Địa chỉ khám bệnh

BS giỏi về tim và huyết áp ở TP. HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• Nsu
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin các mẹ chỉ dùm em một số địa chỉ bệnh viện hoặc các bác sĩ giỏi chuyên về tim mạch và huyết áp. tai gia dinh cua e pa me e đều bị bệnh hết nhưng không biết nên chọn nơi nào nào là phù hợp và tốt nhất để không bị mất thời gian. mong moi nguoi giup đỡ. thánk nhìu nhìu. ( em ở TP HCM )
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Về tim mạch thì mình thuờng đưa Mẹ mình đi khám ở Bac Sĩ Minh Đức, Pk Victoria, 79 DBphủ, q1, 39104545
    • 2,002 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

Em tới hẻm 528/5 (chị không nhớ số nhà) đừơng Điện biên Phủ q 3, hỏi nhà bs Huân nha. BS này là bs giỏi của viện Tim, lấy số từ sáng chiều tới khám. BS có cả phòng siêu âm trên đường DBP. Giá cũng rẻ. Má chị khám và siêu âm, mua thuốc khỏang 250-300k/lần.
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

về huyết áp, bạn có thể khám bác sĩ Trần Công Thắng, BV Chợ Rẫy, 0903674732
    • 122 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

TS. Phạm Nguyễn Vinh. Viện tim TP HCM Bạn ạ. Bác này rất giỏi đấy.
    Rau má rất mát, quê tôi có nhiều lắm. Mời các bạn về thăm quê tôi.
    • 254 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

bs NGÔ PHƯƠNG THÚY bv tim tâm đức đường Thành thái quận 10
    • 550 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

BS Hoàng Trọng Kim , phó chu tịch hội Tim - mạch VN + trưởng Bộ môn Nhi ĐH YD .541/42 Sư Vạn Hạnh nd ( gần BV 115 có quán cơm gà Hồng Phát , bên cạnh quán cơm gà có đường đi vô khu nhà xây dạng biệt thự , gửi xe ngay cổng và hỏi chú bảo vệ luôn ý ) .Bác khám từ 16h-19h ,CN nghỉ . Bệnh nhân nhi đông , nhưng mà hình như con mình ko hợp hay sao ý :Sad: , uống thuốc cả tháng nay rùi cái bệnh khọt khẹt trong mũi vẫn chưa hết .
    • 181 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

TS. Phạm Nguyễn Vinh. Viện tim TP HCM Bạn ạ. Bác này rất giỏi đấy.
    chị ơi quên cho địa chỉ rùi