Mong mẹ bạn sớm khỏe!
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi, mẹ mình cũng bị K vú như mẹ bạn, và giờ đã di căn vào xương, phổi. Mẹ mình giờ không đi lại được nữa rồi. mình lo quá. ai có địa chỉ chữa bệnh đông y gì thì mách mình với nha, địa chỉ bắc nam đều được cả. mình ở ngoài bắc, nhưng thường xuyên đi công tác tp HCM nên cũng thường vô đó. Cảm ơn mọi người nha!
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mừng quá các chị à! Em gọi cho ds Long thì ds đang nghỉ tết, nhưng gọi cho thầy Lang Lượng thì ổng sẽ gửi thuốc cho mẹ em. Hi vọng mẹ em có thêm tia hi vọng vì người ăn tết chứ bệnh không có ăn tết. Em cảm ơn tất cả các chị đã đóng góp ý kiến và giúp đỡ em thật nhiều với những thông tin bổ ích. Chúc mọi người năm mới an khang, thịnh vượng và gặp nhiều may mắn! :Smiling:
    • 99 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mừng quá các chị à! Em gọi cho ds Long thì ds đang nghỉ tết, nhưng gọi cho thầy Lang Lượng thì ổng sẽ gửi thuốc cho mẹ em. Hi vọng mẹ em có thêm tia hi vọng vì người ăn tết chứ bệnh không có ăn tết. Em cảm ơn tất cả các chị đã đóng góp ý kiến và giúp đỡ em thật nhiều với những thông tin bổ ích. Chúc mọi người năm mới an khang, thịnh vượng và gặp nhiều may mắn! :Smiling:

Tôi mới biết một người vừa mới sang Trung Quốc chữa ung thư bằng soi và đốt tế bào Ung Thư. Sau khi bị ung thư xương chữa ở VN đã phải cắt 1 cánh tay và di căn vào người. Sau khi đốt hết hoàn toàn tế bào ung thư và hồi phục bình thường. Nghe nói cả thế giới chỉ mới có 3 cái máy như vậy. Chi phí hết khoảng 300tr đồng.
    Để tôi hỏi lại địa chỉ có gì tôi sẽ cho
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em hỏi thêm uống thuốc ông lang Lượng giá cả thế nào, em nghe mọi người nói gặp người nghèo ổng giảm giá mà lúc e gọi thì ổng bảo 700ngàn/tháng nếu thêm tiền bưu điện khoảng gần 1 triệu. Nhưng mẹ em gọi ổng lại nói là tiền thuốc 1 triệu 4, tiền gửi bưu điện nũa gần 2 triệu. sao mâu thuẩn quá vậy!!! Vì gia đình khó khăn nên chuyện tiền bạc là một vấn đề lớn, chị nào có mua thuốc rồi cho em biết thông tin vói nha, cảm ơn các chị nhiều!
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3