Địa chỉ khám bệnh

Bệnh viện nào mổ nội soi thoát vị đĩa đệm tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 293 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bác mình đang muốn mổ nội soi thoát vị đĩa đệm cột sống. Ngoài bệnh viện VIệt Đức ra thì ở Hà Nội có viện nào mổ nội soi nữa không? (Gia đình mình đang muốn nhắm tới Viện 108 hay viện ĐH Y hà nội có mổ bằng phương pháp nội soi không?) Viện nào mổ tốt hả các mẹ? Các mẹ giúp mình với nhé. Mình đang cần tư vấn gấp. :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 693 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bạn ơi, bác bạn đã mổ ở đâu chưa vậy? Tình hình sk của bác sao rồi? Bố mình bị thoát vị đĩa đệm kèm thoái hóa cột sống, đang muốn tới bv Việt Đức mổ laze hoặc sóng Radio, nghe nói pp mổ bằng sóng Radio rất tốt và giảm các biến chứng hay tác dụng phụ so với pp mổ khác, tuy nhiên pp này mới có ở Việt Nam nên ko biết mổ có tốt ko nữa. Chi phí mổ sóng Radio khoảng 28 triệu. Bạn có biết thông tin gì ko? Mình đang cần thông tin gấp vì bố mình rất đau rồi
    • 182 Bài viết

• 1,449 Được cảm ơn

Em up topic này lên để mọi người tiếp tục cho ý kiên .
    Tình hình la mẹ em cũng chuẩn bị phải mổ thoát vị đĩa đệm nên em mong mọi người ai biết thông tin gì thì nhiệt tình trả lời giúp em.
    Em xin chân thành cảm ơn ạ.
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Da co ai mo radio thanh cong chua ak? Em o tphcm rat muon ra Ha Noi de dieu tri phuong phap nay o BV Viet Duc.
    • 115 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

[QUOTE=suachuachua;7318015]Bạn ơi, bác bạn đã mổ ở đâu chưa vậy? Tình hình sk của bác sao rồi? Bố mình bị thoát vị đĩa đệm kèm thoái hóa cột sống, đang muốn tới bv Việt Đức mổ laze hoặc sóng Radio, nghe nói pp mổ bằng sóng Radio rất tốt và giảm các biến chứng hay tác dụng phụ so với pp mổ khác, tuy nhiên pp này mới có ở Việt Nam nên ko biết mổ có tốt ko nữa. Chi phí mổ sóng Radio khoảng 28 triệu. Bạn có biết thông tin gì ko? Mình đang cần thông tin gấp vì bố mình rất đau rồi[/QUOTE
    Bạn suachuachua ơi, bố bạn đã mổ chưa? Có đỡ hơn chút nào ko? Mổ ở đâu vậy bạn? Hôm qua mình cho mẹ mình đi chụp CLVT và cộng hưởng từ cũng bị thoát vị đĩa đệm rồi và đc chỉ định mổ. Hix, ko biết mổ xong có khỏi được không? Mình lo lắm. Hix hix...
    • 115 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Jennie Xem bài viết
    Em up topic này lên để mọi người tiếp tục cho ý kiên .
    Tình hình la mẹ em cũng chuẩn bị phải mổ thoát vị đĩa đệm nên em mong mọi người ai biết thông tin gì thì nhiệt tình trả lời giúp em.
    Em xin chân thành cảm ơn ạ.
    Mẹ chị mổ chưa? Hix, mẹ em cũng chuẩn bị phải mổ rồi mà em cũng mù tịt thông tin. Nghe nói có người mổ xong còn bị đau hơn. Hix hix, ko bít phải làm sao nữa.