Địa chỉ khám bệnh

Các địa chỉ chữa bệnh ung thư

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.58K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 416 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em biết là mọi người sẽ nói bệnh UT mà chữa được thì đã có rất rất nhiều người được cứu sống nhưng em vẫn mong mọi người nếu biết địa chỉ bác sỹ tây y hoặc đông y nào có chữa bệnh UT thì mách cho em với. Chỉ cần 1 tia hi vọng thôi là nhà em cũng ko bỏ cuộc ah.

• 578 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mẹ chồng tớ cũng bị ung thư, và từ lúc điều trị đến bây giờ đã được 6 năm rồi bạn ạ. Tớ thấy mẹ tớ có đợt uống thuốc ông Tuấn ở Thái Thịnh, nhưng địa chỉ chính xác thì tớ k nhớ nưa, nếu bạn cần tớ sẽ về hỏi lại mẹ tớ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 416 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimtit Xem bài viết
    Mẹ chồng tớ cũng bị ung thư, và từ lúc điều trị đến bây giờ đã được 6 năm rồi bạn ạ. Tớ thấy mẹ tớ có đợt uống thuốc ông Tuấn ở Thái Thịnh, nhưng địa chỉ chính xác thì tớ k nhớ nưa, nếu bạn cần tớ sẽ về hỏi lại mẹ tớ.
    Chị ơi, vậy mẹ chồng chị bị UT gì hả chị? MC em bị UT gan, chị có thể về hỏi mẹ lại giúp em địa chỉ được ko ah? Em cảm ơn chị rất rất nhiều!

• 181 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Bạn thử vào link này nhé. Mong rằng nó có chút hữu ích!http://hongnga.vnweblogs.com/post/14...62#812543(Link này do anhtuan_hp cung cấp tại topic “Chữa bệnh ung thư tại Singapore”)

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều hữu ích lắm.

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các mẹ,mẹ em năm nay mới 53 tuổi nhưng đang bị chứng bệnh ung thư vú hiểm nghèo, cách đây 3 năm đã đi phẩu thuật và xạ trị ở trung tâm ung bứu TPHCM, cách đây 6 tháng đi tái khám thì phát hiện bị di căn sang phổi. Hiện bệnh viện không chữa trị cho mẹ em mà cho mẹ em về nhà uồng thuốc nam...

Đến nay đã 6 tháng rôi, em rất lo lắng vì mẹ em ho nhiều lắm, tối ngủ không được. Mẹ em cũng đã uống thuốc nam ỏ rất nhiều địa chỉ, như ăn gạo lứt muối mè, uống bánchi liên bạch hoa xà, rồi thuôc chữa ung thư từ thiện ỏ Tòa Thánh Tây Ninh, hiện tại đang uống thuốc nam mua từ Bình Định.

Em đang rất hoang mang và mong tìm được một số địa chỉ đê mua thuốc cho mẹ em, nếu các mẹ trên diễn đàn biết ở đâu xin chỉ em giúp! Em có đọc 1 bài viết bột cốc chữa ung thư ỏ TP HCM, mà gọi điện liên lạc không được, nếu các mẹ biết được xin tư vấn thêm,

Cảm ơn tấm lòng và lòng nhiệt thành giúp đỡ của các mẹ, mong rằng mẹ em sẽ có thêm tia hi vọng...

Nếu có thể xin gửi mail sang điạ chỉ của em : nguyenthanhnhandktd@gmail.com

• 1,128 Bài viết

• 2,229 Được cảm ơn

Em ơi,em thật tốt bụng,hình như chị cũng giống em là từ khi bố chị mắc bệnh hiểm nghèo.Tới hôm nay,bố chị đã ra đi dc gần 3 tháng thì chị ngày nào cũng vào top này xem có giúp dc ai điều gì liên quan đến văn bệnh giống bố chị thì chị đều muốn comment hết em àh.Cầu mong những điều tốt lành nhất sẽ đến với chồng em nhé.

@chủ top: bố chị lúc trước điều trị đông y ở bv dược học dân tộc đó em.BV này nằm trên dg Nguyễn Văn Trỗi.

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi hangngan_tp oi, nhà em ở Lâm Đồng, mẹ em bị say xe rất nặng nên chắc ra đến tận Hà Nội không đủ sức đâu chị à! Nếu được có thể mua thuốc qua đường bưu điện được không chị? Chị cho em địa chỉ liên lạc của thầy Long với! Em cảm ơn chị nhiều! ( em là con trai chị à!)

• 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị ơi chị ra Hải Dương kiếm ông lang Lượng thử xem, mẹ và bà ngoại em cũng đang uống thuốc của ông này. Hiện tại sức khỏe của mẹ em đã tốt hơn trước nhiều rồi. Mẹ em đã uống được 4 tháng, còn bà em mới bắt đầu uống. Mong mẹ chị sớm khỏi.

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy hở chị? em có nghe nói ông lang này nhưng tím không ra số đt, nhà chị có người thân đang uống thuốc nên chắc sẽ có, chị cho em xin được không chị? Mà em nghe nói ông lang này làm thuốc từ giun đất hỏ chị?

Em cảm ơn chị nhiều nhé, mong sớm nhận tin của chị!

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5