Địa chỉ khám bệnh

Bác sỹ nào chữa bệnh hiếm muộn tốt ở Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bà lâm mỹ đùnh gần nhà e sáng nào cũng đông! Đông chắc là tốt!
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đánh dấu đề tài, cảm ơn các mẹ đã chia sẻ!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyenvu31; 20/06/2012 vào lúc 11:04 AM.
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ĐÁnh dấu đề tài, cảm ơn các mẹ đã chia sẻ
    • 115 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

vợ chồng mình đã đi khám tổng quát ( vì 1 năm rồi chưa có baby), chồng mình không có tinh trùng, giờ bác sĩ cho uống thuốc 2 tháng, k biết thế nào , mọi người tư vấn giúp mình các địa chỉ khám tốt về vô sinh nam được không, huhu...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ca nha cho minh hoi co bac si o Kham Thien lam IUI gioi lam ten la gi vay, dia chi cu the, ma bac si ay lam tu o nha ay. minh doc tren bao thay co nhac den nhung khong noi cu the . minh dang muon di lam IUI , bac si ay lam o BV PS HN ay
    Chỉnh sửa lần cuối bởi minhhuyen97531; 12/03/2013 vào lúc 01:32 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chong minh cung khong co tinh trung, di kham mua mat may trieu tien thuoc roi di kham lai nhung khong an thua. len chat truc tuyen BS bao di lam sinh thiet do xem con tinh trung trong tinh hoan khong. ban thu lam xem, minh cung chua lam thu. gio minh cung dang tim phong kham tu de lam IUI. Nghe noi o Kham Thien có BS lam tu gioi khong biet la BS nao.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ khanhchi02 ơi, em cũng đang theo khám tại BV phụ sản HN, mẹ cho em hỏi thêm với, Bs huyền mà mẹ nhắc đến có phải là BS huyền b,- có làm việc vào chiều thứ 4 tại phòng khám dịch vụ của bệnh viện PSHN đúng ko mẹ, mong hồi âm của mẹ khanhchi02 ạ
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4