Địa chỉ khám bệnh

BV nào chữa bệnh khớp tốt nhất ở HN???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 112 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hi all!
    Tình hình là em có bà bác họ bị bệnh về khớp. Hôm rồi anh con trai có gọi điện nhờ em tìm hiểu giúp xem, bệnh viện nào ở HN chữ bệnh khớp tốt nhất để anh ý đưa mẹ ra chữa.
    Mà em nghe ở BV E có khoa xương khớp chữa tốt lắm, không biết có chính xác ko?
    Mọi người ai có thông tin, địa chỉ nào mách nước giúp cho em với. Em cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 113 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

bệnh viện nào cũng thế thôi bạn ơi
    nếu đúng là bệnh thì hãy chữa, còn già hay có tuổi mà đau thì là bình thường
    đến đâu họ cũng đè ra tiêm vào khớp kinh lắm
    có bệnh viện tư nhân trí đức do ông gs an ơ benh vien bach mai va bv e ve huu mo ra, tưởng tốt hóa ra cũng lừa đảo, chỉ vì tiền thôi. chất lượng kém lắm
    nếu không quá khó chịu bạn thu dùng thốc nam, tốt hon nhiều
    à mà chú ý, nếu họ bảo thay khóp thì phải cẩn thận hỏi kĩ đấy nhé(nhiều tiền mà lại giống ong diễn viên gì gì đấy thì chết)
    thày thuốc bây giò kinh quá cơ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko bít người nhà bạn khỏi bệnh chưa?Mình có 2 bà cô một người bị dạ dày 18 năm và một người bị cũng thời gian dài. Giờ đã khỏi hoàn toàn, chữa bằng thuốc nam.Thời gian chữa bằng Tây y toàn là tiêm thuốc vào khớp, tốn tiền mà bệnh vẫn bệnh.Cũng chỉ cho nhiều người cùng cơ quan và đã khỏi. Nên nếu mọi người cần thì nhờ cô mình chỉ giúp chỗ cho. sdt cua minh: 0945389449 tên là Hòa,
    • 83 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mchichbong Xem bài viết
    Hi all!
    Tình hình là em có bà bác họ bị bệnh về khớp. Hôm rồi anh con trai có gọi điện nhờ em tìm hiểu giúp xem, bệnh viện nào ở HN chữ bệnh khớp tốt nhất để anh ý đưa mẹ ra chữa.
    Mà em nghe ở BV E có khoa xương khớp chữa tốt lắm, không biết có chính xác ko?
    Mọi người ai có thông tin, địa chỉ nào mách nước giúp cho em với. Em cảm ơn nhiều.
    Bạn vào trang web này tham khảo nhé http://iccmedical.vn/

Người nhà mình đã từng chữa ở đây và phải nói là không thể chê được điểm gì. Từ bác sĩ người Mỹ, chữa theo phương pháp mới nhất+hiệu quả nhất của Mỹ. Trang thiết bị hiện đại, cơ sở vật chất khang trang sạch sẽ, đội ngũ nhân viên nhiệt tình chuyên nghiệp...và quan trọng nhất là chữa đc đúng + khỏi bệnh hoàn toàn.