Địa chỉ khám bệnh

Bác sỹ nào chữa bệnh hiếm muộn tốt ở Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 43K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 863 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chào các chị, các bạn!
    Em có một người bạn lấy chồng đã gần 2 năm mà vẫn chưa có con. Trước đây, khi chưa lấy chồng cô ấy đã từng bị phẫu thuật u nang nước buồng trứng. Sau khi lấy chồng có đi khám thì biết bị tắc một bên ống dẫn trứng. Bạn em muồn tìm một bác sĩ tư chũa hiếm muộn giỏi tại Hà nội để chữa. Vì việc chữa bệnh này phải lâu dài mà cô ấy chỉ có thể đi Hà nội vào chủ nhật thôi.
    Các chị, các bạn có ai biết bác sĩ nào không mách cho bạn em địa chỉ, điện thoại và giờ khám với. Em chân thành cảm ơn trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ Cúc cu ơi, mình có nghe giới thiệu ông Lang Bảng trong Làng Cót chữa bệnh hiếm muộn khá mát tay. Nếu bạn bạn không ngại mình sẽ hỏi cụ thể điạ chỉ và cách thức liên lạc cho.
    • 863 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Vân Bi ơi, có bệnh phải vái tứ phương mà. Bạn cho tớ địa chỉ ông Lang Bảng đi. Thế cái Làng Cót đó ở đâu, bạn tả đường cho tớ với nhé! Cảm ơn bạn nhiều!
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thưa cả nhà,
    Vợ chồng e cưới nhau đã có 01 nhóc 05 tuổi, từ 02 năm trước muốn sinh 01 bé nữa mà thấy sao mà vất vả wa vậy???
    Cả nhà chỉ giúp em là Vợ chồng E nên đi khám ở đâu?? Bác Sỹ nào điều trị?? Có nên chăng cả hai vợ chồng cùng phải đi khám???
    Nếu khám cho vợ thì ở đâu??? và cho chồng thì ở đâu???
    Rất mong sự tư vấn và chỉ bảo tận tình giúp vợ chồng em
    Cảm ơn các bác trong đại gia đình WTT.
    Smile-NovOrchid
    • 193 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi novorchid Xem bài viết
    Thưa cả nhà,
    Vợ chồng e cưới nhau đã có 01 nhóc 05 tuổi, từ 02 năm trước muốn sinh 01 bé nữa mà thấy sao mà vất vả wa vậy???
    Cả nhà chỉ giúp em là Vợ chồng E nên đi khám ở đâu?? Bác Sỹ nào điều trị?? Có nên chăng cả hai vợ chồng cùng phải đi khám???

Bác sĩ Kỳ ở bà triệu có thể giúp bạn đấy. Mình sẽ tìm lại đt post lên đây. Nếu khám cho chồng có thể gặp Giáo sư Quán Anh (khoa Nam khoa bv Việt Đức)
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tự đi làm tinh dịch đồ cho mình
    Vợ thì đi khám bình thường đã, nếu không ổn thì khám ở BS Xuân Lan/ Phương Lan mà mấy mục buồn trứng đa nang đề cập nhiều rồi ấy
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi novorchid Xem bài viết
    Thưa cả nhà,
    Bạn có thể đến chỗ BS Tuyết Minh ở 32 Phùng Hưng vào sáng T2-4-6 từ 8h-11h hoặc ở 49 Bát Đàn vào các buổi chiều từ 17h-19h, ở 32 Phùng Hưng thì đỡ đông bệnh nhân hơn. Cả 2 vợ chồng cùng khám thì tốt. BS sẽ cho chồng làm tinh dịch đồ, còn vợ khám phụ khoa, siêu âm kiểm tra tử cung buồng trứng, và ;làm 1 số xétnghiệm cơ bản...Chúc bạn sớm có bé:Rose:
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Bác sĩ Kỳ ở bà triệu có thể giúp bạn đấy. Mình sẽ tìm lại đt post lên đây. Nếu khám cho chồng có thể gặp Giáo sư Quán Anh (khoa Nam khoa bv Việt Đức)
    Bác sỹ Kỳ có chữa chuyên về BTDN ko chị? EM bị BTDN, đến bây giờ 4 tháng rồi chưa QKD. Em đang phân vân chưa biết đi chữa ở đâu cả, em đang uống thuốc bắc thôi. Muốn khám bác sỹ Tiến - Giám đốc viện C nhưng bác ấy hay đi công tác quá, mà đặt lịch lại lâu.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vợ chồng mình đã 2 năm rồi mà vẫn chưa có con, tháng 3-2007 mình có 1 lần thử que được 2 vạch nhưng 20 ngày sau thì lại có kinh nguyệt trở lại, bs bảo là bị lưu, từ đó đến nay không có lại, đi khám BS bảo chồng yếu, vợ bị lộ tuyến. Mình hay bị đau phía hố chậu phải,thỉnh thoảng lại nhói, đi siêu âm khôngthấy gì. Hiện 2 vợ chồng đang muốn ra HN khám toàn diện nhưng cũng rất phân vân vì không có ai thân thích, quen biết mà hỏi, Qua diễn đàn này rất mong được các chị em ai biết thì chỉ giúp địa chỉ cơ sở nào khám có chất lượg.Giá cả không thành vấn đề. Mình đang rất bi quan và sốt ruột
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,569 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yến dũng Xem bài viết
    vợ chồng mình đã 2 năm rồi mà vẫn chưa có con, tháng 3-2007 mình có 1 lần thử que được 2 vạch nhưng 20 ngày sau thì lại có kinh nguyệt trở lại, bs bảo là bị lưu, từ đó đến nay không có lại, đi khám BS bảo chồng yếu, vợ bị lộ tuyến. Mình hay bị đau phía hố chậu phải,thỉnh thoảng lại nhói, đi siêu âm khôngthấy gì. Hiện 2 vợ chồng đang muốn ra HN khám toàn diện nhưng cũng rất phân vân vì không có ai thân thích, quen biết mà hỏi, Qua diễn đàn này rất mong được các chị em ai biết thì chỉ giúp địa chỉ cơ sở nào khám có chất lượg.Giá cả không thành vấn đề. Mình đang rất bi quan và sốt ruột
    Có nhiều địa chỉ lắm chị à!
    Chị nên theo 1 bs cụ thể! hoặc vào viện C!
    Em tháng sau cũng định đi khám!
    BS Lan - Bà Triệu
    Cô Hồng - Hồ thiền quang
    BS Tuấn - Ngõ Huyện
    Cô Mai _ đê La thành
    Bà Lâm - Mỹ đình (đông y)...
    .....
    em chưa khám nên chưa biết thế nào!
    Chị tìm trên diễn đàn rất nhiều địa chỉ mọi người cùng chia sẻ rùi chị nhé!
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7