Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.31K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 604 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Các mẹ có ai biết số điện thoại của bác sỹ Loan 163 Phương Mai thì cho em xin với, tối nay em định đưa con đến đó khám mà không biết bs có làm việc không- nhà thì xa. À, không biết lịch làm việc của bs từ mấy h đến mấy h ạ? Thanks các mẹ. :Rose:
    I could stay awake just to hear you breathing

• 604 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

các mẹ không ai có à???
    I could stay awake just to hear you breathing

• 235 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_cua_Soc Xem bài viết
    các mẹ không ai có à???
    Số Đt của BS Loan là 38520646.Bạn đăng ký khám từ 4h chiều nhé.BS sẽ làm viẹc vào các buổi chiều từ thứ 2 đến thứ 7,chủ nhật nghỉ.Thường các ngày BS khám lúc 5h hoặc 5h30 (tuỳ Công việc của BS).Thứ 7 khám sớm hơn thì phải.Bác cứ đăng ký rồi hỏi luon mấy giờ đến khám là họ sẽ trả lời ngay.

• 113 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Mình phải lôi cái topic này lên vì mình thấy bức xúc quá các mẹ à. Hôm qua, con mình bị sốt và ho nên mình đưa tới bác sỹ này khám. Lúc vị bác sỹ này đưa dụng cụ để đè lưỡi soi họng, thì con mình khóc và lúc đấy cháu bị ho, thế là chẳng may nước bọt bắn ra, bắn vào áo bác sỹ. Vị bác sỹ đáng kính gắt lên: "Quá đáng" và lườm con mình. Ôi các mẹ ơi, mình quá bất ngờ. Con mình mới có 19 tháng, cháu có cố ý làm như thế đâu, mà vị bác sỹ này tiếp xúc với bao nhiêu bệnh nhân nhi chứ có phải lần đầu đâu. Với thái độ này, mình không biết là vị bác sỹ đáng kính ấy có cho con mình đúng thuốc không nữa, haiz. quá buồn.

• 42 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichi_1903 Xem bài viết
    Mình phải lôi cái topic này lên vì mình thấy bức xúc quá các mẹ à. Hôm qua, con mình bị sốt và ho nên mình đưa tới bác sỹ này khám. Lúc vị bác sỹ này đưa dụng cụ để đè lưỡi soi họng, thì con mình khóc và lúc đấy cháu bị ho, thế là chẳng may nước bọt bắn ra, bắn vào áo bác sỹ. Vị bác sỹ đáng kính gắt lên: "Quá đáng" và lườm con mình. Ôi các mẹ ơi, mình quá bất ngờ. Con mình mới có 19 tháng, cháu có cố ý làm như thế đâu, mà vị bác sỹ này tiếp xúc với bao nhiêu bệnh nhân nhi chứ có phải lần đầu đâu. Với thái độ này, mình không biết là vị bác sỹ đáng kính ấy có cho con mình đúng thuốc không nữa, haiz. quá buồn.
    Sax lương y gì mà như thế. Bạn đưa con ra Nguyễn Biểu khám bác sĩ Phùng Thị Hoàn thử xem

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng mới cho con đi khám bác sỹ này, nói chung là thái độ không ổn lắm, bác sỹ khám nhi mà trẻ con hơi nghịch tý cũng quát bắt phải trật tự, mình đến khám lần đầu nên không biết để đăng ký trước qua điện thoại. Vì thế mình đến sớm nhất và phải khám cuối cùng vì không đăng ký trước hai mẹ con ngồi chờ gần 2 tiếng đồng hồ, bà ấy cũng biết mình đến ngồi chờ từ đầu, mình định vào xin khám trước vì chờ quá lâu thì người giúp việc ra bảo ngồi chờ đi không bs mắng đấy, hơi tý là mắng, trời ơi không còn có lần sau với bác sỹ này nữa.

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Một số phòng mạch cũng chỉ nghe có người bảo tốt mà nhiều khi tiền mất tật mang , đợt vừa rồi mình đưa cháu đi khám Bs Hiền ở Bùi Xuân Trạch , cháu bị viêm phổi , ho suốt , Bác sĩ cho mấy liều thuốc mà uống hết vẫn thế , thế là cho vào Viện Nhi TW , cũng may kịp thời , chứ không mình ân hận cả đời ....

• 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đến thử khám xem là biết mà mẹ nó. Khám không thì hết bao nhiêu đâu !

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieugiatrang Xem bài viết
    Đến thử khám xem là biết mà mẹ nó. Khám không thì hết bao nhiêu đâu !
    em đến khám rùi mà, bác này cũng hơi ghê thật nhưng nhà mình chưa bị quát ^^, nói chung là mình khám yên tâm