Địa chỉ khám bệnh

Bác sỹ nào chữa bệnh hiếm muộn tốt ở Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 40.9K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình lấy chồng đã 3 năm nhưng vẫn chưa có gì, đi làm IUI 3 lần ko có kết quả, uống thuốc của nhiều thầy lang nhưng chưa có khả quan. ai có địa chỉ chữa bệnh vô sinh xin chỉ dẫn hộ. Xin cảm ơn

• 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Bạn ở đâu vậy? Bạn làm IUI ở đâu?
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn có thể đến khám bác sỹ Đào Hương ở phòng khám Vạn Vạn Phúc, 21 lô C Vạn Phúc gần đường Vạn Bảo. Bác sỹ Hương làm ở bệnh viện phụ sản, khoa hiếm muộn, bác sỹ Hương mát tay lắm. Mình có mấy chị bạn chữa ở chỗ bác sỹ Hương đều thành công, có cả một chị bạn năm nay đã 40 tuổi vừa sinh con trai xong. Chúc bạn may mắn.

• 178 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình biết có BS Lan ở 193G Bà Triệu, mình thấy BS Lan cũng nhẹ nhàng và mát tay.BS Lan làm ở khoa hiếm muộn BVPSTW. nếu bạn ở HN thì thử đến đó xem sao. Chúc may mắn.
    Gia đình gia đình
    Vương vấn bước chân ta đi
    Ấm áp trái tim quay về:Rose::Rose::Rose:

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình mới có pé nhóc này bạn, vợ chồng mình cưói nhau đc hơn 1 năm mà hok có con đc. Đi khám thì biết là do chồng. Mình đc bà cô chỉ chỗ chữa, theo vài tháng mà giờ mình đã có bé rồi. bạn cứ hỏi theo bác Tuyết này xem nhé, nếu bác ấy nhận là ok đấy, sđt 0972 032 681 hoặc số nhà 043 3617 302. Giờ mình như quảng cáo giúp bác ấy để cảm ơn bác ấy thôi, bạn cứ thử gọi điện hỏi xem , cũng chả mất ji. Tiêc là mình giờ đã sang US nếu ko có thể cho bạn điện thoại và chúng ta có thể ngồi nói chuyện . Nhưng ko sao, bạn có thể PM cho mình, nếu giúp đc ji mình sẽ giúp.chúc bạn tìm đúng thầy.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị các mẹ júp e với..! e lấy chồng được 8tháng rồi mà chưa có baby.mới cưới e bị viêm cổ tử cung lộ tuyến, đã chữa khỏi được 2 tháng rồi mà bây giờ vẫn chưa có gì! Chịu áp lực của gia đình về vấn đề con cái e thấy rất buồn và lo lắng! mọi người khuyên e nên đi bắt mạch bốc thuốc hay đi khám chữa hiếm muộn! nhưng e không biết địa chỉ nào! Ai có kinh nghiệm ,hay biết địa chỉ nào chữa hiếm muộn không chỉ e với! càng nhanh càng tốt! mọi người cố gắng giúp e nhé! (e ở Hà Nội!) :Crying::Crying::Crying: ...!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bee8781; 29/06/2009 vào lúc 10:43 PM.

• 168 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn muốn khám thi nen den nhung bv chuyen khoa nhu C, phu san HN. Con muon uong thuoc thi ban thu den pho Doi Nhan hoi ba lang Bình nhé. To ko nho dia chi dau nhung bac y noi tieng lam, den dau ngo hoi moi nguoi chi cho. To chi nho ngo nha bac y co cai barie chan dau duong

• 2,036 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Ấy vào topic chuẩn bị mang thai ý, nhiều kinh nghiệm lắm đó. :Angel:

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn mekangguru nhiều nhé! mình vẫn thường khám ở BViện PS HN. Lần này định đi chụp tc ở đó nhưng cảm thấy lo quá!:Thinking::Thinking::Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bee8781; 05/07/2009 vào lúc 09:59 PM.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đã tìm hiểu nhiều ở topic chuẩn bị mang thai rồi! cũng thấy rất nhiều kinh nghiệm hay nhưng cũng chưa biết áp dụng vào mình như thế nào? có được ko nữa!?:Sad::Sad::Sad::Sad:

• Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7