Địa chỉ khám bệnh

Bác sỹ nào chữa bệnh hiếm muộn tốt ở Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 43.6K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 863 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chào các chị, các bạn!
    Em có một người bạn lấy chồng đã gần 2 năm mà vẫn chưa có con. Trước đây, khi chưa lấy chồng cô ấy đã từng bị phẫu thuật u nang nước buồng trứng. Sau khi lấy chồng có đi khám thì biết bị tắc một bên ống dẫn trứng. Bạn em muồn tìm một bác sĩ tư chũa hiếm muộn giỏi tại Hà nội để chữa. Vì việc chữa bệnh này phải lâu dài mà cô ấy chỉ có thể đi Hà nội vào chủ nhật thôi.
    Các chị, các bạn có ai biết bác sĩ nào không mách cho bạn em địa chỉ, điện thoại và giờ khám với. Em chân thành cảm ơn trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ Cúc cu ơi, mình có nghe giới thiệu ông Lang Bảng trong Làng Cót chữa bệnh hiếm muộn khá mát tay. Nếu bạn bạn không ngại mình sẽ hỏi cụ thể điạ chỉ và cách thức liên lạc cho.
    • 863 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Vân Bi ơi, có bệnh phải vái tứ phương mà. Bạn cho tớ địa chỉ ông Lang Bảng đi. Thế cái Làng Cót đó ở đâu, bạn tả đường cho tớ với nhé! Cảm ơn bạn nhiều!
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thưa cả nhà,
    Vợ chồng e cưới nhau đã có 01 nhóc 05 tuổi, từ 02 năm trước muốn sinh 01 bé nữa mà thấy sao mà vất vả wa vậy???
    Cả nhà chỉ giúp em là Vợ chồng E nên đi khám ở đâu?? Bác Sỹ nào điều trị?? Có nên chăng cả hai vợ chồng cùng phải đi khám???
    Nếu khám cho vợ thì ở đâu??? và cho chồng thì ở đâu???
    Rất mong sự tư vấn và chỉ bảo tận tình giúp vợ chồng em
    Cảm ơn các bác trong đại gia đình WTT.
    Smile-NovOrchid
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi novorchid Xem bài viết
    Thưa cả nhà,
    Vợ chồng e cưới nhau đã có 01 nhóc 05 tuổi, từ 02 năm trước muốn sinh 01 bé nữa mà thấy sao mà vất vả wa vậy???
    Cả nhà chỉ giúp em là Vợ chồng E nên đi khám ở đâu?? Bác Sỹ nào điều trị?? Có nên chăng cả hai vợ chồng cùng phải đi khám???

Bác sĩ Kỳ ở bà triệu có thể giúp bạn đấy. Mình sẽ tìm lại đt post lên đây. Nếu khám cho chồng có thể gặp Giáo sư Quán Anh (khoa Nam khoa bv Việt Đức)
    • 327 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tự đi làm tinh dịch đồ cho mình
    Vợ thì đi khám bình thường đã, nếu không ổn thì khám ở BS Xuân Lan/ Phương Lan mà mấy mục buồn trứng đa nang đề cập nhiều rồi ấy
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi novorchid Xem bài viết
    Thưa cả nhà,
    Bạn có thể đến chỗ BS Tuyết Minh ở 32 Phùng Hưng vào sáng T2-4-6 từ 8h-11h hoặc ở 49 Bát Đàn vào các buổi chiều từ 17h-19h, ở 32 Phùng Hưng thì đỡ đông bệnh nhân hơn. Cả 2 vợ chồng cùng khám thì tốt. BS sẽ cho chồng làm tinh dịch đồ, còn vợ khám phụ khoa, siêu âm kiểm tra tử cung buồng trứng, và ;làm 1 số xétnghiệm cơ bản...Chúc bạn sớm có bé:Rose:
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babymoon Xem bài viết
    Bác sĩ Kỳ ở bà triệu có thể giúp bạn đấy. Mình sẽ tìm lại đt post lên đây. Nếu khám cho chồng có thể gặp Giáo sư Quán Anh (khoa Nam khoa bv Việt Đức)
    Bác sỹ Kỳ có chữa chuyên về BTDN ko chị? EM bị BTDN, đến bây giờ 4 tháng rồi chưa QKD. Em đang phân vân chưa biết đi chữa ở đâu cả, em đang uống thuốc bắc thôi. Muốn khám bác sỹ Tiến - Giám đốc viện C nhưng bác ấy hay đi công tác quá, mà đặt lịch lại lâu.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vợ chồng mình đã 2 năm rồi mà vẫn chưa có con, tháng 3-2007 mình có 1 lần thử que được 2 vạch nhưng 20 ngày sau thì lại có kinh nguyệt trở lại, bs bảo là bị lưu, từ đó đến nay không có lại, đi khám BS bảo chồng yếu, vợ bị lộ tuyến. Mình hay bị đau phía hố chậu phải,thỉnh thoảng lại nhói, đi siêu âm khôngthấy gì. Hiện 2 vợ chồng đang muốn ra HN khám toàn diện nhưng cũng rất phân vân vì không có ai thân thích, quen biết mà hỏi, Qua diễn đàn này rất mong được các chị em ai biết thì chỉ giúp địa chỉ cơ sở nào khám có chất lượg.Giá cả không thành vấn đề. Mình đang rất bi quan và sốt ruột
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,569 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yến dũng Xem bài viết
    vợ chồng mình đã 2 năm rồi mà vẫn chưa có con, tháng 3-2007 mình có 1 lần thử que được 2 vạch nhưng 20 ngày sau thì lại có kinh nguyệt trở lại, bs bảo là bị lưu, từ đó đến nay không có lại, đi khám BS bảo chồng yếu, vợ bị lộ tuyến. Mình hay bị đau phía hố chậu phải,thỉnh thoảng lại nhói, đi siêu âm khôngthấy gì. Hiện 2 vợ chồng đang muốn ra HN khám toàn diện nhưng cũng rất phân vân vì không có ai thân thích, quen biết mà hỏi, Qua diễn đàn này rất mong được các chị em ai biết thì chỉ giúp địa chỉ cơ sở nào khám có chất lượg.Giá cả không thành vấn đề. Mình đang rất bi quan và sốt ruột
    Có nhiều địa chỉ lắm chị à!
    Chị nên theo 1 bs cụ thể! hoặc vào viện C!
    Em tháng sau cũng định đi khám!
    BS Lan - Bà Triệu
    Cô Hồng - Hồ thiền quang
    BS Tuấn - Ngõ Huyện
    Cô Mai _ đê La thành
    Bà Lâm - Mỹ đình (đông y)...
    .....
    em chưa khám nên chưa biết thế nào!
    Chị tìm trên diễn đàn rất nhiều địa chỉ mọi người cùng chia sẻ rùi chị nhé!
    • 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Nhà chị Phương. Bác sỹ tu nghiệp bên Pháp về, đang dạy trường y, hiện đang là bác sỹ trong bệnh viện C
    Chị mới đẻ. Địa chỉ phòng khám của chị: 20 Hàng Vôi
    Lưu ý: Chị chỉ khám 5h - 7h tối thôi nhé.Vì ban ngày chị còn làm ở viện C
    Chị ý rất nhẹ nhàng, làm cẩn thận lắm.Và chỉ bảo, tư vấn cho mình tận tình.
    Giá siêu âm hơi cao hơn so với bệnh viện: 80n/lần ( SA đầu dò)
    Các mẹ nào có nhu cầu thì đến đó nhé
    • 745 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Ở cty em có 1 chị lấy chồng được 7 tháng vẫn chưa có con,chu kì kinh của chị ý rất ko đều,có khi đến 30 ngày hay 40 ngày mới có kinh 1 lần,không xác định được ngày rụng trứng,em nghe nói ở Hào Nam,Hà Nội có bác sĩ chữa hiếm muộn giỏi lắm,có mẹ nào đã khám ở đó chưa,bảo em với hoặc địa chỉ khám hiếm muộn tốt thì bảo em với được không ạ,cảm ơn các mẹ rất nhiều
    • 587 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bs Dũng, trưởng khoa phụ 2 viện C, 387 Kim Ngưu, HN, ĐT 8212341. E chồng mình cưới 2 năm, chữa 3 tháng có luôn, giờ được thằng cu kháu lắm. K phải lăn tăn về thái độ của bs đâu. Cực kỳ dễ chịu.

Trong dd có topic các mẹ chữa hiếm muộn bàn về bs này đấy.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui...
    ...Chọn tiếng ru con nhẹ bước vào đời.
    http://s270.photobucket.com/albums/jj84/HanhTam_album/
    • 157 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyteva Xem bài viết
    Ở cty em có 1 chị lấy chồng được 7 tháng vẫn chưa có con,chu kì kinh của chị ý rất ko đều,có khi đến 30 ngày hay 40 ngày mới có kinh 1 lần,không xác định được ngày rụng trứng,em nghe nói ở Hào Nam,Hà Nội có bác sĩ chữa hiếm muộn giỏi lắm,có mẹ nào đã khám ở đó chưa,bảo em với hoặc địa chỉ khám hiếm muộn tốt thì bảo em với được không ạ,cảm ơn các mẹ rất nhiều
    Mình biết địa chỉ đó: Bên phải đường Giảng Võ (hướng Láng Hạ - Cát Linh) có một phố nhỏ là Vũ Thạnh. Bạn đi vào ngõ 8A, đến nhà A3 thì rẽ trái (nhà trong cùng). Phòng khám đó của Bà Lan, khá đông bệnh nhân. T2-T7 làm việc 14-19h. CN: 8-12h, 14-16h. Mình đã từng khám ở đấy, dịch vụ nói chung là tốt nhưng chi phí hơi cao.
    • 73 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

[quote=manh_trang_cuoi_vuon;1858550]Mình biết địa chỉ đó: Bên phải đường Giảng Võ (hướng Láng Hạ - Cát Linh) có một phố nhỏ là Vũ Thạnh. Bạn đi vào ngõ 8A, đến nhà A3 thì rẽ trái (nhà trong cùng). Phòng khám đó của Bà Lan, khá đông bệnh nhân. T2-T7 làm việc 14-19h. CN: 8-12h, 14-16h. Mình đã từng khám ở đấy, dịch vụ nói chung là tốt nhưng chi phí hơi cao.[/quote

Cậu đã khám ở đó rồi, kết quả thế nào? Tớ cũng mong baby 2 năm rùi, mãi chẳng thấy gì cả, chán thế không biết.

Mẹ nào có kinh nghiệm ở chỗ Hào Nam chia sẻ cho mọi người với.
    They may forget what you said but they will never forget how you made them feel:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì các bạn không nên khám ở BS Lan ở Hào Nam vì mình đã đến đó rồi.Ở đấy chủ yếu là khám và điều trị bệnh phụ khoa thôi chứ không chuyên về vô sinh đâu. Mà BS Lan cũng đã già , ít khám còn các bác sĩ khác thì chỉ làm ở khoa sản bênh viện Giao thông( mình nghe nói thế). Mình lập gia đình hơn 2 năm sau mói có con, mình đã đi khám vô sinh nhiều nơi rồi mình biết .Theo mình các bạn nên đến khám ở phòng khám BS Lan 193 Bà Triệu . Chị Lan làm ở khoa hỗ trợ sinh sản viện C , rất nhẹ nhàng , chu đáo và giá cả hợp lý hơn các phòng khám khác. Mình đã chữa ở đó hơn 1 năm và còn nhờ chị Lan giới thiệu BS Hinh mổ nọi soi buồng trứng đa nang. Sau 3 tháng mổ mình có con đấy. Các bạn thủ đến đó chữa xem sao. Chúc các bạn thành công
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy đúng như bạn NamKhanh... nói đó, năm 2003 mình cũng đã đến phòng khám của bác sĩ Lan ở Hào Nam rồi, sau khi xét nghiệm vô sinh xong thì bác sĩ kê đơn thuốc, mình bảo mình muốn bác sĩ Lan khám và kê đơn, một bác sĩ ở đó nói luôn: bác sĩ nào kê đơn cũng vậy thôi. Mình bỏ về luôn và không quay trở lại nữa. Mình thấy mọi người rất khen bác sĩ Lan ở Bà Triệu đó, bạn đến đấy thử xem. Chúc may mắn.
    • 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

mình nghe mọi người nói nhiều về bác sỹ Lan ở Bà Triệu, cũng thử muốn qua xem sao. Nhưng nghe nói đông lắm à, thế liệu qua h nào thì vãn khách hả các mẹ nó
    • 745 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã tư vấn cho mình nha,mình cảm ơn rất nhiều,mình sẽ giới thiệu cho chị mình thử đến bác sĩ Lan ở Bà Triệu xem
    • 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bác sĩ Cần viện C cũng điều trị hiếm muộn rất tốt, bạn qua đó xem sao, địa chỉ là Nhà số 35 ngõ 20 Trương Định, đt mình không nhớ.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4